Trễ kinh

Trc có kinh 4 ngày thử que lên 2v, hôm sau mua 2 que khác thử đều 1v, thất vọng tràn trề, để trễ kinh 4 ngày thử vẫn 1v, trễ kinh 10 ngày đi khám siêu âm đầu dò thì chưa thấy j, 2 ngày nay chỉ bị ra ít nâu nâu, ngực đau kinh khủng, triệu chứng j vậy ạ? các mom có ai giống trường hợp như mình ko?

0 1

đau vùng kín

các c thông thái giúp em. e bị đau thốn vùng kín - rửa hay đụng vào là đau lắm . vậy là bị sao ạ. e đang trong kì kinh

0 6

Rụng trứng

Theo lily thi minh con tận 5ngay nua mới đến kì rụng trứng. Nhưng sao cảm giác ướt và có ra it chất nhầy. Đó ko bik co phai la đến ngày rụng ko nhi

0 2

5-6 tuần

Moi đi bs sâm ze thai 5.6tuan.chua có phoi thai.lo.

0 4

Lúc nào cug games voi cái máy tính...con minh thì đầu xù tóc rối voi đứa con ngây thơ...nhiu lúc buon mún bỏ di lun cho roi....sì choet nag nề...jo chi muon đi làm kiếm tiền thôi...ko mún trông con nữa

0 0

Kinh nguyệt

Bà kinh lại ghé nữa rồi buồn thật [31][31][31][31]

0 0

Tuyệt vọng

Em tuyệt vọng quá các mom ạ . Em mang bầu hơn 7 tuần . Trước đó thì người yêu em bảo mong có con lắm rồi cưới. Bây giờ có thì tỏ ra lạnh nhạt xa lánh . Và không nói gì đến việc cưới cả. Em bị động thai cũng tự vào viện làm đủ mọi thứ để giữ con lại. Thương con nên cố gắng vượt qua mọi thứ các mom ạ

1 5

Thử thai

Mấy mom cho e hỏi khi thử que mình để que trog ly tầm mấy phút thì lấy ra ngoài và bao lâu thì cho kết quả chính xác ạ ??

0 1

Buồn

Các mẹ ơi. Có ai giống mk k. Giúp mk với ạ. 2 vc mk đang muốn đi khám hiếm muộn nhưng không biết khám như thế nào. Khám ở đâu tốt và chi phí ra sao. Mk ở miền bắc. Ai biết hay đã khám rồi chỉ giúp mk với ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều[10][10][10][10]

1 17

báo kinh

ngày 21 tháng trước e bắt đầu kinh mà sao lily báo tận 29 tháng này mí đến ạ thật khó hiểu mom nào tư vấn cho e đi

0 5