Cần trợ giúp .

Mấy tuần thì có tim thai vậy các mẹ ,mình k biết nên dj khám luôn hay đợi r đj khám xem e bé đã có tim thai luôn vào làm ổ chưa 😔

0 7

bệnh ngoài da

mọi người có biết em bị gì ko ạ ?? năm ngoái em cũng bị thế này sau đó nó tự hết.. năm nay nó lại bị, em tưởng tự hết mà để 1 thời gian nó k hết xong h còn lan ra vùng mông nưca các mẹ à @@ em hoang mang quá !! có mẹ nào bị giống em chưa ????

0 7

Con

Lại tạch rồi các mom ạ [6][6][6]

0 0

Cho e chút í kiến

Mn cho e hỏi tí thông tin,knguyet lúc trc của e hay có vào những ngày 15 âm hay có thể sau vài ngày.Nhưng tháng trc e chỉ nhớ ngày dương 28-29.6 là có dc 2 ngày,e thì đang tính thả để có bầu,mấy hôm nay bụng e khó chịu,đau lưng mà nằm ngửa thì e thấy khó chịu cái bụng i như khó thở nằm nghiêng thì bt,mà ngồi thì cái bụng nó cấn cũng khó chịu lắm,e thử qe bchiu thì chỉ có 1 vạch thôi.Mn cho e tí í kiến với ạ

1 0

Latex giảm eo hiệu quả

Sinh dậy mà cái bụng như bầu 6-7 tháng. Dùng bao nhiêu thứ tan mỡ cũng chỉ giảm được 1 tí. Rồi cách đây 1 thâng. E đã tim được sản phẩm này. Latex nịt bụng này rịt được 1 thag thì đã giản dk 6cm. Cũng tùy vào cơ địa mỗi người. Nhưng e chắc chắn 1 điều là dùng sẽ giảm.vì cơ địa e thuộc dạng khó giảm. Nhưng e chịu khó nit bụng bàng đai này liên tục. Nịt bụng này rất thoải mái nhé. Cử động thoải mái. Nịt k hề cứng hay mệt gì. Như thế e mới dùng liên tục dk nè. Nên e đã nhập về để phục vụ chị em giame bug sau sinh nè. Sau dinh dùng liền sẽ nhanh hơn. E để 7thag ròi mới dùng mà hiệu quả vậy đấy. Không cần dùng thuốc. Hay kem tan mơ gì. Chỉ cần deo cái này cho em thôi nhé. [3][3]

1 0

Niêm mạc mỏng, trứng không trội

Các mẹ cho em hỏi làm cách nào để cải thiện niêm mạc vs ạ, e niêm mạc ngày 10 CK chỉ đc 6 mm, đã thế tháng này ko có trứng trội

0 2

Các mẹ có eo thon gọn vào chia sẻ giúp r

Cm ơi m là dân vp chỉ ngồi 1 chỗ thôi. M có bé được 3 tuổi rồi . Còn mang thêm em mỡ nữa càng ngày càng to mặc quần chân thì vừa bụng thì căng cả khuy . Mặc váy xuông thì lộ bụng rất khó chịu . M tập thể dụng cũng ko ăn thua hàng ngày m ăn 2 bát cơm bưax sáng ăn linh tinh bánh mỳ cháo mỳ tôm xôi bánh khoai ... À m cao 1.57 nặng 47kg cm ak . Ngực m thì cứ bé đi eo thì to lên . M mặc áo sz 34 thôi huhu

0 0

Buồn chồng mê game, vì game bỏ mặc vợ

Không có chồng ở nhà thì buồn, nhưng khi chồng nằm kế bên lại tủi thân rấm rứt khóc suốt... có mẹ nào cùng hoàn cảnh với em không?

1 0

K bít còn hy vog k

Tre kih 6ngay r... Sang nay thu thi chi co 1v... Ma nguc căg đau 6ngay liền rùi.. Đau lưg.. Thèm ăn này kia..... Còn hy vog k cac mom.. Đầu tuần mà thấy bùn bùn rùi. Huhu

1 12

Buồn

Có ai như gia đình em k, bao h vợ cũng 1 mình đi ngủ trước, còn ck thì mải đọc truyện 1-2h đêm mới đi ngủ

0 2