Các mom sau sinh mổ bn tháng thì qh vc lại vậy . . Mình đk 6 tuần rồi mà nằm cạnh chồng là k chịu đk ây. K biêt khi nao mơi qh lại đk. Thấy bảo 4-6 tuần mà mình vẫn chưa dám.

3 24

Kết hôn

E năm nay 24 tuổi ko biết các mẹ trc khi lấy ck có suy nghĩ như thế nào chứ e bị lo xa mọi thứ đều Sợ nên ny ns đưa về nhà or cưới xin là e né, kiểu mk bị ác cảm về hôn nhân xong nhà ny cũng gần nên hay nghe ns bố mẹ khó rồi nọ kia nên càng sợ

25 3

Của nợ đời em 👍🏻

Ck nhà e các mom ah 😂 mua cái j cứ đè đầu ck ra đi lấy đồ cho m 😂 Đk cái ngoan k cãi vk bh bảo đi là đi luôn 👌🏻 Lại đk cả hôm bữa say rượu đang nằm ngủ e nhấc ng ck lên lôi gọn vào 1 góc hắn giật m tỉnh dậy xong ns (ơi vk ck về bh ck về bh ) e vs con e phá lên cười . Hsau e ms kể lại cho a ck ms bảo ui thế á xong cũng cười kiêu ngại ngại bảo là (thế vk ms biết ck sợ vk tnao) (ck đi ur vk gọi về ck sợ lắm 😂) e cũng đk cái ngoa cơ cứ đi ur e gọi về k đk là có những cái j điên là lôi hết ra xưng tôi vs a luôn 😂 (may k bị đấm ý chứ đúng k mấy mom 🤗) Cũng k tiếc vk cái j cả vk thích mua j cũng đk miễn là có tiền 👌🏻 e thì lại thích rành mạc chi tiêu cái j e lại ghi vào ghi nhớ r chụp gửi cho ck xem ck lại bảo vk chi ly quá k cần phải nthe ck có phải ng ghê gớm đâu vk lm thế ck k thích 👍🏻 Đi làm thì cứ tan lm là về bs vk k la cà cty tổ chức ăn uống thì toàn chốn về sợ vk giận Cty tổ chức đi du lịch xin gãy mồm nta k cho ở nhà nta bắt đi mà đi k vui cứ rầu rầu r bảo vs a rể e là e thà ở nhà vs vk còn hơn e k thích e chỉ thích ở nhà vs vk vs con thôi 😂 Nh lúc yêu ck lắm lắm luôn ý mỗi tội bố mẹ ck e lại k thích vck e tc vs nhau đâu kiểu khó chịu r gét e ý k thích ck e chiều e mí e là ns ck e là mẹ ck e ns e luôn ý 😔 có lần nhờ ck đi mua bvs ck cũng chuẩn bị đi r bà đứng cửa thấy ck e đi bà chạy vào ns để mẹ đi mua nó ctrai ai đi mua cái đấy e cừoi bảo a bảo a đi chứ k có bắt đi mua đâu mà 😎 Mà ck e là k phải là cù lần đâu nhé đep trai sáng sủa cao dáo ý (ngày trk có con bé nó yêu ck e quá nó còn đến nhà ck e cầm dao tem dạo rạch mặt nếu ck e k yêu nó luôn 😂) Nhưng tnay lại vớ phải e tai quái động tí thì gào lên mà lão vẫn thg vk lắm luôn 🤗 nh lúc thấy m may mắn phết 😊👍🏻 Ck các mom thì sao 🤗

1 23

2 vc nằm chơi Ổng cứ nhây nhây rờ rờ tay vào bím mình. Hồi trc thì bt, mà từ hồi bầu đến giờ bị ngứa, đụng vào khó chịu lắm các m. Mình nhắc rất nhìu lần, e k thích đâu e khó chịu lắm, nhột nhột ngứa ngứa. Thế mà cứ nhây nhây mặt trơ trơ, thỉnh thoảng sờ phát. Đù, nãy mình điên quá quạu quát lên, tát đét vào tay 1 phát rõ đau, xog bỏ qua phòg khác nằm. Mặt lão ngơ ra. Bầu cục súc ghê các m 😂😂😂

