Lãnh cảm

Mình với chồng mình hơn 1 tuần không qhtd rồi, mình cảm thấy bình thường, không thèm muốn, trước khi đi ngủ 2 vợ chồng âu yếm rồi ôm nhau ngủ. Vậy thôi. Anh ấy cũng bận việc cơ quan nên tối thường hay ngủ sớm, và mình thì cũng không có hứng nên cũng ko đòi hỏi gì cả.... có mẹ nào lấy chồng vài năm mà bị lãnh cảm như em không?

3 15

Thảo luận

Có thời gian mình cũng bị vậy ấy, sau đó lại ham muốn bt, có khi cao hơn ý
07/15/2017 17:07 Trả lời
cũng giống tình trạng mình cả tháng chắc hai ba lần thôi ý tại mình cứ bị khô nên chẳng ham muốn không biết giờ phải làm gì
07/15/2017 12:07 Trả lời
Mình thì ko bị khô. Nếu kích thích thì vẫn có cảm giác muốn qhtd. Nhưng nếu ko thì mình cũng chẳng nghĩ đến, lên giường là chỉ có ngủ
Ôi. Minh cv, lm về 2vc mệt ôm nhau ngủ thôi. Chả làm ăn j luôn [11][11][11]
07/15/2017 02:07 Trả lời
Nv nhiều vc k hiểu cho nhau có chuyện là lại rời xa nhau mất [6][6][6]
Bích Vân về vấn đề gia đình thì ko hề có mâu thuẫn j bạn ạ. Chỉ là mình ko có cảm xúc ý
Mình với ck mình mới cưới đc 1 tháng mà cũng vậy lun. Chẳng ham mún j, có khi hơn tuần mới 1 lần, ôm nhau ngủ bt thui. Mình cũng ko có hứng thú. Ko bít có phải do vc mình cũng bị lãnh cảm ko nữa.
07/15/2017 01:07 Trả lời
Em cũng như chị ý. E cũng rất lo. Sợ cưới r ko giữ dc chồng. E mới 20t đã v rồi cũng rầu lắm ạ
07/14/2017 23:07 Trả lời
Có thể đấy là do yêu lâu quá nên vậy đó em. Lần đầu c bị thế này, nên c cũng đang hoang mang. Nhưng hỏi ý kiến mấy chị lớn tuổi, thì các chị ấy bảo "chồng mình hơi hơi yếu sl 1 tí thì tốt, đừng khoẻ quá, vì càng ngày mình càng lãnh cảm mà"
K phai lanh cam ma la suc khoe k cho phep
07/14/2017 23:07 Trả lời
4 năm rồi :)))
Vay nen di hấp hôn đi nhiu khi ng ta ban cv nhiu qua nen it time danh cho nhau nen ham muon cug it di bot cv danh time di hen ho nhat la nhug noi nhiu ky niem