Mong con

Các mẹ ơi cho em hỏi kinh nguyệt ra ít thì có phải khó thụ thai ko ạ Ckk e khá đều Và bây giờ làm gì để sớm có bây bi đây ạ Em cảm ơn 😭

1 0

Giúp

Mình và chồng sắp cưới caiz nhau . Mình nặc nặc đòi chia tay sau đó nói lời nặng nề vs a . Giờ a đồng ý chia tay rồi mà mình gọi a k nghe . Mình biết mình sai nhưng a vô tâm mình mới quá đáng thế . Các ce nào khuyên e đi . E cần chia sẻ ạ .

0 10

Thắc mắc

Các c ơi cho e hỏi chút. E còn 2 ngày nữa là tới kỳ rụng trứng theo lyly báo.e thử mấy hôm nay toàn nên 1 vạch,xong vừa r e đi vệ sinh thì thấy dưới đáy quần ra chất màu nâu. Vậy là e sắp tới kỳ kinh hay ntn vậy ạ. E đang canh rụng trứng để mong con mà bị ntn làm e lo quá 😓

0 9

đừng bơ em

các chị ơi bị nấm mà mang thai thì phải như nào ạ 😪😪

1 3

Có mom nào từng kiếm tiền online chưa.chỉ giúp mình ít kinh nghiệm vs.mình bán hàng chán.giờ đăng kí tham gia JAA .ACC.VNDC.mà cũng chẳng ăn thua.tiện hỏi các mom cho mình biết mấy tổ chức JAA.ACC.VNDC.có đáng tin không ak.cho e có tí động lực.

0 0

Thuốc đặc âm đạo

Mấy mẹ nào từng đặc thuốc, mình trao đổi ý kiến tý nhé 🙋

1 3

Buồn

Ck 5 ngày thử que nhiều hơn ăn cơm ,vậy mà chả thấy gì 😞😞😞

0 5

Đừng bơ em ạ!

E trễ kinh 6 ngày đi khám bs nói có rồi, nhưng thai chưa về tử cung. Hẹn 1 tuần sau s.a lại. Mà từ lúc trễ kinh đến giờ bụng e cứ lâm râm đau, lúc đau lúc không. Em lo quá không biết có làm sao không ??[6][6][6][6] các chị chia sẻ em biết với!

0 9

Đau bụng

Em mang thai ở tuần thứ 33...sau chiều nay e bị đâu bụng ở dưới rốn...đau chằng chằng hoài ko biết bị gì..có mom nào chỉ e vs...

0 0

Làm mẹ

Hạnh phúc đứa đầu lòng của em nha các mẹ. Các mẹ nhìn thử đoán xem con trai hay gái ạ hihi

1 2