Khởi động thôi [2]

5 1

Kinh nguyệt e ko đều, h e muốn có bầu nên uống thuốc gì vậy các mom? Mom nào có tình trạng giống e mà uống thuốc có bé chưa ạ

6 40

Các m ơi hnay e đi siêu âm thì bsi ghi buồng trứng phải có nang, nhưng bảo là bt. E có cần đi chỗ khác khám lại ko ạ?

15 2

Chuất như nước cất

9 1

7tr qtam ib tớ bao ut

0 0

Hêllo các chị, ck em kiêng quan hệ kể từ lần quan hệ cuối được 3 ngày rùi và mai là 4 ngày nên tính đi khám tinh dịch đồ. E tíng đi ở hoàn mỹ, các ch cho em hỏi là vô đó yêu cầu xét nghiệm tinh dịch là được hay là họ yêu cầu khám 2 vk ck lun ạ. Em cám ơn

0 6

Em ở nhà dưỡng thai buồn quá các mom ạ. Thấy nhà có quyển Sách mang ra đọc chơi. Có mom nào muốn xem cùng em cho vui không [2]

4 28

Mấy bạn chuột tháng 3 đâu hết rồi nhỉ, các bạn làm được trò gì cho bố mẹ bất ngờ rồi? Mình 15/3 nhé

8 26

Các mom ơi em nay ngày thứ hai bị đau đầu vú , với lại bị tức bụng dưới là bị làm sao ạ , trong khi kỳ kinh của em chưa đến

0 6

Mình nghĩ đa phần các bạn trong này là nữ. Câu chuyện mình chia sẻ là thật xảy ra trong gia đình mình, em dâu là cả gia đình mình khi nghe có bầu lập tức mang trầu cau đến xin cưới . Ba mẹ mình biết em mình có lỗi , nên khi tới xin dâu có nói với bên đàng gái " gia đình có yêu cầu gì nhà mình cũng chấp nhận" . Mình cm trong bài viết cũng khá lịch sự . Mà bạn này thì ........ Chúng mình là con gái , là chị em phụ nữ với nhau , còn không thông cảm cho nhau

6 2