4 16

Mối tinh đầu

Kb mối tình đầu cua cac chị ntn và sau này cac chị va môi tinh đầu có lên duyên k Còn e có 1 mối tình đầu đẹp như mộng như mơ mà cũng một phần vì nhút nhát mà vụt bay khỏi tầm tay Em và cậu ấy học cùng nhau từ năm lớp 6 Cậu ấy la hs mới vao lớp e Nhưng không hiểu sao lần đầu vào lơp Cậu ấy lại xin cô giáo ngồi cùng với em. Bọn e học với nhau từ lơp 6 đến lơp 9 Rất nhiều lần cô giáo đổi chỗ hêt bạn nọ đến bạn kia nhưng k hiểu sao chỗ của hai bọn e thic cô giáo k hề đổi... Cứ sắp e gay bạn ấy ra chỗ khác đk mấy bữa thấy k ổn rồi bọn e lại về ngồi với nhau... Ngỡ k mà bọn e như 1 cặp bài trùng vậy Cậu ấy giỏi toán còn e giỏi văn Rồi cứ thế bọn e hỗ trợ giup đỡ nhau trong học tập nên kêt quả khá là ok... Trong mắt cac bạn khac thì cậu ấy la 1 ng lạnh nhạt Vô vị khô khan và ăn nói thì k hấp dẫn Nhưng với em thi e lại thấy cậu ấy la 1 ng rất tôt tính va ấm áp Hoặc có lẽ cậu ấy chỉ ấm áp với 1 mình em chăng??? Khi đến bàn e trực nhật cậu ấy luôn đến sớm nhất có thể để lm gan như xong mọi viêc và em đến e chi can lau bảng thui Nhớ mãi k quên ngày hum nọ e bị đến ngày đèn đỏ K may bị rây ra ghế Rất nhiều luôn ma e kb Mãi đến khi tan học về e mới đứng dậy và biết... Trời ơi xấu hổ vô cùng cac chị ah E cứ ngồi chờ cả lơp về hêt e mới về mà cậu ấy thì mãi k về😂 ..... Sau đó cậu ấy hỏi và e ngại ngùng đáp Tớ ngại quá cơ ma nói 1 minh cậu bit thui nhé😥 Cậu ấy gật .... Sau khi bit đk cậu ấy lm gi cac chị bit k? Cậu ấy bê nguyê cái ghế ý xuống tầng 1 mang nc ra rửa ghế chỗ e ngồi😂 Sau đó cậu ý đèo e về tận nhà vi sợ e đi bộ cac b khac thấy quần e... Lại trêu Kể từ sau hum ấy cứ khi e đến ngày la cậu ấy qua nhà e đón e đi học roi lại đưa e về Rồi bọn e cứ bên nhau suôt thoi gian hoc sinh câp hai nv... Trong lòng e nhen nhói rằng e có tc với cậu ấy , La tc trai gái thương nhau thât sự k phai la bb đơn thuần Nhưng e lại chẳng giám nói... Bởi e sợ nhiwx cậu ấy k thic minh thi có pgair nói ra lại sẽ mất đi 1 tc bạn be thât đep sao... Rồi ngày cuối câp 2 cũng đến Lơp ct nhau sao ma bọn e buồn quá E bảo với cậu ấy rằng : nếu sau này hai bọn mình cùng đỗ câp 3 hoc chung 1 truong can se la bạn voi nhau nhé Còn nếu tớ k đỗ Mỗi đứa hoc 1 trường thi chăc co lẽ gặp nhau sẽ it hơn... Và cậu ấy đỗ, con e thiếu 0,25d nên e trượt😂 Va khoang cach hai đưa bọn e lại xa hơn vi nhà xa, đt k có Hai đứa hoac khac trường va tât nhiên sẽ it gặp nhau hơn ... Từ đó đến giờ đã gần 10 năm va bọn e cũng k 1 lan gặp mặt... . . . Nay e đã có gđ riêng, có ck và có 1 con trai rất kháu khỉnh... Nhưng mãi giờ e mơi biết cậu ấy ngay ay den gio vẫn thương em, yêu em mà k giám nói Và cũng đến bây gio e mới biết suôt 3 năm hoc câp 3 cậu ấy vẫn đi trên con đường vòng để đến trường thay vi đi đường thẳng chỉ để mong 1 lần đk gặp e trên đường đi học hay đi về Cậu ấy vẫn hỏi những ng b xung quanh e về e... Nhưng k hiểu sao bọn e k thể 1 lan gặp đk nhau Thât sự đen gio, e cung co gđ riêng E gui ve va hp bên gđ cua minh E chi man mác buồn khi nhớ về nhưng kỉ niệm đẹp va đáng yêu cùng cậu ấy và cũng chỉ thầm mỉm cười rằng có lẽ e và cậu ấy chỉ có duyên k nợ nên chẳng thể gặp nhau va bên nhau đến già Ông trời cho bọn e la hai duong thẳng song song Đi cubgf ngau ma kbg giao nhau🙂 Cám ơn ông trời Cam ơn 1 ng đã bên tôi suốt ấy năm tuổi trẻ và thương tôi bằng cả 1 sự chờ đợi suốt 3 năm🙂 Mong lắm 1 ngay mình dẽ gặp lại nhau và tớ sẽ nói cậu nghe về cs của tớ... Để cậu cũng vui và mừng cho tớ nhé

