Pk đa khoa quốc tế lừa đảo

Mình tháng này vị rong kinh vì đầu tháng uống 1 viên ttkc, nghe bạn giới thiệu mới đến phòng khám đa khoa quốc tế 221 nguyễn thị minh khai vì thấy review trên mạng top 10 phòng khám tốt nhất HCM. Đi khám chưa gì bắt đóng 1.5tr làm xét nghiệm các kiểu. Bsi Trung Quốc mình vào khám thì chỉ nc với pà phiên dịch chứ bsi chả nói gì . Nó soi cổ tử cung mình và bảo mình loét toàn bộ cổ tử cung rồi kết luận mình viêm lộ tuyến cổ tử cung giai đoạn 3 cần phải đốt lazel hoặc áp lạnh hết đâu gần chục triệu. Nó đưa hình ảnh cổ tử cung loét toàn bộ và bảo đó là của mình. Xong đưa mình đi làm paps nói mình viêm âm đọa ứ dịch cùng đồ phải truyền kháng sinh 6 lần 1 lần 8.9 trăm gì đó. Mình từng sốc kháng sinh khi mổ u nang buồng trứng nên nghe nói truyền kháng sinh mình rất sợ hãi phân vân. Bên đó nói nếu mình ko làm ngay sẽ vô sinh các kiểu. Mình từ chối truyền và xét nghiệm HPV. Về khóc cả đêm nghĩ là mình rất kỹ chung thủy 1 ng tình là ck sắp cưới luôn sao bị thế, ng yêu mình cũng vô cùng lo lắng. Mai quyết định đi Từ Dũ khám dịch vụ lun vào khám bs Từ Dũ nói phụ khoa e hoàn toàn bình thường cổ tử cung khỏe mạnh. Mình đi tầm soát HPV và làm lại Paps luôn 2 tuần lấy kết quả. Mà bác sĩ bên Từ Dũ bảo ko sao mình an tâm. Cảm thấy bị lừa đảo ức lắm. May mà chưa làm gì bên pk dởm kia ko tiền mất tật mang. Huhu mất 2 ngày đi tới đi lui ko ăn ko uống. Thật là đau đầu. Ko ngờ có những pk vô lương tâm thế[6][6][6]

4 31

Thảo luận

Xem nua tinh vao do kham roi
06/16/2017 15:06 Trả lời
Né né nhé bạn lừ a đảo ko à
bạn mình cũng bị lừa và tóm lại vào bệnh viện nào mà bsi trung quốc xdinh là về luôn ko khám. toàn bọn lừa đảo các mom ạ
06/16/2017 12:06 Trả lời
[43][43][43]
1 đêm đó mình hết 8 triệu. Xong mỗi đêm 1triệu3 liên tục trong 10 ngày . Ùi còn thuốc thang này nọ. Mình bảo ck đi bv đi nhưng ck bảo trang thiết bị ở đó tốt hơn cố gắng cho khỏi. Chứ sọ lở dở khó khỏi . Mà kết quả mình thấy tệ hơn trước khi tới. H mình bỏ ra 3tr uống thuốc nam để hồi phục tử cung. H khỏi hẳn rui.
06/16/2017 11:06 Trả lời
Chúc mừng mẹ nhé hihi cũng thôi kệ 1 bài học
Thì h mong các b rút kinh nghiệm. H chả muốn dám nghi đến
Mình chỉ định khám xem có bầu k. Mà nó noi mình bị viêm lộ tuyến, ..... Nguy hiểm, khó có bầu, dẫn đến vô sinh. Mình còn trẻ, nghe vậy tâm lí hoang mang lắm.
Có mà mình ko biết hình ảnh trên máy tính phải của mình ko? Mình chưa đi soi trước đó nên ko có biết nhìn sao đúng. Với lại mình ko bik trên màn hình máy tính phải tử cung mình ko nữa
Nó đã lừa rui thì thiếu j cách hả b
H muốn đi kiện mà k biết kiện ntn
Y chang mình. Đi phòng bên 3/2. May khám xong mình k chứ k làm gì hết. Qua từ dũ chẳng bị gì.
06/15/2017 12:06 Trả lời
May chưa đưa hết tiền cho nó haiz tiền mất có khi tật mang
M thấy nghi nghi nên giả bộ k mang tiền. May thoát
Pk da khoa tgioi da so la bsi trung quoc va lua đảo.haizzz o q1 vay s k vao lun Từ Dũ Ma kham ma vao khám tư làm gì😑
06/15/2017 11:06 Trả lời
Hồng Liên haizzzz nhu v rut kinh nghiem.
[43][43][43]
H phòng khám lừa đảo nhiều lắm. Mình từng bị lừa. Ức lắm, mà k biết làm sao
06/15/2017 11:06 Trả lời
Mình cũng thế tự nhiên nghe theo ui khóc lóc các kiểu. Nghĩ lại ngu ghê lun á. May mà ko cho nó làm gì chứ ko thì nát tử cung. Của ngta bình thường nó đòi áp lạnh với đốt lazel oi mẹ ơi
Thì nó làm z vs mình á. Bầm dập