Trị mụn

Cóa ai dùng kem này hiệu quả chưa ạ. Hic mụn tùm lum mặt khộ quá mà 😣😣😣

0 9

đàn ô có phải ai cũng như vậy k

mọi người ạ e lấy ck mới phát hiện ra ck e rất ham muốn lm chuyện ấy một ngày k lm là k chịu đc mà mỗi ngày lm là phải 2 đến 3 lần nhiều khi e mệt mỏi e k muốn thì e thấy a ấy hay tự sướng thủ thâm kể cả các ngày e bị đèn đỏ a ấy k nhịn đc ngày nào cũng tự coi phim sex và thủ dâm theo mọi người thấy là do a ấy còn trẻ nên ham muốn cao hay là ntn nhiều khi e tự nghĩ a là đồ biến thái tại sao k thể nhịn đc dù là một ngày tại sao ngày nào cũng phải thủ dâm nếu k đc qh 😂😂

0 6

trà giải nhiệt

các chị cho em hỏi uốg trà gì hàng ngày giúp thanh nhiệt. làm mát cơ thể .ngừa mụn. đỡ nóg trong ạ. sắp tết ăn nhiều đồ cay nóg em sợ quá

0 2

Phòng khám ngọc lan

Có mom nào khám hiếm muộn ở phòng khám ngọc lan đường lê thị hồng gấm chưa cho em kinh nghiệm với ạ, chi phí hết bao nhiêu và 1 mình đi trc dc k ạ

0 0

Link tải app kiếm tiền nè mn https://m.hit.vn/GGG2

0 0

Nhận biết có thai

Biểu hiện nhận biết mình có thai là sao hả cá mom e mong con quá ạ

2 0

Giúp em với

Các mom ơi lúc trc e trễ hơn 2tuần....thử que 1v đậm 1v nhạt...tức ngực đau lưng dữ dội đau râm ran nữa....để thơi gian k gì nữa ckk k đều....có phải lúc đó e mất bé k ạ

0 4

Hoang mang

Co ai tre kinh thử que 1v mà xet nghiệm máu co baby k...cho e ti đong luc đi cac mom

0 1

Mong con!

Lyly báo e còn 3 ngày nữa đến ckk.cách đây 10 ngày e sưng đau ti,đầu ti chạm nhẹ cũng đau,vài ngày thì hết.bây giờ chỉ thấy bầu ngực căng và mềm.e chưa dám thử vị sợ thất vọng. liệu e có bầu ko các mom,mong con quá r.các mom đừng bơ e 😔

0 2

Help me

Mẹ nào xem giúp em với ạ

0 2