Xin lời khuyên...!

Em năm nay 23 tuổi và ny e cũng 23 tuổi! Trc kia hai đưas yêu nhau ba mẹ ny e quý e lắm như con cái trong nhà. Mà đùng bh e có e bé mà nye. Xin cưới bme nye nhất quyết k cho. Chuyện có bé thì bme e chưa biết.. bây giờ e phải làm sao các mẹ ơiiii

1 22

Thảo luận

Cái gì mà vô lý vậy? Mấy ng đó bị sao vậy chứ [22][12][45][45][45]
08/07/2017 20:08 Trả lời
[6][6][6]
Phận làm phụ nữ thật khổ quá mà. Bạn đừng buồn mà ảnh hưởng đến e bé nhé
Có. Gdinh ny m buôn bán hàng ăn b ah
08/07/2017 15:08 Trả lời
Gđ Ng bạn có kinh doanh hay làm ăn buôn bán j ko?
Gđ ko đồng ý thì 2 người tự sống và lo hp riêng đi . quan trọng là bé đừng bao h bỏ nha
M cũng quyết k bỏ b ạ . Con mình mà
Um đúng r p . Ủng hộ p
Hỏi lý do thử xem sao bạn, rồi mới tìm hướng giải quyết dc
Thì hỏi sao ba mẹ ko đồng ý. Nếu ko dc thì nói thật là có baby cho ba mẹ sắp xếp cho nhanh.
Tại ba mẹ lo cho b thui, tuổi nhỏ quá sợ khổ. Nhưng qdinh là ở 2b, nếu thật sự yêu nhau và cần baby thì hãy bv n. Còn ng iu b phải là ng bit lo mới dc, từ ngày b có thai có bàn luận lên kế hoạch cho tương lai chưa?
chờ hạnh phúc ny m mấy hnay áp lực gia đình cũng qtam các thứ nhưg thấy áp lực gầy đi r k ăn uống dc gì cả.
Vậy ý kiến của ny bạn ntn? Chứ quý bạn thỳ chuyện giữa 2 ng đi quá giới hạn và để lỡ có em bé thỳ cũng là chuyện thường. Sao lại k cho cưới. Bạn nên cùng ny đến nhà ny bạn. Trình bày rằng 2 bạn đã có.. xem thử gd họ như thế nào. Đôi khi có lý do gì đó. Mà ny bạn dấu thì sao.
08/07/2017 13:08 Trả lời
An Nhiên uk. Phận con gái sao khổ thế biết. Nếu 2 bạn muốn giữ bé lại. Và ny bạn cũng thương bạn .thỳ nói chuyện ba mẹ bạn luôn. Đừng sợ. Để ng lớn dễ nói chuyện vs nhau vậy. Ba mẹ nào lúc con chưa mag thai thỳ cũng kiểu " tau giết mày - k cưới xin gì cả . Cho ra khỏi nhà " nhưng tâm lý khi biết thỳ lại khác. Thương bạn nhiều hơn thôi.b nên nói cho gd bạn bik nhé
M định một vài hôm nữa sẽ nói.. lo sợ nhiều hơn b ạ 😔
B hỏi ny b xem lí đo gì mà bme k đồng ý
08/07/2017 12:08 Trả lời
Nye đã hỏi mà bme cứ bảo k đồng ý. Trc 2 gdinh 2 bên cũng quý nhau lắm