Trễ kinh

Các chị cho em hỏi Em bị trễ kinh 14 ngày rồi. Ngày thứ 5 và ngày thứ 10 e có dùng que thử nhưng 1 vạch Liệu e có thai đc k? E lo quá Giờ e chưa ổn định nên k muốn lấy chồng vội đâu huhu

0 3

Sống với e ck

Hiện tại e sống với e ck Nói gì là e ấy cãi lun Nói 1 cãi 2 e mắng lại là cãi thì e ấy kêu k cãi chỉ lý luận thui . Trong khi mình phải bỏ tiền thuê để e ấy bán hàng cho mình Còn nói e ấy nhiều e ấy bảo là mình mồm lồn nói ít thui nói nhiều thế 😑😑

1 2

Que thử thai

Mọi người oi. Que thu thai nao tốt vay mọi nguoim mình trễ 2 ngay ma thu que chip chip len 1v. Bụng đau râm râm mấy ngày roi.

0 0

U nang buồng trứng.

Mình bị u nang buồng trứng nhưng bác sỹ nói nang này không hết đc không kê thuốc cũng k cho điều trị gì nhưng sẽ khó có thai.Hồi mới cưới đc tháng thì có bầu đc 7 tuần thì bị lưu giờ đc hơn năm chưa có lại. Thêm bị nang nữa chị em ở đây có ai biết uống thuốc gì để hết nang không. Mong con quá mà mãi chưa có.

0 0

Thuốc ovaq

Có mẹ nào dùng ovaq chưa ạ. Có tác dụng ko vậy. Cần uống trong thời gian bao lâu ạ

0 5

Hoang mang

Mn ơi e qh trước rồi nhưg chưa có bé mà e qh ít nên chưa có ý mà e hay nghĩ là ko bk ls mà qh ko có trước còn 3 ngày nữa là e lấy chồng nay e mua 1 lọ vitamin e về uống e đọc mấy mom bảo uống tốt nên e uống vì e muốn có luôn mà ko bk có nên uống ko hả mn e sợ uống vào lại chậm kinh hay ls Mn đừng bơ e

1 16

Mùi vùng kín

Cho em hỏi có chị nào sd nước hoa vùng kín Dionel chưa ạ ? Cho em hỏi mùi nào thơm nhất ạ ?

2 26

Chấm hết

Anh có đang vui không? Cuối cùng cũng kết thúc giống như sự mong đợi của a rồi đó. Vài hôm trước còn lên lily loay hoay không biết phải làm gì? Biết là dừng lại biết là chỉ cần e nói vài câu là chấm dứt. Ty này rẻ mạt vô giá trị đến mức có thể dừng bất cứ lúc nào 1 tin nhắn là xong. Những gì xóa được e đã xóa cả rồi. E đã cho a quá nhiều cơ hội. A đừng nghĩ e yêu a nhiều k bỏ đc. Lần này thì k thể nào cứu vãn rồi. Chỉ mong a đừng tiếc nuối day dứt làm gì. Kết cục ngày hôm nay là do a.

0 1

Các mom giúp em với

Các mom ơi e chậm 5ng thử thế này là sao ạ

1 7

Tư vân ạ

Chọn ngày nào bgio các mom.. hnay mình để ý thấy mình ra chất nhày😭😭

0 17