Tâm sự

Các chị cho e hỏi thời điểm nào dễ thụ thai nhất ạ

0 0

Mong con từng ngày

Có mẹ nào cắt thuốc bắc uống để có thai chưa ạ ? cho e tham khảo với

0 0

Các mom cho em hỏi với, con em gần 4 tuần rồi. Hai hôm nay em bị đau dạ dày rất nhiều, gần như đau cả ngày, có lúc đau không thở được, em có sao không ạ, hay có phải uống thuốc gì không ạ?

Em là mẹ đơn thân. Mọi thứ phải tự túc, các mom đừng bơ em [6][6]

1 2

Xin lời khuyên...!

Em năm nay 23 tuổi và ny e cũng 23 tuổi! Trc kia hai đưas yêu nhau ba mẹ ny e quý e lắm như con cái trong nhà. Mà đùng bh e có e bé mà nye. Xin cưới bme nye nhất quyết k cho. Chuyện có bé thì bme e chưa biết.. bây giờ e phải làm sao các mẹ ơiiii

1 22

3h sáng dậy cho con ti, đọc tn của chồng r nhớ lại thấy mắc cười. Hồi xưa còn vợ chồng SON thì lúc nào cũng dính lấy nhau, đi ngủ phải ôm ấp nhau các kiểu mới ngủ dc. Giờ đây khi đã là vợ chồng SÒN 2 đứa (năm một) thì đứa trên lầu đứa dưới lầu nt nhau hỏi vầy đây 😆😆😆 Vì lí do 2 cục vàng Hana và Tul mà ngủ chung thì đêm đứa này la đứa kia dậy theo có mà khỏi ngủ nên ba mẹ chúng cũng tạm thời xa nhau đây 😅😅😅

0 0

Có mẹ nào có kinh nghiệm để biết trong bụng mình mang thai con trai hay con gái k ạ

Nôn quá

0 6

Quan hệ ngày có thai được k ạ

Ngày 14 đấy các mom ơi, giúp e với ạ

1 1

Mong cún con

Hôm nay theo lịch lily mình đã qh vào buổi sáng thì khả năng thụ thai cao ko mấy c,m.n cho mình ít kinh nghiệm mong con lắm rồi,đc 1 ngày may mắn ở cùng ck vào ngày rụng trứng ck đi làm xa cả 2 tháng mới về.

0 9

....

Các chị ơi. Hôm qh em có bị tuột bao sau đó 2h uống TTKC. 3 ngày sau thì ra máu. Nhưng dạo này em có cảm giác buồn nôn. Ngực k có gì thay đổi. Ko biết có thai k ạ :((( em đang hoang mang lâm

0 13

giúp e với

các mom ơi? cho em hỏi nang trội dày 15*20 ngĩa là sao ạ ?

0 0