Sex

Có mom nào biết trang sex nào chỉ vs ạ. Xem để biết kinh nghiệm ạ

2 39

Ny vô tâm

Em và nye ct đã được hơn 1 tháng. Hôm nay a ấy nt cho em như vậy là có ý gì các mom. Em xem xong cũng không biết trả lời làm sao ạ. Trong thời gian yêu nhau a ấy thật sự vô tâm vơi em. E à mấy nay a cungz suy rất nhiều về chuyện của a vs e thật sự a trả biết mình phải bắt đầu từ đâu nói vs nhau ntn Càng nghĩ a thấy a thương e nhiều lắm . Thương e nhiều thì thấy mình càng có lỗi vs e nhiều hơn. Thật sự a quá vô tâm ích kỉ . E y a là thiệt thòi nhiều quá . Haizz a trả biết nói thêm j nữa . Chỉ biết bây h a cảm thấy có lỗi vs e rất nhiều . Thương e nhiều lắm .

0 0

Bà bầu không tăng cân

Có mon nào có bầu mà k tăng cân như e chưa ạ.. Tính từ lúc có bầu đến bây giờ được 27 tuần rồi mà k tăng cân ai cũng của là gầy thế 😔😔😔

1 10

Cạo lông mặt

Xin chào mom hôm này mình lên lyly để hỏi 1 vấn đề về làm đẹp đó là có nên cạo lông mặt hay không ?? Và nếu cạo mình sd biện pháp gì Những ai đã từng cạo lông mặt cho mình xin ý kiến nha Cảm on các mom

1 4

còn 10suat cho vị trí 👎 Tải ap đăng kí được tặng thẻ cào 20k và được làm việc kiếm tiền 😛 150-200k 1 ngày Cv đơn giản k gò bó thời gian K lừa đảo k cọc k mất phí k bán onl Đki 5p được thẻ 20k lại còn được làm việc lãi quá còn gì 😄😄 Yêu cầu có cmnd và thẻ atm Mom nào cần việc làm thì bảo e e gt cho nha

0 0

Giúp em với

Làm sao để giảm bớt máu dâm của đàn ông.có ai biết chỉ e với

1 7

Thử thai

Qhe 3 tuần trc gio dùng que thử thai lieu có biết được là có thai hay ko đc chưa hả các mẹ

0 0

Xxxx

Có m nào nghiện xem sex ko? E thì phải xem mới ngủ ngon được

0 6

Buồn

1 vạch căng đét... tạch

0 16

Khó chịu

Có mom nào mới qua ngày rụng trứng mấy hôm mà người cứ mệt mỏi, nôn nao, không muốn ăn j, miệng nhạt không? Không hiểu tn nữa

0 0