Có hay không??

Các mom ơi e chậm kinh hôm nay là ngày t3 rồi tối qua 10h e thử nó lên vạch mờ lắm ạ. Phải nhìn kĩ mới thấy mà 2 ngày trước e ra máu nâu phải dùng băng hàng ngày ấy!! Sáng nay e thử lại thì lại 1v? Vậy là sao hả các mom em hoang mang quá 😥😥

0 6

GIÚP EM VỚI Ạ :(

Mấy ngày trước e bị nổi mụn ở lông vùng kín, sờ không đau và thấy hơi cứng như có nhân, e nghĩ là để như thế là nó lặn nhưng 2 ngày sau nó bắt đầu đau rất đau. Em liền uống kháng sinh nhưng uống được đến ngày thứ 2 thì nó bị sưng phồng lên to lắm, sưng cả môi bên phải, nhưng sờ không đau chỉ đau 1 ở phần nhọt, còn lại xung quanh không đau. Nó sưng to lắm à :( e kb phải làm thế nào ? Em hoang mang quá, có bị ảnh hưởng và làm sao không ạ. Em vẫn uống kháng sinh và rửa vệ sinh sạch sẽ ạ

0 15

Bệnh phụ khoa

Buồn quá các mom ạ Nay e đi khám BS nói e bị vlt diện rộng cổ tử cung đã thế lại còn bị u nang buồng trứng bên phải nữa 1u nc Tự vỡ đc còn 1 u thực thể 46x40mm phải đi mổ Mà BS còn nói nếu mổ này sẽ có nguy cơ mất 1 bên vòi trứng E lo quá các mom ạ

1 28

Please

Các bạn ơi cho mình hỏi chút xíu, mình muốn qh ko đùng bcs nên mình muốn sử dụng thuốc tránh thai hằng ngày thay thế, kinh nguyệt hiện giờ mình rất đều theo tháng, nếu mình sd thuốc tránh thai thì có an toàn và ảnh hưởng đến ngày kinh tiếp theo hay có tác dụng phụ nhiều ko? Cảm ơn m.n trước ạ❤️

0 3

Ai mua ib

0 0

Single mom

Sau tất cả em quyết định làm single mom các mẹ ạ. Em có bầu 4 tuần rồi. Em định khi nào lộ bụng thì nói với ba mẹ em. Nt dc ko ạ.

1 25

Lo lang

E lo quá các mẹ ak!3 ngày e thử que đều lên 2 v mờ.nay đi sieu am bụng và đầu dò lại chưa thấy.có mẹ nào bị như e không ak!😩😩😩😩😩

1 10

Mn giúp em

Mn cho em hỏi làm như thế nào để biết người yêu mình yêu thật lòng hay vì tình dục ạ. Chỉ giúp em với :((

0 9

Lo lắng cho con. Mọi nguoi giúp e

Mấy hn. Ngày nào cũng mệt và căng tức bụng. Tự nhiên hn. Thấy người khỏe ra. Nhẹ cả người. Lo sợ. Con e có sao k mays mom

0 4

Leggings Asos

💢💢💢Vòng 3 Siêu chuẩn cùng : [SIÊU PHẨM] Quần legging Asos NÂNG MÔNG 🎄 Shop chỉ bán hàng loại 1 túi Zip hồng (Chị em chú ý tránh mua phải hàng FAKE) Giá siêu ưu đãi #120k mua 2 c giá : 110k <3 ----- Lỗi được đổi hàng ----- Chất mỏng hoàn tiền cho khách hàng ----- Đảm bảo chất dày dặn, chắc chắn, không lỗi chỉ ----- Hàng loại 1 Size : S(35 -44), M(45-50),L(50-55),XL( 55-60), XXL ( 60 - 65kg), XXXL (65-70kg) Màu : đen cực dễ mix đồ ạ. -------------------------------------------------------------------------------- Ship 20k Nội thành Hà Nội

0 0