Thuốc ttkc

Em lấy Ck đc hai con trai rồi và em đã làm kế hoạch 2 lần sau khi sinh bé t2. Khoảng 2 năm về đây em hầu như tháng nào em cũng dùng thuốc ttkc Nhưng mỗi tháng em chi dùng 1v. Ko biết như thế có bị làm sao ko ạ. Vì vc em tính sang năm sau sẽ chữa để đẻ tiếp. Mà giờ em lo lắm. Em sợ em uống thuốc như vậy sẽ ảnh hưởng khó có thể có em tiếp lắm a. Mn cho em ý kiến với !!! Tks Mn

1 1

Que thử rụng trúng

Mọi người ơi, ai biết canh và thử que rụng trứng chỉ e với

0 44

Giúp em với

E lấy Ck đc 7 tháng r thật suốt mà không thấy gì,em không biết rụng trứng là ntn cũng k hiểu làm tn để biết ngày trứng rụng. Ckk thì không đều nữa...các Mom nào có kinh nghiệm chỉ em với.

0 6

Các mẹ xem giúp e với

E thử 2 que lúc ngủ dậy thì lên 2 vạch đậm luôn ko cần chờ! Sau 1 tiéng e lại thử tiếp 1 que nữa thì cũng lên 2 vạch đậm luôn ạ. Tháng trước e bị ngày 26 nhưng chu kì kinh của e ko đều mà thấy nhiều mẹ nói trước ngày kinh hay bị dương tính giả nên e lo lo. E chỉ thấy đau căng ngực khoảng chục ngày nay rồi ạ

9 120

😍😍😍 DUNG DỊCH & XỊT VỆ SINH I’M NATURE - DÙNG LÀ NHỚ, LÀ NGHIỆN” với hương thơm nhẹ nhàng, quyến rũ🏆🏆🏆 ☘Chị Lê Huyền, khách hàng, cũng là nhà phân phối của I'm Natue đã có những cảm nhận và đánh giá hiệu quả mà cặp đôi sản phẩm Dung dịch vệ sinh I'm Nature & Xịt vệ sinh Eva Bestie mang lại. Sản phẩm giúp chăm sóc cô bé toàn diện. Bạn sẽ cảm nhận được hiệu quả ngay tuần đầu tiên sử dụng như: cô bé giảm hẳn khí hư, giảm mùi, giảm ngứa. "Cô bé" của bạn sẽ khô thoáng, dễ chịu và luôn khỏe mạnh. Cả nhà cùng share clip để lan tỏa những điều tuyệt vời của sản phẩm đến khách hàng của chúng ta nhé💪💪💪 Ib: Minh Trang 0359 514 206 #Xịt_vệ_sinh_phụ_nữ #Eva_Bestie #Im_Nature

0 0

Svd

Có ai vừa chiến xong k.e vừa xong phê quá

0 11

Giúp em với ạ

Cho e hỏi vk ck e đi khám thì biết được ck e tinh trùng bị yếu. Nhưng em không biết cho ck e ăn những món gì để tinh trùng khỏe mạnh hơn ạ.. C nào từng gặp trường hợp này và áp dụng đã có bea giúp em với

0 20

Cún con

Kết quả siêu âm

2 53

Mong con

Hnay m thấy xuất hiện dịch trong nhầy lòng trắng trứng mà k biết trứng rụng chưa. Hnay ck e lại k ở nhà chư. K biết tháng này có hy vọng k. Từ lúc sạch kinh tới h e chưa qh. Hazzx

0 1

Giúp em❤️

Em chào các chị☺️ Em mới cưới được 1 tháng muốn có em bé luôn, các chị có kinh nghiệm cho em hỏi uống loại thuốc bổ nào để dễ thụ thai ạ? Em cảm ơn ạ❤️

0 0