Xạo người yêu

Các chị em ơi.... Mình đang có kế hoạch này hơi quá đáng. Đang phân vân ko biết có nên làm với any ko. Chuyện là any của mình năm nay 33t rồi mà khá ham vui, làm về tối rảnh là đi nhậu, ai rủ là đi liền. Nhậu ít nhậu nhiều gì cũng đi hết với có tính đa tình nữa. Còn cv của mình làm về xét nghiệm. Mình tính nói xạo với anh ấy về chuyện mình đang nghi ngờ a ấy bị yếu tinh trùng. Cái này mình sẽ có dẫn chứng cu thể với a. Mục đích để a giảm ăn nhậu lại thôi cm ạ. Mà thấy hơi có lỗi vì cchưa dối ảnh điều gì. Mà cũng ko biết ảnh hưởng gì đến any ko nữa. Các chị cho e ý kiến đc ko ạ?

0 21

Thảo luận

K quá đáng đâu b. Giúp ổng giảm nhậu lại th mà
07/15/2017 23:07 Trả lời
Bth mà.. đấy là tốt cho ck thôi
07/15/2017 21:07 Trả lời
Giờ mình chợt nghĩ có khi nào ổng nghĩ bị yếu nên lăng nhăng xả láng luôn ko. Chắc chớt...
Eo ơi mới nói xong. Tội lỗi quá các chị ạ. Tại hôm nay trời mưa nên ko gặp nhau. Mà mình úp mở ông cũng chẳng tò mò nên mình nói qua Đt luôn, ko biết ông đang ntn nữa. Vừa áy náy vừa thương. Mà nt an ủi ko thấy tl lại gì chắc đang coi phim rồi [24]
07/15/2017 21:07 Trả lời
Đc đó. Bth mà. Ổng sẽ sợ r giảm nhậu lại thoi
07/15/2017 11:07 Trả lời
Ôi mình sợ ông nghe vậy xong đi lăng nhăng ko dùng bcs thì chết toi
Kh co đâu bn[2]. Ng đàn ô thw bn pải có trách nhiệm vs gđ chứ
Tình yêu có thể khiến con người ta thay đổi. Bạn có thể khuyên mắng anh ấy. Chứ thật sự tính chuyện lâu dài thì sau này bạn là người khổ đấy
07/15/2017 11:07 Trả lời
La sao b
Kệ ổng. Miễn là giảm nhậu là đk
07/15/2017 08:07 Trả lời
Cẩn thận nha. Gặp người hay suy nghĩ sẽ bị trầm cảm đó Chưa kể ổng nghĩ ổng yếu không có khả năng sinh con sợ làm khổ bạn sẽ nói chia tay luôn rồi hối hận giờ. Lúc đó giải thích không xong ổng kêu lừa dối ổng ổng ct cái rẹt rồi than
07/15/2017 08:07 Trả lời
Tính ổng thì chẳng lo lắng gì đâu còn chuyện này mình ko biết sao. Nhưng mình sẽ nói do rượu bia, giảm rượu bia bồi dưỡng lại để ổng bớt nhậu nhẹt b ah
Dc đó c
07/15/2017 07:07 Trả lời
Tính còn ng rồi thay đổi lắm. Làm như vậy chắc gì đã đc. Nhưng bạn cứ thử. Có gì sai đâu mà thấy lỗi lầm. Tốt cho ng ta mà.
07/15/2017 06:07 Trả lời
Uhm, đúng là tính cách khó thay đổi nên mình muốn a hạn chế lại. Mà a ko thay đổi thì mình cũng pó tay[19]
Thoi dung. Lo may a ta that vong qua lai xay ra tai nan gi thi hoi k kip.
07/15/2017 06:07 Trả lời
Day la chieu thoi. Minh dua ra nhu vay la minh dan mat ong roi. Ong co khi lai vo cung xuc dong ma k dam lam viec gi co loi voi ban.
Chi Nguyen ah. Hú hồn 😆