Que rụng trứng

7/10 : thử thấy lên 1 vạch. ( âm đạo khô) 8/10 : thử 1 đậm - 1 mờ ( âm đạo khô) 9/10: 2 đậm ( âm đạo hơi hơi ướt ) 10/10: 2 đậm ( chất nhầy cổ tử cung màu lòng trắng trứng gà rất nhiều) P/s: các mom chúc mình may mắn đê ❤️, lấy cái tư tưởng thoải mái để đón cún nào

1 22

Đừng lơ em

Cho em hỏi với các mẹ ơi . 4 tính đến hôm nay đã trễ 4 ngày rồi . Mà hôm qua em có để ý thì bụng có đường nâu nhạt như hình ( k biết các mẹ có thấy đc k ) với hôm nay đầu ti e hơi đâu thôi chứ k đâu lắm ạ . Bụng thì mấy ngày trc e có nhói lên vài cái rồi h hết rồi . E mong con lắm các mẹ . E k khám thử que vì sợ lại hụt hẳng . Các mẹ đừng lơ em nhé . Em cảm ơn các mẹ nhiều

0 63

Bói

Có chị/mom nào ở đà nẵng biết chỗ coi bói chính xác 1 chút không ạ? Dạo này có nhiều chuyện xảy ra nên em muốn đi xem chút. Mong các chị chỉ bảo

0 2

Có ai lúc bị viêm. Mà vẫn dính bầu k ạ.có quan hệ xuat trong ngày rụng trứng. Nhưng do mình đang bị viêm. Chưa kịp đặt thuốc. Mà giờ đặt thuốc néu có bầu thì sao k ạ

Hix

0 2

Keo tim MN

0 0

Que thử

các mẹ cho em hỏi sau khi quan hệ thì bao nhiêu ngày sau có thể dùng que thử chính xác nhất ạ.

0 7

Buồn lòng

Bà kinh bà đến k chậm dù là 1 ngày😞😞😞

0 0

Có bầu xăm môi có sao ko

Bé đc 6 tuần. Mình ko biết nên xăm môi. Do mình kinh vốn ko đều.Có uống 2 viên tan máu bầm, 2 viên eferagan, thuốc tê. Ko biết có ảnh hưởng đến bé ko ạ. Mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ mình với. Mình hơi lo ạ

0 0

Buồn chán

Chẳng có ai xưng đáng với tình cảm của tôi!

0 2

Đạu bụng khi mang thai

Các mom cho mình hỏi với. Mình mới mang thai mà sao hay đau bụng lắm. Nhiều lúc còn đau giống đến tháng í. Nhưng đau một lúc rồi lại bình thường. Các mom có bị vậy ko ạ. Mình lo quá. Đợi 1 tuần nữa mới đi khám xem thế nào. Nhưng mình lo quá

0 9