Em mang thai 8 tuần ! Chưa bk thèm gì cái gì cũng ớn mom nào như e bơi vào tâm sự nào !

2 ngày khoẻ tranh thủ ăn ! 2 ngày nghén nước uống k trôi lun ạ ! E chưa uống sắt hay gì cả ! Mà e nghén ghê lắm nôn k còn gì lun k uống nước nổi ! Ngày thì khoẻ như trâu ma e chả thèm gì cả đụng la ăn thôi à !

0 1

Baby

Như vậy là có rùi phải k m.n!!!

0 0

Que thủ thai

Mn cho e hỏi . E qhe sau ckk 2 ngay và den ngày rụng trúng bọn e có qhe . Còn 13 ngày nua e den ckk nhg e đau đầu ti lắm. Muón thủ que luon vi rat mong con.

1 4

Các mom cho ý kiến ạ

E hiện tại đang rất muốn giảm cân nhưng chưa biết dùng phương pháp nào cả. E chưa có bé nào đang định mua trà giảm cân để uống mà không biết có ảnh hưởng gì không nữa. Các mom tư vấn giúp e với

2 11

Mọi người ủng hộ em

0 0

Đừng bơ em

Chuyện là em canh theo lily ngày đầu tiên sát xuất cao em có qhtd vs chồng. Trước đó 2 ngày em ra dịch trắng đục loãng. Sau khi qhd xong có kê mông cao tới sáng đi vs thì ọc ra cái j đó. Em nghĩ là tinh dịch. Xong chồng lại đi công tác. Nhưg ngày sau đó âm đạo khô ráo đáy quần lót coa gì đó bột bột hơi ngã vàng. Nay là ngày thứ4 em canh mãi cũng chả thấy dịch ra nữa để mà qhtd tiếp 😭

0 3

Tham khảo

Muốn tăng sz vòng 1 thì dùng loại kem nở ngực nào tốt vậy mn

0 0

Tham khảo

Muốn tăng sz vòng 1 thì dùng loại kem nở ngực nào tốt vậy mn

0 0

Bà ck

Mọi ng oi sảy xong bao lâu là bà ck gé thăm vay .

0 8

Tâm sự

Có bạn nào bị giống mình k ạ mình thả dc 2 tháng rồi cách đây 1 tuần mình đi khám thì vẫn chưa có thai nhưng tháng này mình bị chậm kinh 3 ngày rồi liệu như vậy có phải vòng kinh mình k đều k các bạn có bạn nào có kinh nghiệm chỉ mình với

0 3