Có s k

Em thủ dâm nhiều lắm, ngày nào cũng td hết có khi 2lan/1ngày lun. Dạo này em cảm thấy k hứg thú lắm với việc quan hệ tình dục và cơ thể hơi mệt. Em thủ dâm nv có sao k? Với như v có phải do em nhu cầu cao k? Em năm nay 20t có người yêu nhưg dạo này ít gặp.

0 21

Thuốc tránh

E tháng trước uống tránh thai 2 lần. Và sang tháng vẫn hành kinh. Xong kỳ kinh thì e có quan hệ nữa mà xuất vào trong cũng khá nhiều. E có nên uống thuốc nữa k ạ?? Theo lịch của wecare e thấy nó cứ lệch lệch k biết đungs k??? Thì cơ hội k cao. Vừa lo có vừa sợ uống ảnh hưởng. Hix

0 2

Hầy hahah

Có ai như e ko? Sắp có kinh mà chân lại bị chuột rút xong ùi đau ngực mỏi lưng ko đau bụng kkk. Khác ng ghê. Nay ra kinh mà ng mệt mũn ra

0 2

Đàn ông đến từ sao Hoả, đàn bà đến từ sao Kim

Các m đã đọc cuốn sách này chưa? Em đang ở trong những năm tháng rối ren trong cuộc tình, khi tình yêu cuồng nhiệt qua đi tính đến chuyện kết hôn thì em lại xem xét lại người yêu của mình, câu chuyện có vẻ ngược đời nhưng là sự thật. Em đòi hỏi, em cầu toàn, em muốn người ấy trở thành mẫu người em muốn. Thực ra điều em muốn ko phải cao siêu gì lắm, em chỉ muốn anh chỉn chu hơn khi ra ngoài, đi họp. Em muốn anh nói nhiều hơn với người thân của em, tính anh ít nói nếu ko phải bạn bè hoặc là em, nên người thân em ko đánh giá cao. Em muốn anh ko gác chân trên ghế ở nơi công cộng. Em muốn anh ngáp che miệng. Em muốn anh đi đường phải nhớ hướng, đừng hỏi em suốt dù đường về nhà em đã chỉ biết bao lần. Em muốn anh về nhà nhiều hơn để thăm ba má. Em muốn anh gặp ai đừng cứ nt cho em.... Em muốn anh chỉn chu Em biết em hơi quá đáng, nhưng vì mình chỉ có được chọn 1 người, người ta nói ko nên thay đổi người mình yêu vì sẽ làm cho ngta ngột ngạt, chán bỏ, ko thoải mái. Nhưng em đang trở nên như vậy các m ạ. Tất cả cũng vì muốn ng yêu mình được đánh giá cao hơn trước mặt mn thôi. Các tật xấu hay điểm yếu nào của anh ấy em đều góp ý chỉ ra và yêu cầu thay đổi hết. Dạo này em bế tắc, nhưng em tình cờ đọc được review về cuốn sách này, đàn ông đàn bà căn bản khác nhau, và KO AI HOÀN HẢO CẢ, quan trọng là anh ấy lắng nghe và biết thay đổi vì mình để cả hai trở nên tốt hơn. Các m có thay đổi người bên cạnh mình ko??!

2 40

Yêu chồng dã man 😍

Ông ck tui nay đi nhậu với nhân viên về. Bị vk cằn nhằn là lại ôm bụng ép tai vô bụng méc với cục cưng á là “con yêu ơi, mẹ nạt bố rồi nè, bố yêu mẹ con con nhiều lắm” rồi còn hun vô bụng nữa chứ. Tự nhiên có con thấy hạnh phúc thêm gấp vạn lần luôn ấy 😘😘

1 20

Lazada

Như vậy là hủy rồi phải ko ạ?

0 4

Tư vấn

Các mom ơi nay e qh ko bao và xuất ngoài liệu có sao ko ak?

1 11

Bà kinh

Các chị ơi có phải sắp có kinh là đau nhức ngực vs đau sống lưng ko ak? Hay bị tiêu chảy phải ko ak? Huhu e lại ko đau bụng mấy huhu khó chịu quá.? Giúp e vs?

0 11

Vui vẻ

Có ai vừa làm nháy không ạ? E vừa lm phê vãi

1 4

Cắn ck

Có ai như e không 2 vk ck cãi nhau đến khi ổng xloi rồi mà e vẫn cứ bực bội thế là cắn ổng 2 nhát ổng quay ra dỗi mk luôn🤣

0 6