Lo lắng

Các chị ơi! Giúp e với, e bị nấm âm đạo đi khám bác sĩ và cũng được kê đơn thuốc. E cũng dùng được mấy bữa rồi mà có kinh. Kinh kì này của e ra ko nhiều nó cứ ít ít dính ở băng hàng ngày, ko chịu hết để e dùng thuốc tiếp. Có chị nào bị vậy chỉ giúp e với ạ

0 9

Sphan tốt cse cho chị em

Thuốc đặt của Thái, k giống mấy loại của việt nam nha!

0 0

Mong con quá đi à

Mn ơi e bị chậm 4 ngày nay rồi ạ.Sáng thử rồi mà vẫn 1 vạch.chán quá ạ

0 0

Kinh nguyet

Kinh nguyet cua e ko deu thang nao cung keo dai 15 ngay moi sach e bi nhu vay ca nam nay roi ko biet co bi ung thu j ko nua ma vo chong e lai dang mong co em be ma mai van ko thay co sao em thay kho cai than Em the co co me nao co cach rut ngan ky kinh lai ko chi e voi a Em cam on nhieu lam!

0 17

Zô lựa ik mn ạ

2 0

Mong con

Gửi con iu dấu của mẹ! Con oi con đừng mãi chơi như thế, về với be mẹ đi con!!! Ba mẹ, ngoại, nội luôn mong con hằng ngày! Mẹ thèm cảm giác được 2 vạch, thèm được cảm giác làm mẹ!! Sáng nay đau bụng rang rang, thèm ngủ, cảm giác c ấy lại sắp đến!! Mẹ lại mất hy vọng thêm 1 lần nữa!!!!!

0 0

Bệnh xã hội

Các mẹ ơi cho e hỏi. Ở vùng kín của e. Ở trong ấy. No co cái gì m đụng vào có cảm giác cứng cứng. E và ck quan hệ xong lau chùi rửa rất sạch sẽ. Ca hai đều chưa từng quan hệ vs ai khác thì liệu e có nguy cơ mắc sùi mào gà k ạ. Giúp e với. E hoang mang quá [6][6][6]

1 1

Ck ốm!!!

Đúng là ng tính ko bằng trời tính :))) tháng này uống e, đậu nành các kiểu. Canh đến ngày màu mỡ thì ck lăn ra ốm, sốt đùng đùng 😭😭😭 hỏng hết cả kế hoạch r. Huhu. Mấy ngày trc có qhe k bit có đc k nữa. Buồn quá các mom ạ

0 0

Giup em với

Các mom cho e hỏi thế nay la chưa có đúng k ạ

0 14

Có thai

Cho em hỏi thế này là sao ạ, lần trước cách đây 5 ngày em thử cũng như vậy á, lần này lúc đầu vạch hồng nhìn rõ lúc sau còn có nửa như hình ah

0 4