Chuyện nghi ngờ người yêu là người đã có vợ, em nên làm gì?

Em và người yêu quen nhau được 3 tháng rồi, bọn em có quan hệ tình dục rồi. Em đi học, ở xa anh ý. Thỉnh thoảng mới gặp nhau thôi. Có mấy lần anh ý bảo nhớ em, muốn gặp em, em thì đi học ko có thời gian ban ngày nên em đề nghị gặp buổi tối thì anh ý nói anh ý chưa bao giờ qua đêm bên ngoài nên ngại ( anh nói ở cùng với em trai). Em được nghỉ một ngày trong tuần và thứ 7, chủ nhật thôi, bọn em thường gặp nhau vào ngày trong tuần đó. Chủ nhật anh bảo phải về quê nên em cũng không gặp anh ý vào cuối tuần được. Nhiều lần em bảo cho về chỗ trọ của anh ý và em trai thì anh không đồng ý. Giữa tuần em được nghỉ đấy thì anh ấy lại trốn việc đi cùng em. Bọn em có nhắn tin nói chuyện với nhau bình thường nhưng video call thì anh ấy toàn ra ngoài đường hoặc cầu thang bên ngoài để nói chuyện . em có nghi ngờ nhưng không tìm ra được bằng chứng gì hết. Nếu em cứ điều tra , hay đưa ra những câu hỏi nghi ngờ anh ý nhiều, em sợ ảnh hưởng đến tình cảm . nếu anh ý trong sạch em lại càng thấy có lỗi. Em nên làm gì bây giờ ạ?

0 14

Thảo luận

Điều tra di đừng như mình biết ng ta có vk r mà dứt mãi ko xong nhùng nhằng tốn time phí tuổi xuân lắm
07/16/2017 23:07 Trả lời
Pải đtra đii
Thuê ng đi theo
Phải kiểm tra c ạ chứ nhỡ mà a yk có vk oy mà lại để cho vk a ấy biết là khổ mk thui
07/16/2017 22:07 Trả lời
Nên điều tra bạn nhé, đừng như mình, tin tưởng hoàn toàn k kiểm tra lục lọi điện thoại bao giờ , cuối tuần nào cũng nói là phải đi công tác .... hai năm , vẫn k cho mình về nhà và giới thiệu bạn bè.... mình mới biết ảnh có vợ con cách đây 3 tháng! Hận!
07/16/2017 21:07 Trả lời
Bạn nên điều tra rõ, khi lòng tin ở một ng đàn ông k đặt cho mình càng giấu giếm mình càng nghi ngờ thôi
Mông lung quá các chị ạ.
Em nhờ thêm 1 người bạn khi tiễn em lên xe chạy . A ta quay về em ko kịp đi theo thì để bạn em đi theo . Em xuống xe gọi bạn đang ở đâu chạy tới thế là biết chỗ a ta làm or nhà a ta và tới hỏi thẳng là rõ ngay.
Vâng :( em cũng bối rối
Em ở xa ý. Anh ý toàn chở ra tận bến xe, chống mắt nhìn e lên xe, xe chạy rồi mới đi về. :( em sẽ nghĩ cách điều tra :(