Hỏi

Bị hôi nách thì dùng gì cho hết ak e bị hôi nách mà ra nhiều mồ hôi nữa nhiều lúc cảm thấy tự ti lắm ak ai có cách gì chỉ e với ạ

0 21

Thảo luận

Bạn mua phèn chua mà dùng,3k đc cả năm ý,tắm xong b lấy ít bột phèn chua chà nhẹ vào nách là ok,dùng cái này vừa rẻ lại ko bị thâm nách nữa,m dùng mấy năm rùi ok lắm
08/24/2017 12:08 Trả lời
Dùng chanh vs muối sát lên mỗi khi tắm.
08/24/2017 12:08 Trả lời
Mình cũng hay dùng chanh thoi a
Bạn mua phèn chua say ra mỗi lần tắm xong lấy bột đó xoa lên nách 1 time là đỡ mình đã làm và hiệu quả lắm
08/24/2017 11:08 Trả lời
Vậy hả cảm ơn bạn nhé mình cũng dùng chanh suốt ý mà mình hay ra nhiều mồ hôi nữa
Mình thấy dùng các loại lăn nách hay bị ố nách áo nên mình chỉ dùng phèn chua thôi. Bạn cứ mua phèn chua về cho vào lọ, đổ nước sao cho k tan hết phèn chua. Cứ tắm xog hoặc trc khi đi đâu lau khô nách rồi dấp nước phèn chua vào nách là ok.
08/24/2017 11:08 Trả lời
Cái này chỉ là hạn chế mùi hôi và mồ hôi thôi chứ k phải là chữa khỏi đc hôi nách đâu bạn nhé. Chịu khó dùng hàng ngày với lại mặc áo thoáng nách một chút là đc.
Ẩn danh vầng ạ nhiều lúc mất tự tin lắm ak
Loại này đặc trị hôi nách của Pháp nè B mua về xài đi tốt lắm đó
08/24/2017 09:08 Trả lời
mẹ cún❤️ cảm ơn bạn nhé hnao tắm mình cũng xát chanh vào nách ý
Ẩn danh vậy b mua thử cái kia về xài đi Có thể lên gg xem review về cái này hơi bị tốt luôn nhé
Mình đag dùng loại này này. Ok lắm. K còn mùi luôn
08/24/2017 09:08 Trả lời
Minaa nhưng ko dùng nữa thì còn mùi ko bạn hay hết mùi vĩnh viễn luon ạ có đỡ mo hôi ko ak
Nhữg hôm nắng nóng thì sau khi tắm mình dùng 1 lần. Nh ngày mưa mát trời mình k dùng thì cũng k thấy có mùi. Mình mới dùng dc 1 tháng