Buồn

Vẫn cứ vậy hic thấy buồn quá rầu...

0 0

yêu

vậy đạ đi siêu âm được chưa ạ

0 5

Mong con

Các mom AK minh đã khóc rất nhiều mối khi nghĩ về chuyện mmình không thể làm mẹ được. Mỗi lần đi khám về mình lai khóc rất nhiều 😭😪

1 10

tâm sự

ch là thế này các mẹ ạ. hqua ck e đi xem Word cup. e đòi theo thì bme ck bảo e sắp đẻ r đừg đi đêm nữa, còn hơn chục ngày thôi ở nhà nghỉ con ạ. thế là mk ck e đi, e dỗi ck k ở nhà vs e nên e giận đi ngủ trc. ck đi xem bóg đá về lúc 10 h. vào phòg đòi ôm e ngay, nằg nặc đòi ôm lun ý, mà e thì đag giận hắn k qt lun. a bảo có lí do : chả là đi xxem đá bóg thì nghe bà dì kể con dâu bà bị chửa ngoài dạ con nhug kb, lúc vỡ ra r đi cấp cứu thì ms bit nguy hiểm thật. ck e bảo may vk của a chửa bé Bông k bị ls, khỏe mạnh . Xog ổng ôm chặt lắm, kêu từ h k đi đâu nua ở nhà vs vk thôi. dễ thươg hết biết. à nhắc ch bầu bì ns nói : trc e bầu bme ck chả lo, k qt, k tẩm bổ gì cho chcháu lun, mua quà ăn nhiu còn bị chửi, đồ sắm cho bé ttoàn tien vck e. Vậy mà bh còn chục ngày là e nằm ổ r nên thấy bme ck qt thế, con ơi con à đừg bê đồ nặg, đi lại cẩn thận.... các mom vô chia sẻ ch nào

0 0

Mn giúp tôi vs nha

1 1

Buon

E buồn quá các m ơi sáng nay e vừa phát hiện ra nyc của ck e gọi điện cho ck e kb là co việc j ko nữa e nói ck e thì ck e bảo có việc e ko tin giờ e thấy khó. Chịu quá dang bầu bí nũa sáng ra đã khóc một trận rồi

1 0

Lo lang

M trễ kinh 5 ngày rồi. Đau đầu ti, đau lưng. Thử que vẫn 1 vạch. Còn cơ hội nào cho M k các M.[6][6]

0 7

Chồng

Khâu vá cứ để ck lo. [2]

2 7

Uống canxi loại nào?

Các mom uống canxi loại nào tốt. Mình 14w rồi mà chưa mua. Đang gấp gáp quá

0 1

Mong có ý kiến của mọi người

M.n ơi cho e hỏi làm vk ck e cưới lâu rồi mà vẫn chưa có bầu đi khám k viêm j hết ạ.vk ck e lại k có kinh nghiệm về qhe cho lắm Phải làm ntn để dễ thụ thai m.n chỉ e với ạ

1 2