Tiểu đường thai kỳ

Các m ơi jo e phai lam sao dây cách đây 2 tuần e đi khám con dc 21 tuần kiểm tra nước tiêu bs bảo có đường là 100 sag tuần 23 e đi kiem tra nuoc tieu cung có dg mà tăng lên 500 trong khi do e hạn chế ăn đường .jo e chag bk pai lam sao nua

1 7

lỗi lily

có mom nào vô lily bị lỗi như mình k.

1 28

Khám hiếm muộn

Các mom cho e hỏi tuần sau vc e định đi khám hiếm muộn ở từ dũ thì chi phí khám là khoảng bnhieu v các mom?

1 94

Đau bụng

Mình mới có thai, có mom nào khi hắt xì hăọc nôn bị đau thắt bụng lại không?, cảm giác đau thắt khi nôn hay hắt hơi vô cùng khó chịu và cứ âm ỉ đau miết các m ạ. Có mom nào bị như vậy k ạ

0 5

Chị CA CA🙈

1 1

Gọi sữa

Cách gọi sữa nhanh về bằng lá mít thì làm thế nào vậy các m,minh sữa về rùi nhưng rất it k đủ con ti,cac m giúp minh nhé.

1 10

Cần lắm

Các mom ơi. Ở đây có ai bầu mà sinh non từ tuần 33 đến 37 không? Em cảm giác như bụng em tụt từ tuần 30 ý ạ. Tập đầu lơ mơ nghe mn bảo con so hay sinh sớm. Các mom đừng bơ em nhé.

0 19

Bầu bí

Em bầu 13w mà đang cúm các mẹ ạ. Ck mua thuốc này, em thấy có ghi thực phẩm chức năng, check cod sản phẩm thấy không khả quan lắm. Nên uống loại nào giá tiền phù hợp, điều kiện kinh tế chưa khá khẩm gì mn ạ

1 17

App lily

App lily như cái qq, tk kia mình tích dc bao nhiêu điểm. Giờ bị thoát ra k đăng nhập dc lại, bực mình gê!

0 0

Thai 35 tuần bị dư ối

Mây chị biết cho e chút kinh nghiệm đi ạ

0 3