Ck Yếu sinh lí và giảm ham muốn

Lúc bầu k qh được thì 3 4 ngày xử cho ổng 1 lần từ lúc sinh đến giờ cả tuần ổng mới có hứng 1 lần còn mình đòi dụ ổng này nọ ổng nhất quyết k chịu xô đẩy mình ra tủi thân lắm ổng còn nói sao e sung dữ ạ làm sao để ck ham muốn trở lại đây các mom

1 22

Lo lắng

Mình có kinh ngày 11 ngày 16 sạch kinh ngày 20 mình có qh vc k an toàn, hôm sau mình có dùng viên tránh thai khẩn cấp này. Từ tối hôm qua đến h mình bị ra máu đen thẫm kèm theo đau bụng, mình k biết có vấn đề j k, mình dsang lo lắng nhưng giờ chưa đi khamd được. Có mom nào dùng loại này có bị như vậy k.

1 1

Vk ck xex đêm

Mới chiến song kkkk trước qh toan 2p ra. Hai hôm nay ck cho nửa tiếng kì lạ ghê Phê

1 7

Ck e thay đổi thật rồi

Ck e thay đổi thật rồi các m ạ Ngày trc yêu nhau e đòi đi làm lông mày nhất quyết k cho Bảo e mà cố tình đi thì chia tay Ấy vậy jo lấy nhau rồi ms sinh đc gần 2 tháng bảo bao jo con lớn xíu e đi làm lông mày nhé Ôi ck e uk e k tin nghĩ ck nghe nhầm e hỏi lại lần nữa vẩn uk các m ạ Nhưng e cũng sợ làm hỏng thì xong con ong

3 20

Thương

Có bầu nhưng vẫn quan hệ bình thường đến lúc sịnh, giờ sinh được 2 tháng, mình ở cữ nhà ngoại. Ck cũng ít lên ở lại vì bận việc. Hôm qua con đi tiêm về, ông lên ở để có gì phụ chăm,trộm vía e ngoan. Tối nằm biết ông bí bách lắm, loay hoay mãi, mà mình thì còn ám ảnh vụ rạch tầng sinh môn vì khá đau. Z là khuya ck nắm tay vk sờ của quý của ông chút, rồi ngủ. Thấy tội các m ạ, chắc nhịn khó chịu lắm rồi

1 12

Tạo nghiệp

Chuyện là: nhà mình thuê đất của thím ( thím ruột ạ, chú thì mất lâu rồi, có 2 đứa con. Một trai, một gái đã lập gia đình) để làm xưởng mộc. Hợp đồng thuê 4 năm, giờ ở đc hơn 2 năm. Từ đợt tháng cô hồn bỗng dưng bà như phát điên. Chửi ngày chửi đêm. Chuyện gì cũng chửi. Đến cả trẻ con cười đùa với nhau thôi mà bà cũng chửi. Khi mình đang viết stt đây thì bà vẫn còn lẩm bẩm cạnh nhà ấy. Vợ chồng mình cũng chuẩn bị chuyển đi rồi. Nhưng xem ngày phải sang tháng mới làm đc. Nhiều khi nghe chửi mà thấy ức chế muốn khô máu với bà luôn quá các mom ạ. Cơ mà thiết nghĩ thôi thì đằng nào mình cũng chuyển đi. Nghĩ đến chị em sau này nữa nên ko muốn làm to chuyện. Với nhà mình làm ăn, không muốn đưa ra pháp luật làm gì. Chứ hợp đồng còn đó, có xác nhận của chính quyền. Mình cũng chẳng sợ. ( nói sơ qua: bà ăn chơi, tiêu tiền ko ai bằng. Bán mấy suất đất đi rồi mà ko đủ còn vay thêm ngân hàng. Ngày ngày ở nhà ôm điện thoại. Chát sex. Ảo tưởng. Tiền ăn sáng còn ko có mà ăn ấy. Chờ thằng con đi làm dưới Hà Nội gửi về) Thiết nghĩ bà đang tạo nghiệp thì kệ bà í. Nghiệp đó mình ko muốn được chia sẻ. Ăn ở thế nào thì trời biết đất biết. Mình ko nhờ vả, cũng chẳng xin ko cái gì của ai. Bà ko muốn để phúc phần cho con cháu thì thôi. Nghiệp quật có ngày. Ầy. Các mom an ủi mình cái để mình ko tạo nghiệp đi. 😄😄😄

