Xxx

Vợ chồng em nhu cầu xxx cao. E cung cao mà đang bầu 6 tuần chỉ muốn gần gũi gần thôi. 2 vc vuốt vê mân mê nhau chuẩn bị ck phán e ơi có sao ko? Sợ lắm? Nhỡ em bé sao? Thế xong mất hứng quá. Chả nhẽ 9 tháng ăn chay e k tin ck e chay cả 9 tháng mà ck lo cho e bé. Thế còn e hic

1 63

Muốn ăn hải sản quá ạ

Thèm thèm

0 11

Chia sẻ

Cac m cho mình hỏi sau khi làm thụ tinh ông nghiệm xong Thi có phải nằm một chỗ ko hay vẫn Đi làm bình thường được.

0 3

Tu van

Cún nhà em 12w1d đi sa duoc 15g ,đường kính lưỡng đỉnh 2,02cm có phải là nhỏ khong ạ

0 5

Hay lắm

0 0

Con

Đi khám phụ khoa mk thì ngồi 1 mk nhìn mấy chị kia siêu âm thấy con. Nghe tim con mà mk tủi wá. Ngồi kế bên chị bầu kia hỏi mk" có bầu mấy tháng r cưng ". Mk chỉ biết cười r nói" Dạ, e chưa có bầu ạ. E đi khám phụ khoa." Nhìn trên màng hình nhìn người ta siêu âm. Thấy tay, chân, mặt mũi, nhịp tim con mà sao thấy họ h/p pít bao. Bao h mk mới đc như họ. Khi nào con mới hết ham chơi về với mẹ. Đi nhìn mấy bà bầu, ck người ta quan tâm. Xoa bụng mà tủi wwa. Ck mk thì mong con lắm. Tội hết sức tội. Chỉ tại vk vô dụng...

0 19

Xế

Ăn nhiều trái cây cho đẹp da

4 168

Các mom giúp e với ạ...

Trong nhóm mình có mom nào lm bên bảo hiểm hoặc đã đăng kí hưởng bảo hiểm thất nghiệp chưa ạ????e nghỉ việc dk gần 2 tháng mà chưa lấy dk sbh...giờ đi đki hưởng bảo hiểm thất nghiệp có dk k ạ...bên bảo hiểm có yêu cầu cần sổ bảo hiểm của mình luôn k các mom

0 2

Chờ đợi một thiên thần

280 ngày rồi đó mà ảh lì dễ sợ cứ im ru hoài

1 62

Bế tắt

Có mom nao như ck e k. vk thi k còn mún nt noi chin cung it.ma lun chụp hinh ng con gai khak rui nt noi chịn.trc mat nhìu nguoi ngoi gan vk sợ bị nói ma lai cho ng con gái khak dựa ở ngoài trc bao nhiu cặp mắt...z cuối cùng vk là gi.lun đăng stt la giong như bị trầm cảm...nguoi tram cam rốt cuộc là e hay la a ấy

0 0