BBọn mình mới cưới 1 tháng mà qhe mình ko thấy cảm giác, chỉ thấy hơi đau, 1 tuần qh chắc dc 3 4 lần, với nhanh ra, chị e nào có kinh nghiệm gì ko ạ😑😑😑😑

Đừng bơ e

0 3

Làm thế nào để sinh bé

Chả là em và chồng cũng đã quen và cưới nhau cũng gần 6 năm nay mà trông mãi vẫn không có con. Vì chồng đi làm xa, có khi hơn 1 năm mới về nghỉ chỉ được 1-3 tháng là dài nhất. Cũng có nhiều người chỉ cách uống này uống kia mà vẫn không thể nào coa được. Moom nào đã từng như em hay biết thì chỉ cách cho e với ạ. ❤️❤️

3 51

Đặt vòng

Mình vừa đi đặt vòng về mà thấy có ra ít máu , k biết là kinh hay bị chảy máu cm? Với lại bs có kê uống 5 ngày kháng sinh để trống viêm mà e cho bé ti mẹ vậy có sao k cm?

1 8

Đàn ông có nên vào app này k

Mình và vợ mình muốn có baby. Nhưng vk mình kinh k điều. R mình lên mạng tìm hiểu. Thì đi tới đây. Chắc mình đi lạc rồi. Có nên xóa app k

2 19

Trễ 2 ngày

Các mom cho e hỏi quan hệ bị rách bcs. Em quan hệ trước ngày kinh dự báo là khoảng 4 ngày, theo dự tính của app thì hôm qua có kinh rồi nhưng hôm nay e vẫn chưa thấy có. Tức là e trễ kinh hôm nay là ngày thứ 2, như vậy có phải là e có bầu rồi k ạ? Các mom có kinh nghiệm cho e lời khuyên với :((

3 25

Có Thai

Các mom ơi xem giúp mình thế này có chưa nhỉ? Mình chu kì kinh k đều lắm. Bị 24/10, 28/11 và giờ mình thử thì có vạch nhạt nhạt thế kia. Nếu tính ngày thù vk ck mình quan hệ cách đây 2 tuần ạ. Có mom nào lên nhạt thế kia xong sau k có k ạ? Mình định thử máu mà đang kb có nên k

1 4

Ai có link Ngân 98 cho em dzoi.. nghe mọi người nói quá nên em muk xem sao..

0 1

Mấy mom ơi. Sau mấy lần tổn thuoeng. E dần mất cảm giác với tình yêu. Cảm thấy k tin tưởng và chản nản. E muốn làm mẹ đơn thân. Liệu có ổn không hả các mom.

0 1

Đặt vòng tránh thai

Các mom cho em hỏi tí ạ.sanh thường bao lâu thì đặt vòng tránh thai được ạ? Các mom đặt ở đâu chi phí hết nhiều không ạ? Em cảm ơn các mom nhiều.

1 3

Các mom cho em hỏi nếu vợ chồng chưa có con mà giờ không còn yêu nhau thì có nên dừng lại không ạ.

0 1