Mong nhận lời tư vấn của các mẹ

Hi các chị. Em năm nay 20t Em và bạn trai em qhe rất an toàn . Dùng bao và xuất tinh ngoài. Bọn em còn kĩ hơn là trút xuống xem bao có bị lủng k nữa. Nhưng mà bao không vấn đề gì. Nhưng không hiểu sao em trễ kinh 7 ngày rồi . Mua que về thử thì nó lên 1đậm 1nhạt. Chả hiểu đc luôn á.. Mong nhận được sự tư vấn của các chị.

0 7

Tâm sự

Mình chậm 7 ngày thử lên nvay là đã có e bé chưa vạy? Bao giờ thì mình đi diêu âm để biết thai đã vào tử cung chưa ạ?[7][7][7] [7][7]

4 30

Tư vấn giúp e

Mọi người cho e hỏi thử que thì thử trong tg bao lâu ạ 15" hay vài phút ạ

0 0

Thử thai

Muốn biết mình có thai chắc chắn hay ko ngoai thu que thì cách nào nữa hả mọi người?

0 3

Giò thủ nhà làm

👄👄ĂN RỒI GHIỀN👄👄 😍😍😍GIÒ THỦ NHÀ LÀM, chất lượng NGON , vì nhà làm nên đảm bảo an toàn vệ sinh . 😍😍😍Thành phần : tai heo , thịt, nấm mèo,tiêu, gia vị ..... ❌không hoá chất ❌không hàn the ❌không phẩm màu 👉👉👉Nên cả nhà cứ yên tâm. 😋😋😋Món này mình có thể ăn chơi kèm với đồ chua như dưa chua ,củ kiệu ,cà rốt ngâm chua ngọt , làm đồ nhậu ,ăn với bánh mì ....đều ngon cả. #Giá: 125k nữa ký 😘Ủng hộ ,ủng hộ ,ủng hộ mình đi mọi người

0 0

Tâm sự

Em lấy chồng được 1 năm nay thôi em năm nay 21 tuổi theo các chị ở độ tuổi này sanh đẻ đc chưa ạ [19]

0 6

Mong con

Tháng này lại tạch rồi

0 0

cho em lời khuyên với

tính theo lịch lily thì hôm kia là ngày rụng trứng nhưng chiều ngày hôm trước em có mua que thử trứng rụng về thử chỉ thấy lên một vạch ngày hôm qua thử cũng vậy.... e hoang mang quá.... e rất muốn có em bé, cứ mỗi lần thây đến tháng là bản thân buồn vô cùng e chưa đi khám j nên k rõ là do e hay do ck em nữa [10][10][10][10]

2 0

cho e lời khuyên với ạ

chả là cách đây 3 năm e có bỏ thai 1 lần vì lúc đó con e còn nhỏ và cx vì kinh tế chưa có nên e mới quyết định bỏ, sau 1 năm thì tụi e cx thả để sanh thêm đứa nữa nhưng đến nay đã 2 năm vẫn chưa thấy j, e bị kinh nguyệt k đều, đi khám thì bs nói bt, có mẹ nào từng bỏ thai mà vẫn có con lại dc k ạ, e sốt ruột quá, sợ do mình bỉ mà k cúng kiếng j nên giờ k thai dc, cm giúp e với..[6][6][6]

2 12

Thuốc gia truyền chữa dạ dày,tăng cân,ăn ngon,ngủ tốt được cô đặc thành cao từ lá cây quý vào sâu trong rừng già mới lấy được

Mọi người có ai bị đau dạ dày,hay bị ợ chua và sôi bụng hay ăn không ngon,khó ngủ,gầy gò không ạk?e có nhà thông gia biết nhặt Thuốc gia truyền chữa dạ dày,tăng cân,ăn ngon,ngủ tốt được cô đặc thành cao từ lá cây quý vào sâu trong rừng già mới lấy được hiệu quả và an toàn lắm ạk.giá cả rẻ bèo chủ yếu là tích đức cho con cháu thôi

0 0