Đau bụng

Đang bầu bì tháng đầu tiên mà cứ đau bụng đi ngoài hoài ý

0 9

Thật sự rất buồn

Con ơi sao mãi k đến bên bố mẹ vậy, bố mẹ mong con lắm thôi.tháng này mình trễ 2 ngày thực sự rất mong, rất hi vọng, sáng nay đi làm thì thấy bà kinh đến.cảm giác này lại về, nhưng sao vẫn k tin, ckk mình rất đều, nhưng tháng nay chậm 2 ngày mình vẫn luôn hi vọng là có .giờ thì thất vọng lại lần nua đến mình.đã căn theo lily cả mấy tháng rùi mà.huhuhu.

0 0

Chia sẻ về vlt ctc độ 2 và viêm nấm hoặc sinh con nhiều lần.khô hạn...

Các c nào có thắc mắc bơi vàvào e tư vấn cho. Cái j bit e chia sẻ k giấu giếm hay ns điêu j... Thật lòng vì thấy rất nhiều c đang gặp khó khăn ở các vd này

0 86

Kinh nguyệt

Em mới có đây chưa đc nữa tháng!tự nhiên sáng nay ngủ lại bị ra quần nữa mấy chị,huhuu mấy chị cho em hỏi em có bị làm sao k?🤣🤣

0 1

Mẹ bỉm tập bán hàng

Mấy m ủng hộ mẹ bỉm với ak. Chất miễn chê hàng shop giá chợ ạ

0 0

Quan hệ bị chảy máu

Em quan hệ với bạn trai lần này là lần thứ 4, không hiểu sao mà lại ra máu và đau như lần đầu. Bạn trai e có sử dụng bao cao su ạ. Em để ý thấy có bị ra 1 ít chất dịch khá đặc màu vàng ở quần chip, có phải e bị viêm k ạ? Giờ e phải làm sao để chữa trị ạ?

1 4

hoa hong

cho e hỏi ttý mua que thử rụng trứng ở đâu vậy các mẹ

0 1

Muốn sanh con

Các mẹ cho em hỏi,e muốn để sanh con mà chu kì của em k đều,35-40 ngày nên rất khó canh ngày rụng trứng.chok em thì đi làm xa khoản 2-3 tuần mới gặp nhau một lần.e k biết phải làm thế nào mới có thể qh đạt hiệu quả.Mong các mẹ có kinh nghiệm tư vấn cho em ạ. 😥 Tháng này mới 30 ngày lại có..hixxx..có mẹ nào jong em k ạ?

0 2

Giúp đở cho e 😞

Em lớn rồi mà bị trễ kinh không đều. Mà mẹ bảo là ai cũng vậy không sao. Mà bữa em mới nghe nhỏ bạn nói trễ như vậy la sao này mày hết đẻ. E 20t liệu như vậy la bình thường hay có sao vậy mấy chị e chỉ e với 😫😫😫

1 9

Tư vấn

Các mẹ cho e xin vài địa chỉ khám pk ở HN uy tín E định ra pk đa khoa quốc tế HN mà k biết tn, mn chỉ e với

0 12