Giúp giúp!!!!!!

Các mom cho em hỏi uống thuốc bổ hay vitamin gì để nhanh có em bé không ạ. Vk ck em đi khám thì đều bt ạ. Mà ck em thì sắp đi làm xa. Các mom có kinh nghiệm chỉ dùm em với ạ. Em cảm ơn cả nhà.

0 12

Làm mẹ

Chiều qua mình thấy mệt và cảm cúm nên thử que xem sao thì đã lên 2v và sáng nay thử lại cũng vậy. Mình mừng quá.

1 41

3ce velvet lip tint

Mọi người có ai biết son này ko ạ Cho e ít review xem màu nào đẹp ạ

0 3

Tâm sự

E chán quá vk ck e lấy nhau 1 năm nay mà ko có con. Ck e thì cứ mong xuot.

0 1

Thuốc

Có ai bị đa nag mà chữa thuốc đông y của thầy Hữu Trác khỏi chưa ak

0 0

Buồn

Có ai ở trong tình cảnh ck đi ở rể ko ạ? Dù là ở nhà mẹ đẻ nhưng thực sự chả thấy vui vẻ gì. Rồi ở cả vs bà chị gái khó tính nữa. Mệt mỏi lắm rồi

0 0

Buồn

Mình trể ck ngày thứ ba.mới trưa mình thử que 1v còn vạch kia mờ tịt nhìn kỷ thấy vệt mờ hic. Buồn quá.mình thả 5 tháng rồi. Chắc do mình tự tưởng tượng nên hoang tưởng. Có mẹ nào như em mà có hi vọng ko ak

0 10

Có Ck như ko

Mới bầu bì mà Ck đã hẹn hò gái gú bên ngoài, Ko quan tâm đến vk con gì hết, e chán quá

0 2

Tư vấn cho e với các mẹ ơi

Chứ kì kinh như trong hình. Qh ngày 23 vậy có thể mang thai k các mẹ ơi

0 2

Help me... 😢😢😢

Tháng trước mình có kinh ngày 3 đến ngày 7 sạch... ngày 17 mình có qh qua 18 có uống viên khẩn cấp đến ngày 23 lại ra kinh... tháng này ngày 7 qh ngày 8 uống.. theo lịch là đến ngày mà 2 hôm rồi vẫn chưa thấy... có khi nào dính ko các chị... trước h chu kì của mình rất đều

0 1