Cho e ý kiến với ạ 😣😣😣

E có nên tiếp tục với 1 người suốt ngày cáu gắt e. Và đặc biệt là hay nói những lời nói cực kỳ khó nghe. Chỉ thời gian gần đây mới như thế thôi ạ.hay tại ngta k còn thương e nữa r ạ ???

1 32

Thảo luận

K để cag lau cà ton thuong
07/03/2017 21:07 Trả lời
Vâng ạ
e phải nói chuyện rõ để xem nguyên nhân do đâu mà tgian gần đây mới cáu. xong mới gq rõ ràng đc
E đang rất buồn ạ
mạnh mẽ lên e nhé cố tập trung cviec với tập trung chăm sóc bản thân để đỡ phải nghĩ đến nhiều
Thắng thắn với nhau cho nhanh bạn ạ, đừng mềm yếu mà tự làm khổ bản thân
Uk chị cảm ơn
Mạnh mẽ lên c, chúc c mọi điều bình an ✌🏻️
vì ng ta muốn buôg tha mìh.ngta ko iêu nữa.chán rồi lên tỏ vẻ khó.chịu .cáu gắt qát tháo mìh. hãy ở .hãy iêu ai họ tôn trọg mìh.tôn trọg lời nói của mìh bạn à.ng như này buôg đi.
T hiểu r t cảm ơn
Bỏ đi sau về sống khổ lắm. Khổ cả tinh thần lẫn thể xác.
T cũng nghĩ là sẽ như vâyh
Buông đi b. Tình yêu là khi ở bên ai đó ta k cần phải gồng mình lên cố gắng gì cả.
trinh mình đã có gia đình và bài học mình rút ra là mình khuyên b nên từ bỏ.
T cảm ơn b
Hỏi thẳng luôn xem còn thương nữa ko mà hết thương rồi thì chia tay đi. Chứ quyền gì mà đòi cáu gắt với nói lời khó nghe với mình.
trinh nếu vậy chỉ mình làm khổ mình thôi. Lúc đầu chị cũng cam chịu giống em vì muốn giữ anh ấy. Nhưng rồi giờ chị nghĩ lại thấy mình ngốc lắm em ạ. Tội gì mình phải chịu thiệt thòi vì một người ki còn thương yêu mình chứ
Dạ
đang cùng chung cảnh ngộ. Nhưng chỉ lúc nt cáu gắt thôi chứ gặp mặt thì vẫn vui vẻ ân cần nên k biết s luôn :(
T thấy b nên xem xét lại. Nếu thấy đã cố gắng mà ngta vẫn v thì ngta k tôn trọng b r
T đang muốn buông xuôi r