Buồn nhiều

Đến giờ phút này đây, e vẫn không đủ bản lĩnh để từ bỏ a, e thật sự khoog muốn yêu a, e muốn bỏ. Vì a làm e buồn nhiều, em biết a khoog đem hp cho e cả vật chất và tinh thần, nhưng sao em vẫn khoog đủ bản lĩnh a ạ. Ty trong e không còn nhiều. [6]

2 1

Hỏi

Ce cho em hoi ? Em co quen mot nguoi co đạo tôn giáo .nhu em khong muon theo đao .vi em rat thich di chùa .nhu anh noi la phải theo đạo moi cuoi đc .co phai nhu vay kg ag

0 26

Mong chờ

Có mẹ nào còn khỏaq 10ngay nua tới ckk mà cảm thấy mún buồn nôn với đau pụng ngầm k .. nhu z có phai là dau hieu mang thai k z.

1 4

tóc rụng

chia sẽ cách giảm tóc rụng đi các chị ơi. mình mỗi lầm gội đầu hay chảy tóc là y như rằng rụng nùi nùi luôn. huhu.

0 3

NỮ HOÀNG DƯỠNG DA

👉 Làn da bị hư tổn do ánh nắng mặt trời!! 👉 Bong tróc, nức nẻ do thời tiết lạnh 👉 Mỏng yếu do sử dụng phải kem trộn....!!! Khiến bạn lo lắng không biết phải khắc phục như thế nào????😭😭😭 👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇 Đừng quá lo lắng, giải pháp phục hồi làn da hư tổn cùng #Tinh #Chất #Bơ #Skinaz sẽ là gợi ý hoàn hảo dành cho bạn. 👉 Phục hồi da hư tổn, viêm da, dị ứng 👉 Làm mịn da 👉 Dưỡng ẩm và trẻ hóa làn da 👉 Bảo vệ da tránh khỏi tác nhân bên ngoài như: tia cực tím, bụi bẩn. ☎️ 0939 590 218 (Zalo) - Ms. Thu #tinhchatbo 📌📌 Nguyễn Ngọc Thu Skinaz Chính Hãng

0 1

Các chị em tâm sự giúp em với đừng bơ em

Hôm nay đã là ngày 12 sau quan hệ em thử que vẫn 1 vạch, thật sự là e quá buồn và hụt hẫng. Còn 2 ngày nữa mới đến ckk kinh của em . Liệu e còn hi vọng k ạ. E quan hệ vào ngày rụng trứng

0 47

Hỏi

Mấy chị cho em hỏi em và chồng lúc quan hệ hay anh oral sex cho em thì xong sau đó e đều bị đi tiểu dắt + buốt. Em bị cũng khá lâu rồi Ai có cách nnào trị không ạ

0 7

Thắc mắc ngày đèn đỏ

Các chị ơi cho em hỏi theo như lịch kinh nguyệt của Lily báo hôm nay 29/7 là ngày hành kinh đầu tiên của em. Nhưng đến giờ em vẫn chưa thấy gì ạ. Có đau lưng, đau ngực, nhưng em để ý trước kì kinh k thấy có huyết trắng như lòng trắng trứng gà ra mà chỉ có dịch đặc như bã đậu và có mùi hơi tanh thôi ạ. Lo có em bé quá ạ ahuhu.

1 6

Cho em ý kiến tham khảo đi các mẹ

Liệu mai bọn em qh mà cho vào thì có mang thai đc ko các mẹ. Bọn em thì chưa muốn có con, nhg để ck ngày nào cũng xuất ra ngoài như vậy, thì ck ko đã mấy ạ.

0 2

Có thai hay không

May ci oi co e hỏi. . . may hom r co nhiu chiu chung mang thai r bh e lai bi bốc mui ca chiên e hk thể nào tho nổi va bat dau nôn oi mk chang nôn dx....e có nên thu thai lai bh hk.......trong thang nay e qh ba lần thôi hai lần xuat tinh ngoai va 1 lân vao trong lun.....nhung cach 1 tuan qh la e thử thai v mk đều 1v....de lần cuối cung e thu la vach mo vach dam....nhung ngay mai la ngay e vao ckk r . . . ko pk koa thai hay hk nua.....mấy c đừng bơ e nha....e chang pk tâm su vs ai len đay cs vs cac ci ak

1 2