Ysl

Em zs ny em qh đều đặn cách ngày 1 lần. Pt uống rựu hay qh ở nn thì tgian có vẻ lâu. Còn khi không uống mà qh ở nhà nghỉ tầm đc 15p. Nhưng khi qh ở nhà em thì tầm đc vài phút. K biết có phải do ysl hay do sợ bị phát hiện mà nhanh nz.

0 5

mong các cị tư vấn giúp e

vc em cưới nhau được 3 tháng r . trước e cũng có uống thuốc tránh trai hàng ngày trong thời gian khá lâu .2 tháng trước e cũng có đi khám phụ khoa thì e bình thường k sao hết . bsy có kê đơn thuốc bổ cho trước bầu vì biết em cũng đang mong baby. đến 1 tuần nay ngực em đau nhức cả nhũ hoa động vào cũng đau luôn ấy ạ .lại nổi thêm vài gân xanh .với e bị đau cả bụng dưới kiểu quặn quặn ấy ạ .theo lily thì hôm 22 e có kinh vì có mấy biểu hiện kia giống có ep quá nên hôm 21 e thử nhưng chỉ lên 1 vạch . đến hôm nay e vẫn chưa thấy bà kinh xuất hiện . liệu có phải em có ep nhưng chưa qua ckk nên k lẻn 2 vạch k ạ ? hay tại em mong epe quá .

0 4

Viêm âm đạo

Em bị huyết trắng ra nhìu. Nhìn dấu hiệu thì em biết e bị nhiễm nấm Candida, làm e ngứa rất khó chịu. E có đi Bác sĩ đặt thuốc và uống thuốc, hết nhưng vẫn tái đi tái lại. Nhưng lần tái lại rất gần nhau. Gần đây có 1 dì Bác sĩ khoa Sản chỉ em uống Sporal 100mg, 1 ngày 1 viên uống trong 3 ngày. Uống xong e thấy hết ngứa, nhưg dịch âm đạo vẫn ra. Ko biết có phải do uống thuốc nên mấy dịch âm đạo bị nhiễm nấm nó thải ra ko ạ?

1 13

Chán nãn

Mội người ơi em thấy chán nản quá mội người cho e lời khuyên đi ạ !!! Chồng thì ngày xưa yêu thương lo lắng chìu chuộng em lắm còn bây giờ thì lúc nào củng trừng mắc lại em cải ngược lại em k nge e như xưa nửa Em mún từ bỏ mún đi xa mún bỏ đi cho r

2 2

Đặt

Có mom nào viêm nhiễm mà đặt viên này chưa ạ. Em thấy chị bạn trên FB bán 95k/ viên k biết có hiệu quả k .

0 1

Đau lưng...

M.n cho mình chút ý kiến ngày mai là tới ckk,thường mình đến ngày chỉ đau bụng và đau ngực mới bắt đầu tới ngày,nhưng mấy ngày nay mình lưng kinh khủng lần đầu tiên trong đời,đag mong cún con về m.n tiếp cho mình ít động lực gặp may mắn nha[19]

0 6

Hazzz

Các chế cho em hỏi em cưới gần 1năm mà2 vc 1tuần 7 ngày thì 6ngày quan hệ như vậy có ảnh hưởng gì không.sợ nhiều quá

0 9

Lý dị

Có ai biết li dị thì cần thủ tục gì k ạ, e khẩu và đăng kí kết hôn ở hưng yên nhưng 2 đứa làm ở thái nguyên, giờ e viết dơn li dị nộp và giải quyết ở thái nguyên đc k ạ Giúp e với ạ

0 6

Kinh nghiệm sau khi sinh

Các mẹ ơi. Em cún nhà em đã bỏ Vk Ck em dc 6 ngày rồi. Em hụt hẫng và buồn kinh khủng nhưng vẫn cố lấy lại tinh thần và sức khỏe để chuẩn bị tập tiếp theo nhưng em chưa có kinh nghiệm về việc này. Nhờ các mẹ chia sẻ kinh nghiệm giúp em nhé. [6][6][6][6][6]

0 27

Hỏi

Bị hôi nách thì dùng gì cho hết ak e bị hôi nách mà ra nhiều mồ hôi nữa nhiều lúc cảm thấy tự ti lắm ak ai có cách gì chỉ e với ạ

0 21