BÁNH ĂN DẶM GERBER Trẻ đang trong độ tuổi ăn dặm thì không nên bỏ qua sản phẩm này ạ. Bánh giúp bé tập ăn ,tập nhai , tập cầm nhón và hơn cả là giúp bé làm quen với các mùi vị ạ. Bánh thơm ngon bổ dưỡng đặc biệt ăn toàn cho bé khi ăn k sợ bị hóc vì bánh tan trong miệng. Bánh ăn dặm gerber thích hợp cho các bé từ 8 tháng tuổi trở nên với nhiều vị khác nhau như : dâu , táo, chuối, việt quất. Riêng bé nhà mình rất thích vị chuối và vị dâu táo ạ. Lần đầu mình mua thử cho bé nhà mình 1 hộp mà bé hợp tác lắm thế là quất luôn cả 1 bịch mấy hộp liền luôn😁😁. Hộp 42g mà được nhiều lắm nha. Mình mua lẻ ở chỗ mình đã 80k/1hộp mà wecare có 65k/1hộp thôi rẻ mà chất lượng lắm ạ.

2 3

Snssjsjsjs

0 0

Hâh Q t và tim đê

11 5

Như này đi siêu âm được chưa ạ? E trễ 9 ngày ạ 😍

31 85

Combo

0 0

Mèo tri thức

3 3

Bảo cháu chụp ảnh mà kiểu phải tỏ vẻ ra cute 😂🤣

11 0

Rồi...

11 0

Hủ đâu hết rồi🤤

5 0

Ai chậm con giống e thì tham khảo thử nhé! E để hơn 1 năm rồi h mới có nè Tháng r ngày 16 e có đi bv Từ Dũ để khám 2 vk ck, kết quả e bt còn ck bs bảo hơi yếu nhưng k sao và k cho thuốc hay gì về uống hết. Thế là về e mua tinh hàu về cho ck e uống thêm. V là giờ đã có baby r nè. Mấy chị chậm con thử đi khám coi do ai r tìm cách khắc phục nhé. Mong ai đang mong con cũng dc 2 vạch giống e. Sẵn cho e hỏi 2 vạch cách nhau 2 ngày lên như v đi khám được chưa mấy mom ơi😍😍

13 28