Mong con

10 ngày nữa đến ckk.hnay thử 1 vạch , buồn muốn khóc luôn các mom ak! 6 tháng rồi mẹ mong con về...

0 46

Viêm lộ tuyến hay viêm â.đ

Làm sao phân biệt được mình bị gì ạ. Em tiểu rát mấy hôm(giờ hết bị), ngứa, khí hư đặc ạ.

1 15

Thuốc bắc!

E mới đi cắt thuốc bắc về uống các mom ạ. Mong là cơ thể sẽ khoẻ để con có thể quay lại với vkck e. E đi khám phụ khoa thì cũng bị viêm, phải đặt với uống thuốc. Thôi thì. Đông tây y kết hợp. Chữa 1 lần cho hết luôn, tháng sau bắt đầu săn cún để 2 mẹ con cùng năm con Dog vàng!!!💪🏻👨‍👩‍👧‍👦

3 4

Nghén😩

Cácc mom có cách gì giảm nghén ko ạ? E nghĩ đến cái gì, nhìn thấy thức ăn gì cũng buồn nôn. Huhu.

0 1

Thuốc avaq1

Ai dùng cái này rồi ạ.

1 2

Thương

Chỉ đặt câu hỏi tại sao? Tại sao? Con ggái phai Đi lây ck Đứa con ggái o với bố mẹ ít nhất cũng 20 năm Giờ tự dưng Đi lấy ck Bước vào 1 ngôi nhà mới những con người mới Và nhất là cuộc sống mới K còn như khi o với bố mẹ mình Có phải bước vào quen luôn dc cuộc sống đó đâu Cái gì cung phai làm quen chứ Lấy phải ck pít nghi pít làm thì k Sao Lấy phải thằng chỉ ăn chơi và đánh vợ thì khổ lắm E lấy ck dc gần 2 tháng thui mà phải chịu 3 lần ck nói vứt chăn áo thậm trí hn là bát cơm vào mặt. Lúc đó e chỉ muốn thật nhanh về với bố mẹ e thui Mỗi lần xuống ngoại là vui lúc đó Mỗi lần về câu "con chào bố mẹ con về " thì nó nhỏ bao nhiêu vì k muốn về k muốn xa bố mẹ tí nào Bố cũng nói đây là nha con mà Sao lại về Lúc đó chỉ muốn ôm bố 1 cái rồi o lại Nhưng k làm dc Con nhớ bố mẹ lắm thương mẹ nữa

0 10

Nói chuyện khi qh

Cho e hỏi ck các mom có nói tục khi qh không ạ ?

0 2

Lo lắng

Các mom cho em hỏi xíu. Em bị chậm kinh 5 ngày thử thì có 2 vạch.sau 5 ngày nữa thì em bị ra máu. Ra máu như máu kinh . Nhưng chỉ 1 ít chứ không nhiều và cũng bị đau bụng như đau bụng kinh . Lúc đau lúc không. E đi khám thì bs bảo giờ uống thuốc hi vọng là giữ được .em về sáng hôm sau thử lại thì que thử như thế kia. Mọi người có ai đã bị vậy không ạ.cho e chút kinh nghiệm ạ

2 26

Mong con

Theo lyly thì mai là rụng trứng. Nay e đi soi thì bs bảo chưa có trứng lớn. Chán. Có ai trc như e mà có bé rồi ko ạ. Có thuốc nào giúp trứng phát triển tốt k các mom

0 9

sưng

e mới dùng sửa tươi để rửa mặt. rửa xog mặt đỏ lên. có mom nào bík làm s để hết đỏ k ạk

0 0