Mong con

Còn 7 ngày nữa là ckk mà các hiệu hiện như có đau lưng,đau bụng dưới ,đau ngực vừa thử xong mà 1 vạch chán quá.có mom nào giống mình mà có thai k

1 0

Ra máu

Các mom cho e hỏi có ai biết, giữa ckk bị ra tí máu lẫn dịch nhầy là bị sao k?

0 0

Lịch lily

Các mon cho e hỏi là ckk e nó thì k đều.tháng trước 23dl là e có còn tháng vừa rồi 26dl có ak nhưng tháng này sao theo lịch lily lại là 18dl là có rồi ak.các mon giúp e với

0 2

Bị sao

Quan hệ xong em đau rát và sưng ấy ạ, em hay ra dịch trắng như bột ấy nhưng k hôi cũng k ngứa. Là bị sao hả mng

0 0

Sục thể thao đế hồng dây chữ siêu kute

Sục thể thao đế hồng dây chữ siêu kute Đế cao su cực êm Màu: 2 mẫu đen, trắng 😘 #150k #sục_thể_thao

0 0

Tạch

E lại tạch r các mom cả. Cảm giác như rơi xuống địa ngục vậy. Tại sao thử lên vạch mờ mà bà kinh lại ghé chứ. E nảnảm qá nản. Huhuhu Tết này buồn rồi.....

0 3

Tâm sự của em .

Em đang mang bầu đc 7 tuần . Mà em thấy chồng em nhu không muốn có con lúc này . Ko quan tâm đến em và con . Từ lúc biết em có bầu đến nay anh ấy hay cáu găt khó chịu và mắng em . Em đau buồn lắm . Nghĩ đến mình cảm thấy không hạnh phúc là lại khóc . Khóc nhiều . Em biết là ảnh hưởng đến con nhưng đau lòng lắm các m ạh . E không còn người thân nào để tâm sự nên cũng ko dám nói với ai . Trách thì trách mình là do mình chọn nói ra người khác cười mình chứ cười ai ! Nên em chỉ biết nói ra trên này để cho thoải mái . Bây giơ e cũng chỉ biết cắn răng chịu đựng chứ còn biết làm gì hơn . Dù sao e cũng lỡ mang thai rồi coi như em sẽ phải chấp nhận cuộc sống như thế này suốt cả đời ... em không biết mình còn mạnh mẽ chịu đựng được bao lâu ...

1 29

Quả Bơ 🥑

Nay Bơ tròn 17w rồi, Mẹ thì nôn nao muốn biết Bơ là em bé trai hay em bé gái, nhưng ông bà nội ngoại và Ba của con thì hông cho Mẹ ra ngoài siêu âm giới tính của Bơ. Mọi người sợ ảnh hưởng đến Bơ thì ai cũng mong con khoẻ mạnh, không quan trọng trai gái. Mẹ vừa vui mà cũng vừa lo lắng, nhiều lần muốn lén gia đình đi ra ngoài siêu âm mà rồi cảm thấy thương Bơ quá nên thôi. 😂 Thôi thì Mẹ sẽ đợi đến đúng 22w nghe thông báo từ bác sĩ Bơ nha. 😘

7 10

Mong con

VcK m lấy nhau 3 năm rồi mà vẫn chưa có con, có mom nào muộn con như mình thì vào tâm sự với m, m buồn quá....

2 19

Hy vọng

2 vạch đậm bằng nhau thì mới đi khám hả các mom ơi? Sao e ko thấy máu báo gì cả nè???

4 30