Thắc mắc

Có chị nào có kinh nghiệm đi cắt môi bé chưa ạ? Em chưa ck mà môi bé nó còn sắp to hơn môi to rồi ㅜㅜ

0 4

Uống rocket 1 giờ

Các mom ơi,có ai đã từng cho ck uống loại này chưa ạ.chưa là ck e dạo gần đây bị áp lực cv nên chx chăn gối vk ck ko còn mặn nồng nưa.ck e bày tỏ ảnh ns là tự nhiên giảm ham muôn,mỗi lần làm chx đó k cảm giác mặc dù e bk ck e k đi ngoài ạ.a bảo e tìm hiểu thử có nên để a ún rocket để cải thiện sinh lý ko ạ.tác dụng của thuốc đó là j vậy ạ

5 9

Việc nhà

Khi bạn ham chơi trốn việc nhà nhưng mà k muốn bị làu bàu thì phải làm sao. Thì phải nịnh chớ sao haha. Trong hình là 1 đoạn đối thoại của 2vc mình. Bt trong nhà m là ng nấu ăn,ck làm mấy việc nhà còn lại. Nhưng mình hay đi chơi với bạn sau h làm,có lúc chơi tí về nấu nhưng có bữa chơi về trễ. Như bữa nay là tối sẽ đi ăn ốc vs bạn nè. Mà chắc về trễ nên nhờ ck tối về nhà nấu bữa tối í. Thế là mình mua ít rau cỏ rửa sẵn bỏ tủ lạnh nịnh ổng đặng tối vế ổng có đồ chế biến ngay đỡ rửa mất tg mà mình ăn ốc về sẽ có cơm tối xịn gặm lun hehe. Quan điểm của mình là việc nhà k phải trách nhiệm,việc nhà là vc chia sẻ. Với cả nịnh ck chả bao h sai [33]

0 4

Sùi mào gà

Mấy Chị ơi, Em nghĩ là mình bị smg rồi. Chi phí chữa là bao nhiêu các Chị có thể chia sẻ với Em được không. Em không có khả năng tài chính nhiều, cũng không dám chia sẻ chuyện này với ai. Em cứ ôm mà buồn lắm.... Cần lắm những lời chia sẻ, những điều tốt để chữa, những kinh nghiệm của các Chị . Chứ Em buồn quá :(

1 7

Chán chồng

Yêu và lấy tận 5năm nhưng chồng ko bao giờ biết gì về vợ và ko quan tâm gì nhiều về mọi thứ chán mệt mỏi muốn buông xuôi hết huhuhuhu

0 2

Viêm

Mng ơi thỉnh thoảng trong ngày e bị ngứa vs khó chịu chỗ ấy nhưng đi vsinh k hề buốt ạ thì e bị lsao ạ

0 15

góc chia sẻ

cho em hỏi mn có ai đặt kén đông y bao giờ chưa ? chia sẻ giúp e với? có nên dùng kén không ?

0 2

Khí hư

Mọi người cho e hỏi khí hư ra nhiều mà cứ hiểu như chảy nước ý là bị như thế nào ạ như z có ảnh hưởng gì đến sinh sản k ạ

2 25

Quan hệ nhiều

Bình thường mỗi ngày 2vck m quan hệ 1 lần. Như vậy có đc coi là nhiều ko ạ? Mà "th nhỏ" của ck m vừa to và dài mỗi lần nhấp còn mạnh cơ, Qh khoảng 15-20p. Cảm giác rất thốn và tức vùng bụng dưới. Liệu ngày nào cũng Qh như vậy có sao ko các mom??

2 20

Mặc gì

Mặc đồ gì ở nhà để quyến rũ ck mn nhỉ

2 21