Yêu 1 người

E cần tư vấn. Gia đình E là gđ khá là gia giáo,bố mẹ làm giáo viên.Mẹ làm hiệu trưởng trường mầm non.có 1 minh E là con gái. E đi học xa từ nhỏ.Nhưng bố mẹ rất tin tưởng E,..đến giờ E là sv năm 4 rồi. Cách đây 4 năm E yêu 1 A công an, là con của bạn vố mẹ Em.2 gđ rất ủng hộ bọn E.nói chung mọi thứ đều xuân sẻ...E kể chuyện riêng của E. E vs A cx quan hệ.Nhưng 1 2 tháng gặp nhau 1 lần,.Nhưng lúc quan hệ E cảm thấy chưa bao giờ khoái cảm cảm,k có cảm giác gì.A ấy còn suất sớm ý ạ.chưa đc 1 2p là ra rồi...Nhưng có 1 lần A ấy sui e phá thai,..tình yêu 4 năm thế là kết thúc như vậy. E thất vọng về A rất nhiều. Thế là E lại quay lại nói chuyện với bạn mà thik E từ năm cấp 3, bạn ấy luôn quan tâm E,cả kể khi E yêu A kia,bạn ấy vẫn qtaam, nói chuyện hàng ngày. E nhận lời yêu bạn ấy,... Cũng k có gì để nói, Nhưng bạn ấy chỉ đi làm thuê, bạn ấy làm cho 1 công ty điện tử.Nhưng cách bạn ấy quan tâm k giống 1 ai cả,.. Điều E lo lắng là...E vs bạn ấy, bố mẹ k chấp nhận? Bố mẹ E bảo phải người có nghề,công việc ổn định E đỡ khổ?? Rồi là xa cách nhau tận 100km bố mẹ k chấp nhận. ...E k biết lm sao nữa.E biết bố mẹ lo cho E,nhưng E yêu bạn ấy lắm.

0 1

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "nghén" không? Bạn hay tham khảo thông tin về vấn đề bạn đang quan tâm tại link dưới đây nhé: https://lilycare.vn/health/article/keyword/nghen Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
04/12/2019 23:04 Trả lời