Mong con

Các mom ơi cho e hỏi e bị u lạc nội mạc .nhưg thiếu máu ko mổ đc ,đag mong con .nhưg e muốn uốg elevit để tăng khả năng thụ thai xem có được không .thì có được ko cả nhà ơi .có ảnh hưởg gì đến cái u ko ạh .co ai làm bác sĩ ko chỉ e với ạh

1 0

Như e thì có bầu không ạ

Các mẹ ơi tư vấn giúp e với. Ngay kinh của e là ngay 1 mà ngày 6 e quan hệ vậy có khả năng có thai không. Theo cách tính của lili thì ngày 9 là ngày rụng trứng. Mà ngày rụng trứng e k thấy ra dịch như mấy kỳ rụng trứng trước, dịch lần này ra có màu nâu nhạt

0 1

Bé khỏe

Các mom có ai dùg yến sào one nest cho bé lười ăn chưa ạ, ai dùg rồi và tác dụg ntn cho e biết với ạ?..

0 0

[15][15][15][16]

Đau cả bụng [10][10][10]

0 0

Giảm cân tan mỡ #Sbody

Có mom nao đang trong tình trạng tăng cân không kiểm soát hay sau sinh khó lấy lại vóc dáng khôg ạ. Với thành phần 100% thiên thiên và hạt cà phê xanh của Nhật sẽ mang lại cho bạn 1 vóc dáng hoàn hảo ạ. Xuống kí nhưng ngực mông vẫn phòng thủ nha các mom tràm trề luôn ạ, đặc biệt bạn nào kinh nguyet không đều thì có tác dụng đều kinh luôn nha. Em truoc sinh 52kg mang thai 62kg, sau sinh 57kg và hiện tại là 51kg ạ.

0 0

Thử thai

Sau quan hệ 7-9-11 ngày e thử đều lên 1 vạch . E bị mất kinh 3- 4 tháng nãy đi siêu âm bsi bảo u nang buồng trứng phải 80mm Đến bây h là 21 ngày sau qh e thử lại thì 1 đậm 1 nhạt . Vậy là có k ạ

0 6

Mong chờ

Lấy chồng từ hồi đầu năm em bị thai ngoài đến giờ em chưa có lại cho e hỏi e có sao ko ak. Mong chờ từng ngày đc làm mẹ lắm...kinh nguyệt thì e hay thất thường lắm có khi e trễ đến 10 ngày mà ko có...ai có cách giúp em đc ko ạ

0 0

Chậm kịn

Em thử 2 lần đều 1 vạch. Mà chậm 9 ngày r sao chưa thấy kinh các chị ạ. Huhu

1 27

Kinh nguyệt

Lily này báo ngày ling tung quá, tháng trước mùng 7 mới có kinh, tháng này báo mùng 8 mới bắt đầu, thì hnay mới châm kinh 2 ngày. Mà noa nhảu thành 5 ngày, thế này có mà sai hết lịch rồi. Ai biết sửa cái này k? Ẻm tìm chỗ sửa mà chat được

0 5

Bỏ con

Mình thì chờ con từng ngày từng tháng từng năm Nhưng lên đây có một số mom có thai nhưng muốn bỏ vì hoàn cảnh ... Mình thật tiếc ước gì những thai nhi đó xuất hiện trong bụng mình mà k phải bị bỏ thương các bé quá chẳng lẽ số phận các bé chỉ thế thôi sao.... [6][6][6][6][6][6]

2 0