Rụng trứng

Hôm nay theo lily báo là ngày thứ 1 rụng trứng. Mình có quan hệ cách đây 2 ngày. Hôm nay ra máu nâu là sao mọi ng ơi. Ai biết giải thích giúp mình với ạ. Là biểu hiện của trứng rụng hay sao ạ.

0 0

Tử cung lạnh?

Em bị sảy thai 2 lần rồi ạ. Sau lần thứ 2 e có đi xét nghiệm máu và nước tiểu các kiểu bs bảo bình thường Theo tìm hiểu thì có khi nào e bị tử cung lạnh k ạ? Vì hồi xưa tới giờ e hay bị lạnh chân lúc trời se lạnh hoặc lạnh Kinh nguyệt cũng đều nhưng nhiều lúc thấy vón cục đỏ E cung hay chóng mặt đau đầu... Các mẹ ai đã từng biết hay bị bệnh này có thể cho e lời khuyên nên làm gì đc ko ạ? À 2 lần e sảy thai đều là sảy thai sớm (5-6 tuần)

0 15

Que thừ

Các mẹ ủn mông cho mẹ con nhà em đi ạ, e là đứa tháng trc còn vào hỏi dấu hiệu có thai. Tháng này chậm 4 ngày mà e sốt ruột quá nên thử. Kết quả thử buổi tối của e đó ạ. Như này là chắc chắn rồi phải k các mom?

0 17

Help

E bị mọc mụn nho nhỏ o Phan lưng duoi trc ngực ! Co mom nào biet cách làm S cho het k ! K nhiều nhung nhìn thay gai con mat lăm ạ

1 3

Mẹ và bé,

Set mẹ và bé xinh lung linh

0 0

MONG CON

Các chị ơi em bị viêm mấy hum ngứa ngứa . lại đúng ngày rụng trứng . NHUNG EM HẾT NGỨA TỪ HUMQUA RỒI CÁC CHỊ AK . bọn em tính có con mà tháng trk thả k có . tháng này mog con quá 😢 e còn 2 ngày nữa là hết thời kì thụ thai cao 😢 trk em bị nấm 1 lần đã chữa . giờ liệu có khó có k các chị 😭😭 mong con lắm rồi ạ . chồng làm con trưởng lên em mong lắm

1 3

Bệnh trĩ

Mọi người ơi. Mọi người xem có phải e bị trĩ k ak. Trước giờ k để ý mà nay rửa thấy có itd thịt nó lồi lên. E k tìm thấy cách đăng ảnh nhạy cảm. Mọi người xem o bình luận nhé. E cảm ơn ak [6][6][6]

1 27

Kinh nguyệt

Giữa chu kì kinh mà mình ra máu nâu là sao vậy các mom ơi

0 2

Cần tư vấn

Em quan hệ vào time rụng trứng nhưng suất tinh ngoài liệu có thai đc k cái mẹ Tháng Tr em bị 20 tháng vừa qua em 19 tháng này hnay thấy ra ít màu hồng rồi thôi🤕🤕 Hiện tượng loạn kinh hay sao ak chị nào biết lsao k

0 0

mong con

các chị ơi trk em có bị nấm . em đã chữa . vài ngày này rm lại ngứa đúng mấy ngày thụ thai cao . tới hôm nay ngày thụ thai t3 thì em hết ngứa . e có qhe vs ny 2 cái . liệu có con được k các mom . tháng trk e thả nhưng lại k có ạ . tháng này k có thời gian lại hnay ms đc 2 cái . liệu con có về vs bản k ạ 😭 e mog con quá

1 5