Chieu dai cua be

33w chieu dai xuong dui 54mm vay la ngắn lam dung k cac mom?

0 21

Hỏi bầu uống hạt chia

Hôm qua tới bv cầm chai hạt chia theo uống. Có mom kia cũng mang bầu nói ko được uống hạt chia, đông y nói nguy hiểm vì nó mát. Mình bón thấy uống mấy ngày nay cũng đỡ bón. Vậy các mẹ có ai thường sử dụng hạt chia khi bầu không vậy?

0 3

Dấu hiệu sắp đẻ....

Dấu hiệu sắp đẻ của các mom là gì vậy??? Chia sẻ cho e với....

2 41

Mong con

Chỉ con 6 ngày là đến ngày bà dâu ghé thăm. Mà không có 1 triệu chứng gì là có thai . Hiccc ,, phải đợi đến bao giờ đây 3 năm rồi , xung quanh ai cũng có 2 ba mặt con , còn gdinh mình chỉ có 2 vk ck voi nhau . Sao buồn đến thế nhỉ . Cứ dặn lòng k mong , k ngóng , mọi chuyện Tuỳ duyên . Chờ đến bao giờ đây ah

1 27

Mn ơi mình có gửi yêu cầu cho surveyon đổi thẻ cào từ 14/9 nhưng đến tận hôm nay là 16/10 vẫn chưa thấy có thông tin bn nào giúp mik đc k?

0 0

Con 37w6d

Hqua mẹ con mình đi siêu âm, bsi bảo con xoay liên tục, con dc 3kg vs chiều dài xương đùi 67 mm, mẹ lo con lùn giống mẹ quá, cứ chiều đến mẹ ngồi lviec là con ngọ nguậy liên tục, gò cứng bụng mẹ, đạp hết bên này bên kia, bsi bảo mẹ ít nc ối quá, mẹ cũng lo, mong con khoẻ mạnh chào đời đủ tháng đủ ngày, các mẹ chia sẻ số đo con cùng tuần tuổi đi ạ.

1 5

Hp của mẹ...😘😘😘

Hp của mẹ dc nhìn thấy con cười vui mỗi ngày... [1][1][1][1][1]

3 14

Con trai Con gái

Các m ơi. Hôm qua mình đi siêu âm trai gái ( mình được 16 tuần ) mà em bé nằm sấp. Bs nói 80% là con gái nhưng kg chắc. Vì em bé co chân rà cả buổi mà kg thấy . Hẹn 4 tuần sau siêu âm lại. Vậy có khi nào lại ra con trai kg các m nhỉ Mình kg quan trọng trai hay gái chỉ hóng thui ạ

0 1

Con bị nỏi li ti

Heo nhà mình 1m18d sao mặt cứ bị nổi li ti như này suốt lun vừa rạp xung được 1-2 hôm lại đôm lên tiếp. E đã xài kem cũng như tắm nước lá khế nhưng vẫn k khõi hẵn, cứ vừa hết ngủ đêm lại thấy nổi lên vài mục,, có cách nào hết hẵn k chỉ e với a

0 15

.....

2 cái bánh giống nhau kh các mẹ 😂😂😂

0 30