Kinh nghiệm Đi khám phụ khoa, đừng bơ em

Có chị nào bị viêm nặng, bị nấm nặng, diêud trị cảt thuốc tây và đông y, đặt thuốc rồi chiếu tia gì gì í để diệt nấm... chưa ạ??? Em vừa đi khám ở Phòng khám đa khoa quốc tế HN về, chi phí khám hết 1 triệu 8, phải đi liên tiếp 10 ngày + uống thuốc sắc đông y + thuốc tây nữa hết tầm 10 triệu. 3 tháng tái khám 1 lần. Nghãi là chi phí lần này hết khoảng hơn 12 triệu. Em xót tiền quá :( Lại lần đầu đi khám, k biết có hiệu quả không? chỉ biết nghe theo bác sĩ thôi huhu Ai có kinh nghiệm k ạ

0 37

Thảo luận

Ban len fb tim( tốt cho bạn) vao tham khao thu nhe
06/16/2017 15:06 Trả lời
Troi moi có ban di o pk tư nay ve nói lừa đảo mà bạn. Vào nữa.di kham o bv di ban
06/16/2017 12:06 Trả lời
B nên đi viện đi. Đừng đi phòng khám vậy. Mình cũng từng đi phong kham 15 ngày. Hết hơn 2 chục yd b. Mà chả ra sao. Bs nó như kiêu lừa mình ý. Tiền mất tật mang
06/13/2017 19:06 Trả lời
ừ mình cảm ơn b ạ
Đi khám ở phòng khám thì tốn kém vậy đấy. Mà k phải pk nào chua cũng khỏi
06/13/2017 17:06 Trả lời
Quá đắt, mình bị nấm tái đi tái lại nhìu lần, mỗi lần đtrị 14 ngày. Tiền thuốc đặt hàng ngày và uống luôn chỉ tầm 1tr5 cho 2vc luôn đấy. Chứ 1 lần mà 12tr như b chắc khóc ròng. Nấm thì chỉ cần đặt và uống thuốc đặc trị nấm là đc, ko đến nỗi chiếu tia gì đâu b. Ko khéo nó vẽ vời ra để moi tiền ý
06/13/2017 16:06 Trả lời
dạ thế để chiều mai mình đi khám ở bv phụ sản HN xem thế nào ạ. cảm ơn b nhièu ạ =(((
Ẩn danh ko có gì đâu b
Chị em cho mình hỏi chưa quan hệ có nên đi khám phụ khoa ko ạ.
06/13/2017 15:06 Trả lời
kem trường hợp bị nấm hay viêm phải đi khám chứ b, và hầu như bs nào khi khám cũng sẽ hỏi là đã qh hay chưa để ngta có hướng đtrị. Chứ ai mà chộp vô cho mỏ vịt vào liền hả b. Bị nấm mà chỉ rửa ko thì làm sao mà hết đc
Viêm lộ tuyến ngâm mà còn khỏi
huhu lại lỡ đặt cọc tiền trở lại đó rồi. Làm sao đây các chị huhu
06/13/2017 14:06 Trả lời
Hom truoc em cung bi viem,kham o pkham Phuong dong Ha Dong. Kham + sieu am het 800k, dieu tri 5 ngay moi ngay 800k nua. Hic. Ma bua bsi bao em mua thuoc rua, em voi ve que k mua dc. Sau 1thang r k thay gi nua k biet co on k
Em cung bi nang,nhung chac nhe hon chi. Ma dieu tri o do k phai uong thuoc gi het,hang ngay den thoi.Nhung ma cung nan. Bi 1 lan gio cu lo bi tai phat. Hic
Ẩn danh ừ chỉ sợ tiền mất tật mang. kình đang tính đi khám tịa bv công 1 lần nữa xem như nào
Thi bỏ đi bạn ơi trc mình cũng đi khám chỗ nọ chỗ kia mấy chục triệu đôg tây đủ cả tia chiếu đèn các thứ cuối cùng tiền mất tật mang nchug là có tièn nthe thì bạn nên đi khám ở công (đặt lịch khám bsy riêng) cho dc dịch vụ tốt hoặc khám ở bv tư nào uy tín chất lượng ý ạ.
ẩn danh phụ sản trung ương hay phụ sản HN hơn bạn nhỉ. chắc ngày mai mình sẽ đi khám lại 1 lần nữa ở phụ sản HN xem kết quả 2 bên khác nhau k
Ẩn danh cai nay mk k rõ đâu vì mk k có đến đó.