Hỏi đáp

E đg canh trứng thử thi lên 1 đậm 1 mờ như vậy là sao ạ

0 8

Lo lắng

Có mom nào bị rong kinh dài ngày chưa? Cho e bít kinh biện pháp kinh nghiệm đi ak! E đag lo lắng quá huhu

0 0

29w5s

Mặt nọng , cầm nhọn , mũi cao , mắt to 😅😅😅😅😅 bs bảo đẹp trai qué , quá trời cái mũi mà không biết ra ngoài sao 😂😂😂😂😂😂

7 16

Nghén

Có mẹ nào đang bầu bí mà không nghén tí nào không ạ . Mình không bị nghén mọi thứ bt nhiều lúc còn tưởng mình không bầu bì gì cơ :( khôn nghén có ảnh hưởng gì đến con không ạ ?

1 7

E muốn mua đồng hồ tặng ck các mom ạk nhưng e k có khiếu thẩm mĩ về đồng hồ Mom nào có khiếu đẹp giúp e với ib giá luôn ạ

0 0

Rụng trứng

Hôm kia mình thử que rụng trứng thì kết quả vạch 2 rất mờ. Hnay mình thử đã như thế này rồi. Vậy mình lúc nào rụng trứng vậy các mom? Lúc nào quan hệ được vậy?

0 2

Hoang mang

Nói chung là nhà b.trai kh thích cách ăn mặc của mình nên là b.trai muốn mình chỉn chu hơn khi về nhà lần sao. Nhưng mình nghĩ họ đã kh thích thì mình làm sao cũng kh đc hài lòng nhưng vì mình thương a ấy nên cũng cố gắng tốt lên.

0 2

Nghén

Các mom đã có kinh nghiệm cho em xin vài cách giảm ốm nghén với ạ. Em bầu 6 tuần mà nghén kinh khủng quá các mom à. Suốt ngày buồn nôn chả ăn uống được gì luôn ạ.

0 14

Thoải mái

Hnay vck e đi từ dũ khám về bsi nói cả vck đều khoẻ vậy nên ăn j bổ trứng vs tinh trùng ạ. Cho e tí ý kiến nhe

0 2

Ngứa

Quanh quầng ti bị tróc da và ngứa.. nên xoa gì ạ

0 0