1 2

Mối tình đầu của tôi

Mối tình đầu của c e ntn? Còn e mối tình đầu của e kéo dài suốt 5 năm đại học và khi ra trường a ấy đã nói lời ctay. Trong khoảng time đi học a và mình xa nhau tháng chỉ gặp nhau có 1-2 lần và rồi khoảng cách đã làm a có người khác. Khi biết chuyện mình ctay a nhưng cũng chỉ được time là a lại xin lỗi này kia và mình mủi lòng lại quay về vs a. Nhưng đúng là ty đẹp là ty học trò thôi, khi ra trường a đi làm xa và yêu ng con gái khác. Lúc đó mình hụt hẫng lắm giường như cả bầu trời của mình sụp đổ hết, bố mẹ bạn bè giới thiệu cho bao người mà mình k đồng ý. Mãi sau này mình ms quen 1 2 ng nhưng k hợp lại ctay, tc mình dành cho anh sâu nặng quá nên k dễ mở lòng vs ai. 4 năm sau mình chỉ đi làm và đi làm mà k hề quen ai, bố mẹ thấy con nv lo lắm vì đã quá cái tuổi để lấy Ck rồi, con gái thì có thì nên bố mẹ thúc ép mình chuyện Ck con. Bố mẹ nhắm chúng 1 anh mà khi sưa a theo đuổi mình thời đi học, a thường xuyên qua lại thăm gia đình và thế là phụ huynh bị thuyết phục bởi a. 2 năm sau đó mình bị gia đình tra tấn về tinh thần và cuối cùng cũng nhắm mắt đưa chân cho tròn trách nhiệm lấy Ck. Lấy Ck cũng dk 2 năm rồi cũng có 1 bé trai 1 tuổi nhưng cs k như mơ do vk Ck k hợp k hiểu nhau mà suốt ngày cãi vã. Cho tới 1 hôm vô tình lướt face thấy ảnh anh chụp vs ng ấy khi họ chuẩn bị đám cưới mà lòng mình thấy khó chịu. Muốn viết đôi lời chúc mừng mà k can tâm, thấy ấm ức thấy tủi hờn các c ạ. Liệu có phải mình đã sai khi cứ nghĩ về quá khứ nv k? Có phải mình quá ích kỉ k? Thực sự khó chịu lắm các c ạ. Đi làm mà tâm trí cứ nghĩ lung tung thôi.

2 5

Chuyện phòng the

Em hỏi tế nhị các mom đừng chửi nhé. Cho em hỏi các mom sanh thường bao lâu quan hệ lại vậy ạ ? Em kiêng từ đợt cấn bầu.thấy ck nhịn lâu cũng thương lắm. các mom có xông hơ cái gì cho khít lại không? Em sợ sanh xong bị rộng lắm ạ.

1 5

Thèm một cơn đau

Nay e quá dks rồi mà heo vẫn k hề có rụt rịt hay đau gì cả. Tối đến là quậy đạp bụng miết à. E tập 1 nên cũng kb gì các mom có kinh nghiệm chỉ giáo e giờ làm sao để đi đẻ đây chứ e sợ ăn dao lắm huhuhu

