giúp e với

tháng trước e có đi chụp tử cung vòi trứng mà tháng này đến ckk e đau bụng lắm. có mom nào giống e không? tư vấn cho e với ạ

0 0

Tinh trùng

Kết quả xét nghiệm tinh dịch đồ ntn có yếu quá k hả mng?? Vc mình đang theo để làm iui ạ [6]

1 24

Làm chuyện ấy trong khi đang có kinh nguyệt thì có sao không

Mấy mẹ cho em hỏi rằng khi mình quan hệ(1 mình hay 2 bên) trong lúc đang có kinh nguyệt thì có sao cho tháng sau không ạ? Hiện em đang hoang mang và dạo này em có hiện tượng chảy khí hư và ngực căng ra và đau. Không biết có phải là do đã có mang chưa hay chỉ là dấu hiểu đến tháng thôi?

0 2

Thích nghe chuyện lạ

E ko biết có ai như e ko í,cứ lướt lily thì chỉ tìm xem những bài viết về quan hệ tình dục thôi,e đọc là cơ thể cứ phê phê sao í,các chị nào có thể viết lại chuyện ấy của các chỉ đc ko ạ

0 0

Có mom nào xài quần độn mông và hông này chưa ạ? Cho m biết có ok k và chổ mua nào chất lượng vậy mn

0 0

Mong con về

Các mom ơi cho e hỏi thế này đã chắc có e bé chưa ạ.e bị chậm 2 ngày r.

2 50

Đến khi nào

Tại sao ngoài kia biết bao nhiêu người họ có cơ hội được làm mẹ 1thiên chức mà bao người mong muốn mà chẳng được, nhưng họ lại khong trân trọng điều đó mà lại tước đi quyền đuoc sống của 1 sinh linh bé bổng đang tượng hình kia chứ ,còn mẹ. .... Mẹ mong con đến từng phút giây, con biết không ba con cũng rất mong con nhưng ba lại che giấu đi để mẹ không phải buồn nhung cho dù ba con có lam thế nao đi nữa mẹ vẫn nhận ra niềm ao ước trong ba khi ba con bế những đứa cháu (Anh chị họ con đấy ), những cử chỉ cưng nựng ,ánh mắt ba con đã noi lên điều đó. Con yêu à đừng mãi rong chơi bên ngoài như thế, đừng tìm đến những nguoi không cần con nữa hãy về bên ba mẹ con nhé, ba mẹ mong con rất nhiều .Sắp tết roi mẹ lại sợ cảm giac ve quê gặp ai cung hỏi mẹ thật sự chạnh lòng biết bao .Về bên mẹ con nhé mong con từng ngày [10][10][10][10]

5 22

Mong con

Mọi ng giúp e với, đây là hai que e thử cung một lúc, 1 cái có vạch mờ, 1 cái ko có, như này là có bé chua ạ! E mong con 6 tháng rồi Các mom đừng bơ e nhé

0 22

Sẩy thai lần đầu

Chào các mẹ. Mình mới bị sẩy thai tự nhiên sau 9 tuần. Đi làm về bỗng nhiên bị ra máu nâu. Mình đi khám thì bs bảo là thai không phát triển, tim đập k rõ âm vang, cho thuốc uống để kích thích theo dõi. Tối hôm đó mình mất con. Các mẹ có kinh nghiệm gì có thể truyền lại giúp mình để mình tự tin cho lần sau không? Đi khám lại mình nên khám gì để biết nguyên nhân sẩy thai ? Mong các mẹ tư vấn giúp mình. Thật sự rất buồn và bế tắc. :(

0 9

Bầu 3 tháng

Có mom nào bầu 13 tuần rùi mà vẫn nghén ko, em bầu 13 tuần rùi mà vẫn ko ăn dc j, nhìn thấy đồ ăn, cơm là sợ, có mom nào biết cách giảm ngén cho em ăn dc ko ạ, chứ thế này thì e phải làm sao huhu

0 3