Hiem muon

Có bạn nào biết ở biên hòa khám hiếm muộn ko

0 2

Làm sao

Làm sao để có thể quên đi một người đàn ông mà mình đã dùng cả trái tim để yêu, cho anh tất cả những gì mình có, yêu anh hơn cả bản thân mình.... [6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][14][14][14][14]

0 32

Que thử rụng trứng

Mình thử lúc 9h30 lên 2 vạch mờ thì có pai rụng trứng ko ạ

1 3

Hỏi đáp

Các chị có kinh nghiệm cho e hỏi với. Tháng này e bị chậm 2 ngày rồi thử que thì chỉ có 1v ngực đau tức king khủng lại đau râm ran bụng dưới nữa. Liệu e có k hả các chị. E đang mong con lắm.... Các chị đừng bơ e huhu

1 26

Có mom nào biết nhóm cập nhật link sex trên zalo ko ạ?

0 0

Hjk

Có mom nào có thai mà bị rôm sảy hay nổi mụn ngứa khắp người không ạ

0 0

Sinh nhật người yêu 😢

Sinh nhật cho bạn nam thì mình tặng gì được các chị nhỉ 😢 Hai năm trước thì em đã tặng đồng hồ và ví da . Cho em ý kiến với ạ 🎊🎊

0 2

Lily báo [10][10][10]

[6][6]theo lily thì mình đang ở ngày thứ 3 của Chu kỳ Kinh nguyệt... Nhưng mình lại ko có j... Ko biết là vui hay buon đây [30][30]

1 4

Vitamin e

E nghe bảo uống vitamin e nhanh có bầu lắm...có mẹ nào dùng chưa. E uống thấy n nó chóng mặt, khó chịu, mà mụn trứng cá lên nhiều lắm Có ai giống e ko

3 66

Tâm sự

Em bị trễ kinh khoảng 1 ngày nhưng trong lily thì e bị trễ cả ck vủa mình . E thấy đau râm râm bụng hơi đau ngực , lâu lâu sốt , cơ thể hơi mệt mỏi chóng mặt nhưng lại ko dám thử que vì sợ lại thất vọng hic . Mong các c tư vấn giúp e .

0 0