2 15

Câu chuyện dài tập

Ngày vào cấp 3 e và a( ck e hiện tại) biết nhau. Hai đứa học cùng lớp ngày đấy e cũng ấn tượng về a vì a nhìn trông gầy gò mà lại loắt choắt tính lại nhây.ko biết a có ấn tượng e k nữa.e là đứa mà ở lớp rất hay bị các bạn trêu chọc gán ghép tán tỉnh .Học hết 1 năm lớp 10 hai đứa chỉ nói chuyện qua lại rất ít. Sang lớp 11 a bắt đầu tán tỉnh r😂 rồi e cung bắt đầu siêu lòng 2 đứa bắt đầu 1 mối quan hệ mới gọi là tình yêu tuổi học trò (Có ai đã yêu thời học sinh chưa ạ. Người ta nói tình yêu học trò là đẹp nhất.e thấy đúng đấy ạ kiểu hồn nhiên vô tư lắm ạ) yêu nhau năm lớp 11 đến cuối năm lớp 12 trong những ngày tháng đấy cũng có lúc giận hờn vu vơ các thứ rồi cứ chuyện này qua chuyện kia đến rồi sóng gió nào cũng sẽ qua gần như là mọi chuyện yên ổn lắm. Đột nhiên 1 ngày k hiểu lí do gì buổi tối vẫn như thuờng lệ 2 đứa sẽ nói chuyện rồi học bài nhưng hôm nay khác a nhắn tin và ns rằng " mình chia tay nhé" ( như sét đánh ngang tai các m ạ e k hiểu chuyện j xảy ra luôn) đọc xong tin nhắn e k trả lời cũng k nói j hết xong còn goi rất nhiều cuộc điện thoại e cũng k nghe. biết tính e hay khóc a còn nhắn tin dặn dò là k được khóc đâu đấy ( nghe mà tức vđ) buổi tối hôm đấy e cũng k khóc e cũng kb sao mình lại k hề khóc. Sáng hôm sau lại đi học bình thường xong 2 đứa còn ngồi cùng bàn nữa chứ. Đến vẫn như thường làm bài tập rồi ngồi học đàng hoàng. Mấy tối sau đấy cũng nhắn tin e hỏi thăm các thứ.Nhưng nói chung là e cũng kiên quyết k nghe j hết. Rồi cứ thế 2 đứa k chơi với nhau nữa đến ngày ra trường ( cảnh làm bạn xong thành ny thì còn được chứ ny xong làm bạn k đc 2 đứa về sau k ai nc ms ai cả 😆😆) đến khoảng 1 năm sau đấy a lại nhắn tin kiểu hỏi thăm quan tâm lắm còn hỏi lí do tại sao ngày đấy lại ra đi như thế kiên quyết như thế e k ns j cả. Ngày đấy a rất nhây và lì lợm ngày nào a cũng nhắn tin xong gọi điện. Gọi e k nghe gọi bằng nghe thì thôi. Kể cả nghe xong chửi nhau cũng được luôn. Sau khoảng vài ngày nói chuyện thì e k nc nữa còn a thì vẫn nt và gọi rồi kiểu ngỏ lời muốn quay lại nhưng e k đồng ý (e thì nói thật là vẫn còn yêu nhiều lắm nhưng mà làm bộ kiêu) sau 1 thời gian a lại chán k nt hay gọi nữa xong khoảng vài tháng sau a lại nt gọi điện như bận trước chưa thấy 1 ai lì như thế cả. Lần này e cũng k xi nhê j vẫn kệ. Đến tết năm ngoái e chính thức bị lừa.đêm giao thừa gọi điện rủ e đi chơi nói là đi vs lớp nhiều đứa đi lắm thế là e châp nhận đi. Thế thôi đi k có 1 ai ngoài 3 4 thằng bạn vớ vẩn. Thế là e đòi về nhưng k đc. Lai e cả 1 buôi tối hôm đấy đi lòng vòng rồi đi xem pháo hoa.cả cái tết cũng chịu khó chơi vs e cũng chịu khó quan tâm gọi điện hỏi thăm.Đến qua tết khoảng 3 tháng kb sao hắn lại ngỏ lời e thì cũng kb sao lại đồng ý. Thế là 2 đứa lại quay lại yêu nhau. Yêu nhau đến cuối năm thì cưới 2 đứa đã về chung 1 nhà hiện tại thì đang có 1 bé 3m r ạ. Câu chuyện 2 đứa e n dài tập kinh khủng vậy đó. Các m thử viết câu chuyện của các m đi ạ

2 1