Viêm lộ tuyến

Các chị em chưa viêm lộ tuyến bằng cách nào thế ạ. Có bạn nào khỏi hẳn chưa. Nay mình mới được tư vấn phụ khoa Hằng Thu. Bạn nào dùng qua chưa

0 23

Nhóm máu hiếm A RH (-)

Chào các mom ! E mẹ cá ! Mong con nay con đã về ! Hôm nay e đi siêu âm con dc gân 7 tuần tim thai túi ối đầy đủ phát triển tốt đó là điều mà mỗi bà mẹ đều mong muốn khi đi siêu âm ! Em tưởng chừng niềm vui năm ở đó và hạnh phúc ở đó với e là quá đu ! E làm siêu âm xét nghiệm tổng thể thì phát hiện e thuộc nhóm MÁU HIẾM (A RH ÂM ) Tiếp đó là phát hiện có virut viêm gan siêu vi B Cảm xúc của e chả. Biết phải nói như thế nào cả ! E đau lòng khi nghe và bk dc nhóm máu của mình sẽ ảnh hưởng tới con ! Điều đả kích lớn nhất với e chỉ có thế Viêm gan siêu vi B e sẽ chữa trị nếu phát hiện nó hoạt động nhưng khi sinh con xong e sẽ chữa Còn nhóm máu hiếm e đang mang khi sinh đer họ phòng ngừa chuyện xấu sảy ra họ bảo e cân tiềm người hoạc tham gia CỘNG ĐỒNG MÁU HIẾM KHI SẢY. RA VẤN ĐỀ HỌ SẼ HỖ TRỢ E ! Em k bk ở diễn đàn LiLy có mom nào thuộcd nhóm máu A B C O AB (RH-) xin mọi người hãy tạo thành một cộng đồng máu hiếm hỗ trợ nhau khi trường hợp xấu nhất sảy ra ! Hãy cho đi 1 giọt máu để lấy lại 1 mạng sống k chỉ riêng người bị nạn mà cả chúng ta ! Hãy cung cấp tên Tuổi sdt và cách thức liện lạc ở đây khi có ai đó cần chúng ta giúp đỡ ! Cho đi CHÚNG TA SẼ NHẬN LẠI RẤT NHIều !

1 4

Thử...

Có mom nào trước ckk 4 ngày thử 1v mà sau trễ thử lại lên 2v chưa ạ???

0 18

Đêm tân hhôn

Có mẹ nào như e k.. Lấy ck cao to khỏe mạnh.. Mặt cũng điển trai.. Cv ổn định có điều ck nóng tính quá cưới rồi 1 tháng e vẫn là con gái vì k thể quan hệ.. Do cái ấy của ck quá to. . Nhiều đêm 2 vk ck ôm nhau ngủ nữa đem thức giấc ham muốn nổi lên nhưng cố hết sức r vẫn k vào đc

1 4

Các mẹ ở nhà muốn tự chủ kinh tế ib e nha. Hướng dẫn, đào tạo kdol tại nhà. Cần ce quyết tâm và chăm chỉ nhé.

1 2

Iui i

Minh làm iui hôm 12/11 hôm nay 27 minh thư 2v, Hic, ko biết là chưa lên vạch hay con chưa về ah, minh còn Hi vọng ko các mom

0 0

Hỏi

Các mẹ có bầu ơi cho mình hỏi khi chưa chậm kinh thì các mẹ có biểu hiển ntn ạ. Mình chưa chậm nhưng thấy ngực mềm, ra khí hư nhiều có phải là con sắp về k Help me em mong con quá❤️

0 13

Vệ sinh

Các mom cho mình hỏi sau qh bao lâu thì phải vs cho sạch mà vẫn đảm bảo tt ko bị rớt ra ngoài. E đang mong con nên hay để nguyên ngủ đến sáng ko dám đứng dậy vs nhưng nghe nói làm như thế thì dễ viêm đúng ko ạh

1 32

Lo lang

Moi ng oi..co ai mang thai 5tuan ma chua co tim thai..chua co âm vang thai k..ma sao 2 ngay nay linh tính cua e rat lo lang.ngưc tu nhien lai mềm k đau nhu moi hom nua..e so lam.co ai dang mang bau ma nguc dang căng tuc tu nhien mem ra k..co ai mang bau 5tuan ma còn đau bung lam ram k..tu van e voi mn oi

0 27

Trông ngóng

Chị em nhà mình cưới khoảng bao lâu là có thai ạ ! E 6 tháng rồi mà vẫn chưa thấy gì n e ngóng quá các mẹ ạ 😭😭😭😭

0 0