Có bầu

Các c ơi cho e hỏi với ạ, e qhe đc 3 ngày r sáng dậy buồn nôn nhìn gì cũng ngán cũng sợ mắt thì lnao cũng díp vào trc kia e vẫn khoẻ mạnh bt ksao hết có phải dính bầu k ạ??? À htrc qhe có đeo bao ạ mà rách có phải dính bầu k ạ???

0 35

Quà cho anh 💓

Mấy chị ơi có thể tư vấn giúp e được k ạ. Chuyện là sắp đến sinh nhật ny e. E k biết phải tặng gì cho a hết

0 4

Mong con

Có mom nào chậm kinh 15 ngày thử que 1 vạch. Siêu âm ko có thai. Mà thử máu có thai ko. M đag đợi kết quả .mong con quá

0 8

Thắc mắc

E thử que rtrung vào thứ 5( vì có như lòng trắng tr) lên 2 vạch rõ ( mà vạch dưới k đậm bằng vạch trên) tới thứ 7 e có thử lại vạch dưới mờ ( thử sáng và tối un) hk rõ hơn lần thử đầu hôm thứ 5. Mấy hôm nay e cảm thấy ngực hơi nhích lên tí xíu, đụng vào đầu ti hơi đau. Cho e hỏi e rụng trứng chưa ạ. Tại vì lily báo chưa tới ngày nên e có thắc mắc ( vì e áp dụng lily và cả que thử rtr lần đầu ạ.) hiện tượng của e như thế là sao z m.n

1 24

😌😌😌

Khi nào thì hết âm nhỉ 😂😂 lily kì ghê.

0 4

Tắm trắng bằng bôt đậu đỏ

Có mẹ nào ở đây tắm trắng bằng bột đậu đỏ với sữa tươi mà giúp cải thiện làn da chưa ạ. Cse bí quyết cho e với 😆😆 Quen hơi nước ngoài về đi nắng có 3 buổi đã đen sạm ấy 😭😭😭

0 1

Tiêm phòng hpv liệu bị tác dụng phụ ????

Hic. Mọi ng cho e hỏi. Đã có ce nào đi tiêm phòng hpv chưa ạ .Từ khi e đi tiêm phòng hpv xong mũi thứ 2 rồi .mà h đến cck vẫn đều nhưng máu thì k đc đỏ .cứ nâu nâu và ít là bị sao ạ

0 0

Phân vân

E đang yêu 1 anh, 2 đứa xác định cuối năm nay cưới, nhưng e thấy xa thì a hờ hững, nhạt lắm, nhưng gần là lúc nào cũng muốn ôm, hôn e. A ấy bảo qh có con thì cưới luôn. E thì sợ. Vì e đã từng qh duy nhất 1 lần với nyc, nhưng lần đó e đau lắm và k thấy ra máu. Sau khi ctay nyc e tự nhủ sẽ k bh qh trc hôn nhân nữa, vì e sợ lại lặp lại nỗi đau kia. Any hiện tại thì vẫn nghĩ e còn đoan trang, và a bảo sẽ để e tự nguyện. E có cảm giác a ấy rất coi trọng trinh tiết. Giờ e phải làm sao đây? Có chị em nào qh lần đầu k ra máu mà qh lần 2 3 mới ra k ạ? Giúp e với. E k dám nói với mẹ chuyện e đã từng, mẹ e cũng tin tưởng là e chưa bh làm vậy. Giờ e phân vân lắm...[28][28][28]

2 88

help

Viêm lt thì dùng gel lisa hay nữ vương new thì tốt hơn hả các chị? C nào cmt thì k cần ẩn danh nhé =)) e k cần pr bán hàng gì đó đâu ạ 😪

0 2

Vô tâm

Có ai yêu, và lấy 1 người vô tầm chưa ạ Luôn cho họ là hoàn hảo, còn mình thì họ cho là k biết gì Mỗi khi làm gì mình giận ck giận lại, mình k lên tiếng họ cũng im luôn, dì cho ngày này quá ngày khác Mỗi khi mình làm gì sai thì họ chửi mình ngu, đội khi có câu xúc phạm nữa, mình thì chưa bao giờ xúc phạm hay nói kiểu láo với họ cả Có chị nào bị như vậy k? Cảm giác sao ạ, e buồn và tủi thân lắm ạ

2 17