Mong con

Cho e hỏi tí ạ.ứng dụng này có căn ngày rụng trứng co chính sác k ạ.e mong con lắm mà k pit làm tn

0 0

chu kỳ kinh nguyệt

em còn 10 ngày nữa mới tới ckk vậy em có nên quan hệ nữa không cả nhà

0 4

Thuốc

Có mẹ nao biết thuốc j dễ thụ thai k

0 10

Chu kì kinh nguyệt

Cac mon oi cho e hỏi tí à.cái ứng dụng này căng ngày rụng trứng có chính sác k ạ.e muốn có baby mà k pit trứng rụng cã nào để qh yk.mong con lắm

1 0

Thuốc

Hôm trước lướt facebook thấy có chị ở Quảng Bình bán thuốc này, Khoai nhà em bị nổi mụn và bị chàm sữa í, lầm đầu e sợ nên ko dám mua và tắm nước lá cho bé nhưng ko đỡ. Em làm liều đặt chị này 1 hộp về dùng thấy bé e hết hẳn các mom ạ, còn về phía rạn da thì em chưa dùng nên chưa biết hiệu quả không. Bé các mom ai bị như này thì vào đây em chỉ cho mà mua nhé. Đây em chia sẻ cho các mom cần thôi ạ. Chị này có bán thuốc xương khớp em tính mua cho mẹ mà đang suy nghĩ.😊😊. 1 hộp này 250k các mom ạ

1 2

Nhớ!

Em với anh chia tay nhau được tháng rồi. Em là người kết thúc. Tháng này lại trễ kinh. Mong có con lắm. Nhưng không dám thử.không muốn quay về với anh. Em phải làm sao đây

0 9

Mang thai tắm bùn

Có mẹ nào mới phát hiện mình có thai ( khoảng 2-3 tuần) mà đi tắm bùn tắm khoáng chưa ạ?? Trl giúp em! E cám ơn

0 0

Heppp

Ai biết làm ntn để hết nhọt nhỏ vs thâm ở mông ntn k ạ [6][6]

0 9

Liệu e có thai k hả mn. Mọi ng cho e xin ý kiến với ạ huhu

Các chị ơi cho e hỏi e bị chậm kinh 11 ngày r mà chưa giám thử. Bọn e quan hệ a ấy thường ra ngoài. Liệu e có em bé k ạ? Huhu mọi ng đừng bơ e nha. Em cảm ơn ạ!

1 63

mong cả nhà tư vấn giùm em

Theo lily thì từ 6-11/9 sẽ là ngày có khả năng thụ thai cao nhất,e và ck có q.h vài ngày m1,2 và m6/9.mấy ngày hôm nay ngực em mềm,nhưng đầu ti đau mỗi khi vô tình đụng phải,bụng thỉnh thoảng đau,gan bàn chân nóng,nóng ttrong người nữa ạ,cảm giác thân nhiệt tăng,thỉnh thoảng bị chuột rút,.e đọc trên web thì đấy là triệu chứng of có thai.nhưng e thử que thì 3 que đều lên 1v.Vkck e đang mong con lắm mà cứ thấy 1v thế này mất ăn mất ngủ vì lo.hjxhjx.Các mom nào đã từng bị vậy cho e xin lời khuyên được không ạ! em cám ơn mn nhiều2

2 25