Đừng bơ e

Các mom nào đang có e bé giống e k. Tối chuẩn bị ngủ khát khô cả cổ mà uống nuoc vô 1 cái là cả đêm k ngủ dc vì mắc vệ sinh ;(( e phai lm s. Tối nao cung loay hoay ts 12h đêm ms ngủ dc. Còn k uống nước là sáng k thể nào mk nói thành tiếng đau rát hết cổ

0 2

Các mom cho e lời kkhuyên

Năm nay e mới 18t mà h lỡ như vậy r thì tính s e kb nói với mẹ sao nữa... E cũng thương mẹ nhà e chỉ có 2 mẹ con thôi h e lấy ck còn một mình mẹ e .e suy nghĩ nhiều quá. H e phải làm sao [6][6][6][6][6][6]

0 48

Buồn

Em thấy các mom con có bệnh trong người không thể có con được nhưng tiếc tiền không muốn chữa thử hỏi con ơ đâu ạ em thấy buồn thay

1 0

Mơ !!!!!

Nằm ngủ có xíu mà thấy Ck ngoại tình ,hix.ám ảnh khi đọc những tâm sự của Cm về Ck ngoại tình.hãm quá.

0 0

Sản phẩm cho chị em tin dùng

https://wecare.vn/san-pham/men-vi-sinh-tri-viem-am-dao-viem-tiet-nieu-optibac-tim-30-vien?aff_aid=5daa7469f6deed00211b0456

0 0

Buồn

E mệt mỏi lắm rồi cm ạ. E sinh xong thì ngực, bụng xồ kinh khủng. Nhất là ngực, như trai mướp ý. E tự ti hẳn đi. Đã thế ck lại đẹp trai, chuẩn cao, đen. Nhà lại có oto, cũng dạng có ziền. Nên là e lại càng tự ti mỗi khi đi bển ổng chứ đừng nói đến lúc qh. Dạo này e lâu lâu lục máy đt của ổng thì thấy ổng hay thả thính vs 1 đứa. Thả nhẹ nhẹ thôi chứ cũng gọi là k có gì cả. Nhưng mà e là vk mà, có chuyện gì k nói đc mà phải đi nc vs nó. E buồn, e tủi thì ổng nói e cứ nghĩ lung tung. Trong xe của ổng cũng có mấy cái bcs nữa, bảo sao k nghĩ. E mệt rồi. Chẳng muốn nói nữa. Đến đâu thì đến. Cùng lắm bỏ. Vs e, thằng đàn ông mà đi bồ bịch vì vk sồ xề thì k giữ làm gì. Biến cho khuất mắt

0 3

Sức khoe

Minh tre 5ngay .thử 2vach lieu có thaj kg sjêu âm chưa thaxm gj

0 10

Tâm sự

Từ ngày có mạng này cứ lại thích vào-được chia sẻ đc biet thêm rất nhiều chuyên nhiều kinh nghiệm Đc noi ra tâm sự-cg lâu dzoi ít vào Zalo, Facebook luon

0 0

Tâm sự

Các chị ơi, em với người yêu quen đến nay được 1 năm8 tháng rồi. Lúc mới quen dc 2 tháng thì cũng ôm thơm. Rồi 5 tháng tiếp theo thì sờ ngực, thấy ngực. Rồi 1 tháng sau thì thấy cô bé, rồi sờ. Rồi cách đây 4 tháng thì có ti ngực, thơm cô bé, chà bên ngoài chứ ko vô trong. Rồi có lần kích quá thì 2 đứa định vô, xong ảnh kiềm nói là bên ngoài thôi, sợ em đau em buồn. Tụi em đều là lần đầu. Ảnh nói giữ cho em. Lúc trc em ở trọ học đh thì anh hay hôn em rồi sờ bên ngoài ngực thôi. Lâu lâu thì 2 đứa ko mặc gì nằm cạnh nhau ôm ấp cọ sát bên ngoài thôi. Những lần như vậy em thấy anh rất vui. Rồi lâu lâu anh ghé qua chơi thì có ôm hôn rồi ti ngực em. Giờ em tốt nghiệp, ko còn ở trọ nên ko có không gian riêng, cũng chả gặp riêng tư dc. Lúc trc nc thì anh hay trêu ti này ti kia. Còn giờ nc thì hết rồi. Cả tháng ko gặp vì anh nói gd có chuyện, anh bận thi lớp ban đêm, còn sáng thì chuẩn lo đi làm. Em tự hỏi anh bận đến mức ko dành cho em dc 2,3 tiếng sao. Cho em hỏi nếu ko còn thân mật, ko gặp nhau thì cảm giác yêu bị mất đúng không ? Hay có phải do em dễ dãi quá không ? Anh hết yêu em rồi ?

0 9

Hot

Các mom ơi. Đêm qua phê quá. Gạ ck chơi cửa sau. Vào luôn. Ko đau đớn. Kì diệu quá luôn ak Ai cần em chia sẻ sao cho khỏi đau ko ạ

0 0