cân nặng của con

Mình bầu 34w mà hôm nay đi khám bé dc có 2170g mà ck mắng quá trời bảo tại vk k chịu ăn nên con mới bé đấy! gì mà 34w mới có 2170g theo các mom 34w như thế có bé k

1 10

Phụ nữ

Các mom thông thái cho e nhờ chút ạ E bầu nay được gần 37tuan rồi, e đi vệ sinh có thấy ra chất dịch j màu hơi hơi vàng 1 tí,nhưng k đau, k rát, k ngứa , k mùi hôi j cả. như vậy có phải là bị viêm k ạ.Với cả nếu bị viêm lúc sinh con e bé có ảnh hưởng j k các mom Làm ơn đừng bơ e ạ

1 9

Buồn

Caia đưaa cạnh nhà cưới sau m 2 ngày nay sinh e bé .. thèm cam giác đó quá cac m ak

0 2

Ít trứng

Có mom nào bị ít trứng so với lứa tuổi mà vẫn sinh em bé tự nhiên mà không dùng biện pháp bơm , kích trứng không ạ

0 4

Dùng 500xu đổi 1k xu ib nha tui chỉ dùng 500xu thôi

0 0

Sữa bầu

Các mom bầu uống sữa gì vậy ạ

0 6

khi bạn quá cuồng con 😍

Mẹ chau cuồng chau các cô các bác ạ💞👶🏻 ken 4m11d

3 31

Có cách nào giảm ngén ko các mom?

Có cách nào giảm bớt ngén ko các mom thông thái?

0 5

Thuốc tránh thai embevin 28

Chào mọi người Cho e hỏi, có m nào đang cho con bú mà dùng thuốc tránh thai embevin 28 này ko, uống có bị mất sữa ko ạ, e đang phân vân quá ạ

0 2

Mua giường cho con

Các mom cho em ý kiến với ạ. Phòng em thì nhỏ ( ở chung với ba mẹ ruột ), tháng 8 này sinh, đang phân vân k biết mua nôi điện, mua cũi hay mua giường. Mua nôi điện thì chỉ dùng được 1 năm, mua cũi dùng được 3 năm, nhưng 2 cái đấy sợ bé lớn nó cũng k chịu nằm yên. Giá cũng 4tr rồi, em tính đóng luôn cái giường nhỏ nằm kế bên 2 vợ ck, sau này con có phòng riêng cũng tiện, mà ck em bảo k nên là sao ạ. Giờ giường 2 vợ ck có 1m6, 2 vợ ck béo như nhau, đều ngủ lăn đạp, k thể cho con ngủ chung được, nằm ngang thì k nên ( chĩa đầu ra cửa k nên, còn chĩa đầu vô tường thì ngủ k được ). Các mom cho em ý kiến với ạ.

0 7