Đi máy bay

Mấy mom cho mình hỏi. Mình bầu dc 8 tuần rồi. Và tuần trước có bị động thai nhưng giờ thì ổn rồi. Tuần sau mình có đặt vé máy bay về quê ăn tết. Không biết mình có đi máy bay được không nhỉ .Mình đang bối rối quá các mom ah.

0 1

Mong con🐷

Hôm qua e đi soi trứng bsĩ bảo một trứng 12mm và một trứng 14mm,thì khi nào rụng vậy mấy mom?E mong con 7th nay rồi😓

0 31

Người yêu đòi quà

Mình với a ý quen nhau tầm 7-8 tháng. Nhg mình mới đồng ý nhận lời yêu đc hơn 1 tháng đi ăn uống cùg nhau. Mình luôn muốn trả tiền mà a ý lại k cho. Mình cứ thấy ngại ngại nhg tại vì mình còn đi học chưa đi làm nên a ý nhất quyết k để mình trả. A ý đi làm thì cv cũng k ổn định cho lắm. Nhg mình cứ có càm giác kiểu sao sao ý. Hôm nay tự dưng ông ý gửi cho mình cái ảnh đại khái là ngày 14-2 là ngày con gái phải tặng quà con trai. Thì mình ok. Mình bảo a thích gì để e tặng. Thì bảo là tặng gì cũng đc. Hì. Có chị nào có ny như thế k. Ny e hơn e 5 tuổi mà

0 3

Bầu gần 5 tháng

Vậy là đã nữa chặng đường rồi. Mình bầu 20tuan hồi chưa bầu mình 46kg giờ 49kg vậy là tăng cân nhiều hay ít A?

0 6

MUA HACK KÉO THUÊ IB

0 0

Tâm sự

Có bjo các mẹ hối hận khi đã kết hôn sớm ko.mk thì thấy cả 1 bầu trời u tối.nản qá😣😣😣

2 0

Đợi con chào đời

Hôm nay con dc 18 tuần ùi .. Me hk bit con là con trai hay c gái me vẫn rất yêu con .. Ba con cũg v. . cũg yêu con nhiu lắm .. Nhiều lúc con đạp mẹ .. Ba vừa mừg vừa lo .. Thươg lm con àk .. Con mạnh khỏe nha .. Me sẽ rán ăn uốg dinh dưỡg cho bé yêu của mẹ phát triển .. Con iu

0 3

Phôi thai.

Các mẹ ơi cho e hỏi e mang thai 2 lần đều lưu vì k có phôi e đang bổ sung vitamin e với acid folic cho lần tới. Cm cho e hỏi sau hút thai bao lâu nên để có bầu lại ạ tại bs bảo để 6 tháng đến 1 năm cho an toàn mà e đang mong con lắm.

0 3

Phòng khám

Các mom ở Hà Nội cho em hỏi phòng khám nào ở Hà nội khám ok ạ, em mới lần đầu nên chưa có kn. Thanks all

0 3

Bụng bầu

Có mom nào bầu 4 tháng mà chưa thấy bụng ko ah.e tập đầu nên lo quá

0 4