mong cả nhà tư vấn giùm em

Theo lily thì từ 6-11/9 sẽ là ngày có khả năng thụ thai cao nhất,e và ck có q.h vài ngày m1,2 và m6/9.mấy ngày hôm nay ngực em mềm,nhưng đầu ti đau mỗi khi vô tình đụng phải,bụng thỉnh thoảng đau,gan bàn chân nóng,nóng ttrong người nữa ạ,cảm giác thân nhiệt tăng,thỉnh thoảng bị chuột rút,.e đọc trên web thì đấy là triệu chứng of có thai.nhưng e thử que thì 3 que đều lên 1v.Vkck e đang mong con lắm mà cứ thấy 1v thế này mất ăn mất ngủ vì lo.hjxhjx.Các mom nào đã từng bị vậy cho e xin lời khuyên được không ạ! em cám ơn mn nhiều2

2 25

Thảo luận

Đợi trễ kinh không thì qua 10 ngày sau qh thì thử nhá b.. Nhiều khi có biểu hiện giống có thai nhưng thử sớm quá lại k cho kq đâu b ạ.
10/02/2017 08:10 Trả lời
cám ơn mom nhé.mình trượt rồi.đang đợi chu kỳ này
Chị nên đi đến phòng khám đi chị,chị của e cũng trường hợp như chị,thử hoài cả 5 qe lun mà ko thấy,chị e bị kinh ko đều nữa.có khi 2 đến 3th mới có 1 lần,nên chị e nghĩ là ko có e bé.khi ng chị e mệt qá,chị e đi khám thì bs la qá trời,có e bé 3th r mà mẹ ko biết 😊
10/02/2017 02:10 Trả lời
Ẩn danh hi,ai cũng có may mắn cả,chỉ khác nhau ở cái thời điểm,chúc chị lun khoẻ chị nhé!
p_84902577xxx cám ơn mom nhiều2 ạ
Thường là đợi tầm 3-4 tuần que mới lên kết quả chính xác đó ạ ._. Mấy chị nhà e bảo thế.
10/02/2017 01:10 Trả lời
[2][2] sớm làm mẹ bé nha~~
cám ơn mom nhiều2
Bạn có bị trễ chưa
09/22/2017 18:09 Trả lời
Ẩn danh bạn quan hê vào lúc rụng trứng ý, với lại qh lúc nào bạn cảm thấy hưng phấn thù dễ đậu vd như mình quan hệ vào ngày rụng trứng và qh buổi sáng lúc đó mình thấy hưng phấn nên mình có rùi ak
chúc mừng mom nha.chúc mom mẹ tròn con vuông.mình giờ đag đợi trứng rụng là 2vkck triển thôi
Bạn cứ để tâm lí tốt. K nghĩ đến chuyện ý nhiều và xem phim hài nhìu vào ak.
09/22/2017 17:09 Trả lời
Tháng trc e cũng ảo tưởng lông mày rụng các thứ, trễ 1 ngày nhưng cuối cùng là có kinh. Nên chị để trễ kinh 1 tuần r thử que là bit
mom giống mình quá.mình chắc tại mong con quá í.đến hôm có kinh lại buồn lắm luôn í.2vjck tính mấy hnua đi siêu âm canh trứng nè mom.có kinh nghiệm j bày giúp mình với.
c cứ thoải mái tâm lí đi ạk. có thể do tâm lí c căng thẳng quá nên c có các triệu trứng đó thôi.
09/22/2017 05:09 Trả lời
Ẩn danh cái này e cũng k biết mom ạk. e chưa canh bao giờ ý
cám ơn mom nhiều nhé
mọi người đừng bơ e ạ.
09/22/2017 04:09 Trả lời