Rong kinh

Chu kỳ của em đều như lịch mặt trăng, mà tự dưng tháng này bị rong kinh đến hôm nay là ngày thứ 10, hoang mang quá các mẹ ạ. Ai có cách gì chữa đc ko? Đang mong có con mà thế này thì buồn quá là buồn luôn rồi 😭😭😭

0 21

Thảo luận

Lâu lâu e cũng hay bị v nhưng của e kéo dài tới 7 8 ngày thôi
07/03/2017 23:07 Trả lời
7 8 ngày là bình thường e à.
Bạn kiến lá trinh nữ hoàng cug. Sắt nấu nuớc un. Rất hiệu quả và nhah lắm b. Mình từg bị và thử dùng. Hôm truớv hom sao la hết
07/03/2017 23:07 Trả lời
Ẩn danh cái đó thì minh k bjk. Hj nhug chac dc mà. Fai b o gan mình cho vai cay. Cây này se trồg lắm
Cảm ơn b nhé. M sẽ thử xem nè. 😙😙😙
Ẩn danh #ĐIỀU_KINH - #HIẾM_MUỘN 🌙#NGUYỆT_THẢO_CHI🌙 👱🏻‍♀️Độ tuổi thanh thiếu niên: 🔆Chữa đau bụng kinh,kinh nguyệt không đều, tắc kinh, vô kinh, kinh vón cục 🔆huyết đen, huyết trắng. 🔆nấm ngứa phụ khoa mãn tính, kinh vón cục... 👩🏻Độ tuổi sinh đẻ: 📌Chữa đa nang buồng trứng , 📌làm cho nội tiết tốt, tăng niêm mạc tử cung. 📌giúp trứng có chất lượng tốt ,làm tăng khả năng có tin vui. 📌Điều trị u nang, đa nang buồng trứng. Rối loạn nội tiết tố, ngăn cản các bệnh phụ khoa:viêm lộ tuyến, tắc vòi trứng, u xơ cổ tử cung... 👩‍👦Độ tuổi sau sinh: ❗️Giúp cho phụ nữ sau sinh điều hòa khí huyết ❗️ăn ngon ngủ tốt da dẻ hồng nhuận ❗️lợi sữa , chữa tắc tia sữa, sản nhẫu, đứt cổ gà núm. ❗️giúp cho chị em sau sinh không bị khô hạn... 🌳Hdsd : ngày uống 2 lần mỗi lần 20v Giá : #900k ☎️ Inbox tư vấn sức khoẻ
07/03/2017 15:07 Trả lời
Đi khám cho chắc chứ bị rong kinh kéo dài cũng nguy hiểm í
07/03/2017 13:07 Trả lời
Cảm ơn b. M uống th vài ngày xem có đỡ ko rồi đi b ah.
Uống thuốc đii
07/03/2017 12:07 Trả lời
Cảm ơn b. Hôm nay m đang uống thuốc tây. :((
Uống chứ nv kh tốt