...

Người kinh k đều thì uống thuốc đều kinh. Mình kinh đều mỗi tháng mà vẫn chậm con. Không biết làm gì luôn. Haizzz

1 55

mong con

co ban nao dung loai nay chua. cho mjnh hoi tac dung co tot ko vay a. dung bo mjnh nha

0 4

Tình yêu

E mới yêu dc hơn 1 tháng nhưng e đã cho ny quan hệ. E 23t, chưa yêu ai bao giờ và đây là lần đầu của e, nhưng e cảm thấy ko đc đúng ý mình mong muốn lắm :( có phải e đã quyết định quá nhanh k

2 3

Help emmm

Các mẹ dùng thuốc duofilm bao giờ chưa ạ, giá tầm bao nhiêu ạ huhu giúp em với

0 0

Ngũ cốc bà bầu, ngũ cốc lợi sữa, tăng cân , giảm cân

Các mom nào đang bầu, đang cho con ti mà không có em Ngũ cốc này trong nhà thì quả là quá thiếu sót đấy ạ. 👉 Bầu uống vào thai nhi tăng cân tốt mà mẹ k bị béo. 👉 Ít sữa, sữa loãng và nóng uống vào sữa về nhiều đặc mát bé hấp thu tốt hơn Em đã và đang sử dụng rất tốt lun ạ Bé trv tăng cân tốt mà chắc khoẻ bụ bẫm lắm

0 1

😭😭😭

Buon 😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭

0 0

con

Mấy chị cho e hỏi . con làm tổ thì mình đau bụng lâm dâm chừng bao lâu ạ . e chắc 1 tuần rồi

2 20

Ra máu bất thường

Các c giúp e với ạ e hoang mang quá!!! E chảy máu giữa kì kinh ra ko nhiều cũng ko ít nhưng nó kéo dài cả tuần nay rồi. Bình thường e có kinh tầm 3 ngày hết mà bây h bị vậy e lo quá. Ai từng bị như vậy cho e hỏi có bị sao ko ạ? Thank all ....

1 1

Mong con

Cắc mom cho e hỏi có khi nào vừ kỳ kinh vừ rụng trứng k ạ

0 4

Cho e xin y kien

4 5 tuan có ốm nghen k các mon

0 0