Trị mụn lưng

Mọi ng ở đây đã có ai dùng xà phòng tắm for back của nhật bản để trị mụn lưng chưa? Nếu có thì tư vấn giúp e xem có nên dùng loại này k. Kb dùng nó có đơ hơn k

1 22

Sức khỏe

Mạng báo hôm nay là ngày thứ sáu hành kinh. Mà mình k hiểu tại sao đến thời gian nay mình vẫn chưa có kinh nguyệt. Trong tháng mình ăn uống đầy đủ sức khỏe tốt k dung bất cứ loại thuốc gì cả.mình vs bạn trai có quan hệ tình dục mk k dùng bao hay thuốc de phòng tránh. Có khi nào mình có thể có thai không ak. Mn giải đáp dùm e với ak. E cảm thấy lo lắng.

1 0

góp ý

lily tính ngày rụng trứng dựa trên cơ bản chứ mỗi người có ngày rụng trứng khác nhau. chưa chắc ngày rụng trứng mà lily đoán đã đúng.[26][26] nếu mẹ nào muốn con nhanh đến thì nên gặp bác sĩ siêu âm và theo dõi trứng rụng để biết chắc. [41][41][41][41]

1 0

Các c giúp e vs

E và ny tháng trc có quan hệ ,e có dùng thuốc tránh thai khẩn cấp và đã có kinh nguyệt . Đến gần ngày kinh nguyệt tháng này e có quan hệ vì nghĩ rằng sắp đến , nhưng mà đến nay e đã chậm 5 ngày chưa thấy , liệu e có khả năng mang thai k ạ . Cám ơn các c nhiều .

0 8

Đầm

💢Tặng ngay voucher 50k + freeship cho đơn hàng từ 5 cái trở lên 💢Tặng ngay voucher 20k + freeship cho đơn hàng từ 2 cái trở lên 💢Tặng ngay voucher 10k cho đơn hàng dù chỉ 1 cái 🌿Hàng em đủ size đủ màu, cân hết đội hình các xị em luôn nhé 🌿Zalo e nhanh tay đi ạ 0987744074

0 0

Lãnh cảm

Mình với chồng mình hơn 1 tuần không qhtd rồi, mình cảm thấy bình thường, không thèm muốn, trước khi đi ngủ 2 vợ chồng âu yếm rồi ôm nhau ngủ. Vậy thôi. Anh ấy cũng bận việc cơ quan nên tối thường hay ngủ sớm, và mình thì cũng không có hứng nên cũng ko đòi hỏi gì cả.... có mẹ nào lấy chồng vài năm mà bị lãnh cảm như em không?

3 15

Đau bụng

Mọi người ơi cho em hỏi : sao tới ck là em bị đau bụng quằn quại chịu không nổi lun , khó chịu lắm . Không bk như dậy có sao ko ạ . E cám ơn

0 0

Đau

hết . Uống thuốc vào thỳ hết . e cám ơn trước ạ

0 0

Kinh Nguyệt

Các mẹ cho e hỏi. Muốn kinh đến sớm hơn chu kỳ thì nên ăn những thức ăn gì ?😞

0 4

Cho em hỏi có chị nào qhtd sớm cỡ 16t không ạ ? Và có bị viêm nhiễm lần nào chưa ạ , nếu có thì các chị xử lí như thế nào ạ ? Em sợ ảnh hưởng sau này không có con được quá ah

0 17