Mới mang thai

Các mom mua thuốc Elevit ở đâu Hà Nội tin cậy vậy mấy mom?? Mom nào ở Hà Nội, lhi có bầu bắt đầu đi khám và tiêm vắc xin gì chia sẻ em biết với ạ. Trc khi mang thai e đã tiêm cúm, rubela các loại r ạ. H mang thai tiêm gì nữa ko các mom??

0 1

Khả năng thụ thai thấp

Các bạn ơi cho mình hỏi. Sao trong lịch của lyly theo dõi kinh nguyệt của mình cứ thấy đề khả năng thụ thai thấp là thế nào nhỉ?. Mình thả 3 tháng chưa có baby. Đang strees quá trời.

0 20

Giup e!!!!

Bệnh lãnh cảm chữa bằng cách nào các mom????

1 1

Mong con

Lần đầu tiên trong cuộc đời em cầm trên tay cây qe 2 gạch. Lòng thật sự vui lắm mà lẫn lộn đâu đó lại buồn. Sáng nay e đau bụng qá đi khám bsi bảo e có thai. Nhug e bùn qá mấy chị ak. Bsi bảo e bị xuất huyết buồng trứng, dịch nhìu, nang. Chuẩn đoán co khả năng thai qài tử cung. E xét nghiệm máu rồi đợi kq. Đi từ sáng sớm tới chìu r cuối cùng cũng co kq. Bsi nói bây giờ chưa xác định đc là thai nằm trong hay ngoài nên cho về đợi 5 ngày rồi tái khám mới xác định chính xác tốt hay kg? Mấy chị ơi... Cảm xúc của em bây giờ vừa vui mà cũng vừa lo... Cần lắm những lời khuyên lúc này

1 0

Bể bơi 3 chi tiết

M nào mua cho con không nào

0 3

Các mẹ cho e hỏi sau qh 10 ngày thử thì chính xác k k vậy ạ!

Các mẹ cho e hỏi sau qh 10 ngày thử thì chính xác k k vậy ạ!

0 0

MONG

Biết bao giờ con mới về với mẹ[6]

0 4

Có thai

Hôm bửa e có nge c đó ns có thai là nước tiểu màu vàng... đúng ko thế các mom

0 20

Lo....

M lưu thai đc tháng mấy rồi gần m thấy đau vùng dưới bụng chỉ đau nhẹ thôi,khí hư ra nhiều trong như nước mũi có mùi hôi nhẹ các mom có cách nào trị hết ko cần thăm khám ko ạ

0 6

Đỡ buồn

Các mẹ có biết phim nào hay ko ạ.cho e xin tên phim xem cho đỡ buồn với ạ. E chậm 3nngay mà nay mụ kinh lại ghé e bùn qá[6][6][6][6]

0 4