Yêu hay buông ??? Giúp em ...

Mn cho em ý kiến với ạ. Em và ny em quen thì đã lâu rồi nhưng mới yêu nhau được hơn 3 tháng. Ny em cũng rất hiền lành, nhường nhịn em. Nhưng điều em băn khoan ở đây là anh ý trước đã từng yêu chị họ em dù thời gian la rất ngắn, chỉ gần 1 tháng thôi. Là chị em tán tỉnh anh ý trước. Nhưng yêu 1 thời gian rồi bỏ là vì chị ý có thai với anh ny cũ 😔Nhưng ny em cà chị em cũng đã qhe với nhau vài lần rồi. Chuyện chưa dừng ở đó. Ny hiện tại của em lúc đấy thì cứ bảo chị em snghi kỹ đi. Nếu muốn tiếp tục thì bỏ đứa bé và 2 đứa sẽ tiến xa hơn. Cuối cùng vì 1 lần chị e đã bỏ rồi. Nên giờ sợ, k dám bỏ tiếp. Đành cưới a ny cũ. Một thời gian sau khoảng 5-6 tháng thì em và anh bắt đầu yêu nhau. Nhưng đợt vừa em đọc được tn của anh với ny cũ cách đây mấy năm (kpai chị em). Lúc đấy là sau khi ctay c em được khoảng 2 tháng 😔 Sau khi đọc những dòng đó em rất bất ngờ về anh. Em k nghĩ a là 1 con ng như vậy. Khác xa với bề ngoài cách cư xử của a 😭 Em biết yêu nhau ngủ với nhau là bt. Nhưng đằng này là ny cũ, đã ctay lâu r. Vẫn nc với nhau theo cái giọng điệu rủ dê nhau đi chịch, chén. Rồi thích mông với vú, rồi rủ nhau tắm chung như ngày xưa ... không thể thiếu nhau 😭 Giờ em đang rất phân vân. Em biết đó là quá khứ. Nhưng khi đọc đc những dòng đó e rất đau. Tại sao còn yêu nhau sao k tiếp tục lại ctay lgi. Và e nghĩ hay a yêu e cũng chỉ vì để giải quyết nhu cầu của mik ??? Em kb mik nên tiếp tục hay dừng lại nữa ...

0 17

Thảo luận

Ny mình trước kia cũng quen người này , tán tỉnh người kia , lăng nhăng lắm , ngủ vs biết bao nhiêu là người. Bây giờ yêu mình , thấy vứt bỏ hết mọi thứ , bạn bè này kia cũng qua 1 bên hết. Mà k biết dc như v mãi k , hay r sau này sẽ trở về ngày xưa nữa ...
07/06/2017 08:07 Trả lời
Chúc ac mãi mãi hphuc ah. Làm phận đàn bà đã khổ r. Tin lầm, yêu lầm còn khổ nữa. Hic
Bạn đừng kỳ vọng vào đàn ông sẽ thay đổi, mà hãy chấp nhận như đó là 1 phần của họ thì hãy yêu. Mọi thứ tin cũng 50/50 thôi, đừng đặt trọn t.c quá nhiều, yêu đến đâu sẽ Tuỳ cách hành xử của Ng yêu mà cảm nhận rồi đánh giá. Ko tiếp xúc với Ng yêu bạn nên ko đánh giá dc là Ng đó thật lòng hay ko. Đàn ông Việt Nam diễn giỏi lắm
07/06/2017 07:07 Trả lời
Nhưng thật sự cứ nghĩ đến tin nhắn, rồi nghĩ đến lúc 2 ng đí qhe, nghĩ đến lúc tắm chung ... em thấy bế tắc lắm ạ. Đã thế còn 1 số lời a nói vs e. E cubgx đọc đc là a cũng nói vs cô gái đó như vậy. Nên e cảm thấy rất hụt hẫng. Kb pải làm ntn nữa. Đúng là bỏ thì thương mà vương thì tội ạ 😔
07/06/2017 03:07 Trả lời
Yêu e cũng pao e về nhà 1-2 lần xong e k về thế là bh cũng thôi. K đả động gì cả. Htrc e nói chuyện vs bạn là e k muốn lấy ck. A biết đc cũng nt cho e rất dài và nói e là sao nói vậy? Em nói thế coi anh là gi?
07/06/2017 03:07 Trả lời
Đàn ông ko tốt như bạn nghĩ đâu, nhưng nếu hiểu đc đàn ông bạn sẽ nhẹ nhàng hơn. Đàn ông chỉ muốn thêm ko muốn bớt, họ vẫn thích thử cảm giác với nhiều Ng nhưng họ chỉ yêu 1 Ng, và có 1 số Ng để họ thỏa mãn ham muốn của họ chứ bản thân họ ko tình ý nhiều. Vd Ng của bạn nt với bạn gái cũ khi ham muốn là chn bình thường vì lúc đó a ta ko thể nhắn cho 1 Ng phụ nữ ko biết về a ta và bạn gái cũ chỉ là 1 lựa chọn ngẫu nhiên để chat sex vì họ từng qh với nhau rồi. Trong một vài lần khác có thể a ấy tìm bạn nhưng ban từ chối còn cô bạn gái cũ vẫn tiếp chn bình thường thì đó là cách Ng yêu b lợi dụng cuộc nói chn để thỏa mãn bản thân mình. Yên tâm đi, trong số 10 đàn ông sẽ có khoảng 8 Ng thích nói chn đó. Tuy nhiên điều đó ko đo dc tư cách và sự trung thủy của đàn ông
07/06/2017 02:07 Trả lời
Ẩn danh vâng. Cảm ơn c ạ. Sau hôm đó e cũng nt và nói dừng lại. A cũng k giải thich mà chỉ xl em. Và nói đó là chuyện quá khứ. Và nói trog lúc yêu chưa hề lgi có lỗi vs e. E thấy khó hiểu lắm c ạ
Ẩn danh mà a và nyc còn làm chung 1 chỗ nữa ạ. Mãi sau e mới biết. Điên tiết thật. Nhưng hiện tại ny e cũng đag cbi nghỉ bên đó
B ạ t cũng cùng hoàn cảnh giống giống b. Nhưng đây là ny t qua lại với con khác ngủ với nhau 2 lần rồi a nhận sai và tự kết thúc cho đến vài thag sau t ms biết. T điều tra dò xét họ để biết đên cùng. T cũng lựa chọn cách tha thứ để tiếp tục bên nhau. Nhưg rồi mỗi ngày t đều dănf vặt vì hih ảnh tưởng tượng a đag quan hệ với nó rồi t bị ám ảnh so sánh t với nó. T ngồi suy đoán t nghĩ a có tình cảm với nó. T tự cho là a đag giả tạo với t. T k quên dk . Nhạy cảm với tất cả chỉ 1 ý nhỏ thôi là t lại tưởng tượng ra rồi dày vò cả t và cả a. Bây giờ đây 1 rưỡi sáng rồi t đang ngồi khóc một mih còn a ta thì ngủ ngon lành . T đag dày vò bản thân đây . Đag nuôi ý định để trả thù con lăng loàn mất nết kia đây
07/06/2017 01:07 Trả lời
Ôi kiểu này ny có tính lăng nhăng rồi em ơi
07/06/2017 01:07 Trả lời