Làm sao

Làm sao để có thể quên đi một người đàn ông mà mình đã dùng cả trái tim để yêu, cho anh tất cả những gì mình có, yêu anh hơn cả bản thân mình.... [6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][14][14][14][14]

0 32

Thảo luận

M đã từng sống chết vì người đàn ông đó. Yêu hơn tất cả những j m có thể. Và rồi ctay đau đớn tột cùng m có thể làm bất cứ điều j để a quay lại. Nhưng ko.... Và m gặp ck m, a ấy tán tỉnh và m đồng ý quen ngay (quen cho đỡ bùn) thế rồi tgian sau này m cưới ck m và hiện tại sắp sinh bé thứ 2. M ko bik m đã quên người đàn ông đó ntn nữa. Có lẽ vì cuộc sống bận rộn fai chăm ck chăm con nên mọi thứ đã lắng đi, có lẽ vì tình yêu thương của ck dành cho m mà m đã quên nta lúc nào ko hay. Và bjo m chợt nghĩ lại, thật vớ vẫn khi lại nghĩ là m yêu nta đến mức như vậy. Bjo m chỉ yêu bame bản thân và con cái. Ko dành quá nhiều tình yêu cho 1 người đàn ông. Kể cả ck m vì yêu nhiều sẽ đau nhiều ko tin được đàn ông đâu. Hãy sống có trách nhiệm với bản thân và bame m đừng vì 1 người đàn ông ko xứng đáng mà đánh mất tất cả. Tin m đi, đã quên từ lúc nào mà ko bik 😂😂😂
08/09/2017 12:08 Trả lời
Mình nghĩ thời gian sẽ làm mình quen với cuộc sống không có anh thôi, chứ làm sao mà quên luôn được.
Uhm bạn, cố gắng thík nghi
Ẩn danh ừ. Mình cũng đang cố đây
Với mình thì ko quên dc mình chỉ dấu ở một chỗ nào đó trong Tim và trí nhớ. Buồn vui luan nghĩ về người đó và cố gắng sống thật tốt..
Sẽ cố giấu bạn ơi
Khó lắm e, có người phải mất 1 khoảng thoi gian dài để quên đi chuyện cũ. C cũng đã từng trải qua cảm giác này. Lúc đầu, buồn bã, khóc than 1 mình. Rồi cũng đỡ hơn khi c ra ngoài tham gia các hoạt động , đi chơi vs bbe, chia sẻ vs 1 nguoi bạn thân những chuyện đã qua, đi du lịch 1 mình, tới những nơi mới, gặp những con nguoi mới. Thoi gín sẽ chữa lành vết thuong. Trog thoi gian này e đừng liên lạc , đừng gặp, đừng theo dõi tin tức của nguoi đó nhé. Vì làm vậy e chăng quên đc đâu.
Em cảm ơn chị đã khuyên bảo, an ủi e, cảm ơn rất nhiều ạ
Thời gian sẽ làm mờ đi tất cả. Cố gắng vượt qua b nhé
08/09/2017 11:08 Trả lời
Cảm ơn bạn đã an ủi
Thời gian se ngôi ngoai bạn oi. Mình truoc cug giống bạn. Sau cắt hết liên lạc zalo,fb xoá hết đi xoá cả số đt coi như ko biết tin tức ji roi se quyên hết thôi.
Ẩn danh oh b. Đau 1 lan còn hơn là lặp lại lien tục noi dau đó
Ẩn danh uuhm, cùng cố gắng bạn nhá
Đau quá chắc chắn sẽ buông đc thôi, còn chưa buông đc tức là bạn còn chịu đc đau!
Ẩn danh vì hoàn cảnh nên phải chia tay chị ơi, cũng không biết người ta có yêu em HK hay chỉ vì thỏa mãn nhất thời nữa, nhưng em yêu anh ấy là thật lòng chị ạ, yêu bằng cả trái tim[6][6][6][6]
Giống mk, hãy nghĩ đến việc ng ta k xứng vs tc của mình, ng ta làm mk đau nên buông cũng sẽ đc nhẹ nhàng hơn
Biết là đau nhưng đau nào cũng v cũng có hạn thôi b sẽ k mang nổi đau đó cả một đời dc, dù ng ta ntn với mh thì hai ng cũng đã có duyên có nợ với nhau một đoạn đường hết nợ r thì đi thôi .Bình tâm nhé ! R mọi chuyện sẽ ổn
Cảm ơn bạn an ủi mình, cảm ơn rất nhiều
Khi cố gắng quên thì sẽ càng k quên dc nên hãy cứ bt đi luc nhớ cũng đừng gò ép bản than phải quên tg sẽ chữa lành vết thương lòng( dù vẫn để lại sẹo ) r sẽ đến lúc b gặp lại a với 1 trái tim bình thản . Mạnh mẽ lên
08/09/2017 10:08 Trả lời
Cảm ơn bạn, đau lắm bạn ơi, vì đã quen có anh bên cạnh