Giúp ạ!

các mom ơi. e hnay là ngày dks rồi mà từ đêm qua cứ 15’ là lại đau bụng với buốt sống lưng 1 lần,mà e chưa thấy ra dịch j cả. ko biết fai dấu hiệu sắp sinh ko nữa.

0 1

Siêu âm

Có m nào ở quanh khu vực quận 9 or thủ đức biết pk nào có thể siêu âm e bé mà bố vào xem cùng or lưu đĩa k nhỉ? Mình đi khám bv có mỗi một cái màn hình cũng chả nhìn thấy đc con, còn bố nó muốn xem con mà quanh nhà chả có chỗ nào, tks các mom.

0 0

Uống nước đá

Chào mấy m. Mấy m cho e hỏi với là mình có uống nước đá nhiều được ko ạ.

0 1

Mong được gặp mmặt on

Có mom nào cùng cảnh ngộ như e ko? 39 tuần 6 ngày rồi, con vẫn cứ nhởn nhơ đạp, gò, nấc cụt trong bụng mẹ. Hãy nói là e ko cô đơn đi

0 33

300k qtam=ib

0 0

Đồ của em

Mới bỏ ra giặt được gần hết cho bé yêu của mẹ ❤️ Còn 1 ít nữa đợi hnao nắng đẹp mẹ giặt tiếp cho em 😙😙 Kẹo ds 16/2 có mom nào ds giống bé nhà em không ạ 😌 Các m sắm đủ đồ hết chưa

2 42

đúng ngày

hôm nay e nhập viện kiểm tra mấy m ủn mông cho e sinh sớm đi ạ

0 19

Ăn uống

Sinh mổ sau một tháng thì ăn được nhung gì,và uống được nước gì ko ạ,mx Mom uj.xin đừng Bơ Mình ạk.Cam ơn.

1 1

Haizzz

Các mon cho e xin ý kiến ak, vk ck e lấy nhau đc 1 năm chưa có con, khi khám mới biết ck e ko có tinh trùng, bị vô sinh, vk ck e muốn làm thụ tinh cũng phải kiếm tinh trùng, giờ e biết phải làm sao đây ak, các mon cho e biết ý kién với, e thực sự kb phải làm sao nữa

0 66

Giới tính 👦🧒

Chuyện là cuối tháng này là e được 14w hơn rồi ạ, độ thời gian đó đi siêu âm thì đã biết giới tính của con chưa các Mom nhỉ, vợ ck e thì con đứa đầu nên trai hay gái gì cũng được, chỉ là tò mò nên muốn biết giới tính của con thôi ạ 🥰

1 54