Sữa bà bầu

Sữa nào tốt nhất cho mẹ bầu ạ. Loại này đc k ạ. E mới dc 1 tuần thôi ạ. Giúp e

0 8

yêu 1 người

Các chị ơi. Yêu A ny làm nghề lái xe có vất vả lắm k ạ?

0 4

Hợp tuổi

Có c nào am hiểu về tuổi tác không ạ. Cho e lời khuyên với. 95 vs 95 có hợp nhau không ạ. Yêu nhau 2 năm rồi mà xem ngta bảo không hợp tuổi[6]

0 7

Help me :(

Dạo này e hay ra khí hư có mùi hơi nặng và màu ngã xanh...các c có cách nào chữa ko chỉ giúp e vs ạ...e dùng thuốc Tây hết rùi bị lại :( :(

0 26

Thuốc

Có m nào đã từng uong thuốc o day có hiệu quả chua an.cho e ít động lực

0 5

Yêu 1 người

E cần tư vấn. Gia đình E là gđ khá là gia giáo,bố mẹ làm giáo viên.Mẹ làm hiệu trưởng trường mầm non.có 1 minh E là con gái. E đi học xa từ nhỏ.Nhưng bố mẹ rất tin tưởng E,..đến giờ E là sv năm 4 rồi. Cách đây 4 năm E yêu 1 A công an, là con của bạn vố mẹ Em.2 gđ rất ủng hộ bọn E.nói chung mọi thứ đều xuân sẻ...E kể chuyện riêng của E. E vs A cx quan hệ.Nhưng 1 2 tháng gặp nhau 1 lần,.Nhưng lúc quan hệ E cảm thấy chưa bao giờ khoái cảm cảm,k có cảm giác gì.A ấy còn suất sớm ý ạ.chưa đc 1 2p là ra rồi...Nhưng có 1 lần A ấy sui e phá thai,..tình yêu 4 năm thế là kết thúc như vậy. E thất vọng về A rất nhiều. Thế là E lại quay lại nói chuyện với bạn mà thik E từ năm cấp 3, bạn ấy luôn quan tâm E,cả kể khi E yêu A kia,bạn ấy vẫn qtaam, nói chuyện hàng ngày. E nhận lời yêu bạn ấy,... Cũng k có gì để nói, Nhưng bạn ấy chỉ đi làm thuê, bạn ấy làm cho 1 công ty điện tử.Nhưng cách bạn ấy quan tâm k giống 1 ai cả,.. Điều E lo lắng là...E vs bạn ấy, bố mẹ k chấp nhận? Bố mẹ E bảo phải người có nghề,công việc ổn định E đỡ khổ?? Rồi là xa cách nhau tận 100km bố mẹ k chấp nhận. ...E k biết lm sao nữa.E biết bố mẹ lo cho E,nhưng E yêu bạn ấy lắm.

0 1

Tư vấn

Các bạn cho mình hỏi? Mình săp cưới, tính toán đội hình bê trap hết rồi, mà giờ nhà đứa bạn thân thiết có người mất, thành ra là ko thể bê quả cho mình được đúng ko ạ?? Nếu bê thì có sao ko? Và bạn mình co được đi dự đám cứoi mình ko ạ?

0 9

Chia sẻ

Mấy chị ơi... Quan hệ có bao sao không sướng hả hay tại chồng em nhỏ ạ... Làm thế nào mới sướng ạ[6][6][6][6][6]

0 10

Hoang mang

Hôm nay là ngày trễ kinh thứ 3 rồi. Không biết có hi vọng không. Mình cũng chưa thử nữa

0 0

Hoang mang

Các mom cho e hỏi tí đc không?? Chuyện là bà kinh vừa đi qua khoảng vài ba hôm mà tự dựng bụng dưới của e cứ đau râm râm, rồi như có gì bị trằn trằn xuống vậy, ngực thì như căng căng tưng tức, đầu thì cũng nhức râm râm suốt cả tuần chưa hết, người thì mệt mỏi k có sức lực.. cho e hỏi có ai bị giống e không? Và có biết đó là hiện tượng bệnh lí gì không ạ? E lo quá các mom.. và e cũng đang mong baby nữa. Hic hic..[10][10][10][10][10]

1 0