Rong kinh

Chu kỳ của em đều như lịch mặt trăng, mà tự dưng tháng này bị rong kinh đến hôm nay là ngày thứ 10, hoang mang quá các mẹ ạ. Ai có cách gì chữa đc ko? Đang mong có con mà thế này thì buồn quá là buồn luôn rồi 😭😭😭

0 21

Rong kinh

Mấy mom nào bị rong kinh ma chữa hết chỉ e với ạ .xin đừng bơ e

0 1

Kinh nguyệt

Mình mới sinh em bé được 5 tháng. Khi bé đc 3 tháng mình đã có kinh rồi. Kinh nguyệt của mình ko đều vì 1 tháng mình bị 2 3 lần. Có khi ra có tí tẹo khoảng 2 ngày là hết. Bị như vậy có sao ạ. Ai có kinh nghiệm cho e xin ấy kiến với

0 1

kinh nguyệt

Trong 1 tháng e đã dùng tới 2 lần thuốc ttkc . lần dùng thứ 2 e đã thử que thỉ đã 1v . e muốn điều kinh lại bth thì ntn ạ :( .

0 2

Mong có baby

Em đang tính sử dụng thực phẩm chức năng này, các mom có ai đã từng sử dụng không? Tư vấn giúp em với

0 4

Chích ngừa có ảnh hưởng có con không?

Các bạn cho mình hỏi, mình cưới dc 8 tháng rùi mà mong mai chưa có tin j, mình cưới tháng 10, tháng 9 mình đi chích 2 mũi rubella, sởi uốn ván này nọ, mà mãi đến giờ k có, với lại từ lúc có chồng chu kỳ của mình cứ lộn xộn, khám bsi canh luôn mà giờ chưa có, bsi nói do áp lực quá, có đúng k ạ? Buồn quá! Người ta cưới cùng và sau mình đều có hết rùi?

1 7

Kinh nguyệt không đều có sao khong

M.n ơi giúp e với .KN của e kg đều .có tháng kn sớm .có thang bị trễ .có khi 2 hay 3 tháng mới có .nhưng mỗi lần bị ra ít lấm .như vậy co bi làm sao kg mấy chị .[6][6][6][6]

1 2

Mất kinh

4-5 tháng rồi em chưa có kinh, em chưa có chồng, vậy uống thuốc gì mấy chị? Giúp e với

0 14

Bạch hoa hồng

M. N oi. Cho minh hoi ti. Nhom mk co c. e nao su dung Bạch hoa hồng để trị mụn chưa ạ. Cho e xin Ít ý kiến đi ạ. Cảm ơn chị em nhiều nhiều.

2 8

Nan giải............ [2][2][2][11]

Em có bạn trai, và bạn trai em rất hay đòi hỏi chuyện đó, mặc dù em đã từ chối rất nhiều lần. Em k nghĩ anh ấy có ý định lợi dụng e hay chơi xong bỏ. Em cho rằng quan điểm của em và a ấy về vấn đề này quá đối lập. Em muốn giữ thứ quý giá đó cho chồng em, hoặc ít nhất là người mà em xác định sẽ đi đến hôn nhân.(có chị nào nghĩ như e ko ạ😂)... Nhưng bây h em còn quá trẻ, mới hơn 23 tuổi. Em và bạn trai đã nhiều lần ngồi nói chuyện với nhau về chuyện này nhưng vẫn không thể thống nhất. Em rất bối rối và cảm thấy bế tắc, mọi người có thể cho em vài lời khuyên CHÂN THÀNH được không ạ, nhất là các bạn trai. Em thực sự rất cần một giải pháp. Em cảm ơn nhiều <3

1 21