3 4

Chia ly

Những luc như the này sao em muốn ly hôn ck em quá. Em hối hận đã lấy ck em quá. Hôn nhân của em sau 2 năm chưa con cái. Và làm vợ 2 của chồng em, em vẫn yêu ck em . Nhưng khi bươc vao cs hôn nhân thật buồn. Hết yêu chiều , và cũng hết quan tâm. Và các chị em có thể cảm nhận đc hay không khi bố ck chửi em bằng tiếng dân tộc. Mình biết đc nta nói gi mà nghe: luc tiếng kinh thì còn biết. Em nghĩ lại, e thật quá ngu ngốc. Nhưng ly hôn còn khoản nợ đứng tên em lớn quá. E khóc sắp cạn nươc mắt rồi

1 4

E có kinh hôm 16/12 đến 23/12 có qh. Và có uống 1v khẩn cấp. Sau 3.4 ngày e bị ra kinh nhiều tầm khoảng 2 ngày là hết và bình thường. Đến 3/1 e có thử que thì 1v thôi ạ (sau tg quan hệ vậy thử có chuẩn ko ạ?). Sau đó e có ra dịch lòng trắng trứng. Nay 19/1 rồi mà e chưa thấy có dấu hiệu kinh (thường e bị ra ít ít rồi mới ra kinh nhiều). Liệu e có thai ko ạ? [6] Và nếu tính cck mới thì tính ngày 16 hay tính từ ngày ra kinh ạ? ( sau uống thuốc khẩn cấp)

0 6

Có mom nào ở đây, sinh con rồi vk ck mới làm đám cưới không ạ? Vì 1 số lý do ạ. Cho e ít lời khuyên với ạ.

23 1

Ck nt cho đồng nghiệp nt ở zalo chỉ bàn về công việc bình thường không xoá tin nhắn giờ kiểm tra thì xoá hết thì có gì mờ ám không các mẹ

19 0

Quan hệ trong chu kì kinh thì có thai ko vậy các mom . Cho e xin chut kinh nghiem và ý kiến ạ . Vì bon e yeu xa hom nay mới gặp lại nên đã .....

19 2