Quan hệ

Các mẹ ơi. Canh lily thì hôm nay là ngày rụng trứng cuối cùng của em.em với chồng quan hệ. Liệu em có thai không nhỉ ?Em mới có con chưa được một tuổi rưỡi nên em chưa muốn sinh thêm.

1 0

Bệnh viện

Các mẹ ơi. E lặn lội đường xa đến bv phụ sản trung ương khám. Mai thứ 2 giao ban nên e k đợi được. Mẹ nào có địa chỉ khám phụ sản tư uy tín chỉ e với ạ. Giúp e với

1 4

Trắng da mặt

Mấy chị biết sp nào cho da face trắng hem ạ

0 46

Ung thư

Em dạo gần đây hay ra khí hư màu trắng và dính như keo, kinh nguyệt không đều. Liệu có phải bị ung thư hay bệnh phụ khoa không, ai biết mmách m với

0 3

Quần váy bầu - lưng rút - 59k/ cái

Em bán thêm các sp quầy váy cho chị em bầu mặt váy. Thun co giản mạnh. Thiết kế dây thun lưng rút thay đổi theo vòng bụng. Màu: da/ đen Giá: 59k

0 0

Bà kinh đj chỗ khác cho con nhờ

Thử 6 que đều lên 2 vạch. Hôm nay xuống kinh. Vui mừng bao nhiêu thất vọng bấy nhiêu

0 9

Cho e hỏi với ạ. Gấppp

Hnay là kì rụng trứng t2 của e, e và ny có qhe ko dùng biện pháp nhưng xuất ngoài Vậy khả năng mang thai cao ko ạ

0 0

Quan hệ

Em quan hệ vơi bạn trai có dung bao cao su vào ngày rụng trứng thứ ba theo lịch của lyly. Lúc bạn trai e xuất e cam nhận thấy bao căng lên và chạm vào e rồi rụi xuống. E cứ lo bao rách e hỏi lại bạn trai nói bao k rách nhưng sao e vẫn cứ lo lo các mom cho e hỏi liệu có thai k ạ ? Làm sao để biết bao k bị rách khi đeo rồi ạ

1 4

Các mom cho em hỏi xíu

Có mom nào từng đi khám tiền sản chưa cho em hỏi chút. Rằng khám tiền sản là khám những gì ạ? Bảo hiểm khám đc ko ạ. Mong m9m nào biết tư vấn giúp em với thankyou ạ

0 16

Viêm âm đạo

Mấy chị ơi giúp e với. Trước đây e có bị viêm âm đạo cũng chữa trị 1 thời gian rồi thì khkhí hư cũng k còn nữa, tái khám thì cũng ok, xong 2 ngày gần đây e thấy ngứa khó chịu rồi lấy gương xem thấy âm đạo có nhiều khí hư màu trắng nhưng nó chỉ bám trong â.đ chứ k ra quần. Thấy nhiều kinh khủng nhưng lại k có mùi chỉ bị ngứa, có phải lại tái phát k ạ [6][6][6][6]

0 21