Sinh viên nghèo ❤️

2 0

Chéo ko

3 1

Alo mn chào buổi tối

1 0

Chéo

1 1

20/10 hàng năm mình đều tặng quà cho mẹ mình và mẹ ck. Năm nay làm nhà tốn kém, nợ nần nhiều, mình lại đang mang bầu hơn 5 tháng rưỡi, đứa thứ 2 xuống sức hẳn, mệt mỏi, công việc lại bận rộn. Nên mình chúc và tặng quà hơi muộn. Mình may mắn là được ở gần ngoại. Mẹ ck mình ở xa nên mình bắn tiền và chúc mừng bà như mọi năm thôi. Năm ni minh cũng trích từ tiền ck mình tặng để tặng cho 2 bà. Tặng mẹ mình thì bà nói con mới làm nhà, tiền đâu mà cứ cho, quà cáp chi cho tốn kém. Bà ko muốn lấy nhưng mình bắt lấy. Còn tặng mẹ ck thì bà cảm ơn và vui vẻ lắm. Mình cũng nghĩ là bình thường thôi. Ai dè đọc được tin nhắn mẹ ck mình nhắn cho ck mình. Hỏi con bận lắm à. Ck mình cũng hơi bận sau đó ck có nt chúc bà. Sau bà nói mọi năm thấy vk ck con chúc và tặng quà sớm, năm nay ko thấy chi nên mẹ nhớ con. Mình choáng. Vk ck mình xây nhà, được nhà ngoại hỗ trợ từ tiền đến công sức giúp xây nhà. Mẹ ck mình thì lúc nào cũng nói vk ck con làm nhà, mẹ ko có tiền cho đâu. Mình thì ko nạnh hay đòi hỏi gì. Nhưng cũng muốn bà hiểu là vk ck mình còn khó khăn, lại sắp sinh đứa thứ 2. Cứ tưởng bà sẽ thay đổi. Vì mẹ ck mình thì từ lúc mình sinh đứa đầu mình đã trải nghiệm được tính cách của bà kết quả là những tháng ngày sống cùng bà mình trầm cảm ra luôn. May giờ được ở riêng lâu lâu mới gặp mẹ ck vì bà ở tỉnh khác. Hôm bà qua ở 1 tuần cùng 2 vk ck mình 1 bụng bầu mà cũng stress ra luôn. Thật mệt mỏi.

2 0

Mọi người nhận chưa Quan tâm hứa sẽ trả đủ

2 3

Chéo nào

1 0

Quan tâm mk ik mk qt lại nè Hứa trả đủ 😍😍

8 3

Hack điểm point

0 1

Đầu tuần vv nha mn

1 0