Liệu e có thai k hả mn. Mọi ng cho e xin ý kiến với ạ huhu

Các chị ơi cho e hỏi e bị chậm kinh 11 ngày r mà chưa giám thử. Bọn e quan hệ a ấy thường ra ngoài. Liệu e có em bé k ạ? Huhu mọi ng đừng bơ e nha. Em cảm ơn ạ!

1 63

Thảo luận

khả năng có là khá cao đấy, để chắc cứ thử, biết sớm còn có cách giải quyết, giờ e k dám thử cũng k thay đổi đc gì đâu
10/05/2017 10:10 Trả lời
Mình bị trễ hơn tháng rồi lo lắm
10/05/2017 10:10 Trả lời
Mình cũng giống p. Tý mình mới đi siêu âm thử
Vâng
b thu que chua
10/05/2017 09:10 Trả lời
Ẩn danh Uk,vậy lúc b làm sao b ko suy nghĩ đi giờ có thì b nói làm gì nữa vậy,ai chấp nhận mấy cái lý do đó của b đâu,có sức chơi thì phải có sức chịu ko nghe câu đó bao giờ ak
Ẩn danh B nói ra b làm như b biết nghĩ qúa nhỉ,b biết nghĩ cho bố mẹ cho con b qúa ha.Thua
Mua que thử đi bạn, dễ sử dụng lại kết quả nhanh. Mình học điều dưỡng, xuất tinh ngoài vẫn có thể có thai nhé, lần sau 2 bạn dùng bao đi. Xuất tinh ngoài lại rất ảnh hưởng đến chất lượng tinh trùng sau này nữa.
10/05/2017 01:10 Trả lời
Ẩn danh con trai ai cũng cho là v hết á, bạn trai mình cũng v. Cái đó sai hoàn toàn nhé. Chứ xuất tinh ngoài lâu dài nhiều khi bạn có thai hoặc ảnh hưởng sk của bạn trái bạn sau này. Hãy tập dung bao nhé[1]
Ẩn danh đầu tiên là khi cưng mua que thử thai xem s, chứ chưa chắc mà. Nếu lỡ có r thì bàn xem với bạn trai cưới vẫn tốt hơn là phá. Còn ko được nữa thì nếu thai còn nhỏ thì mua thuốc uống hoặc đi hút thai. Nhưng cưng mua que thử sớm nha để biết có hay ko, đỡ lo r còn biết đường mà tính nếu có thai.
chậm kinh thì coi chừng có đấy bạn
10/04/2017 20:10 Trả lời
e còn đi học à
Ẩn danh vâng ạ. E còn đi học ạ
Ckk b có đều k
10/04/2017 20:10 Trả lời
Kinh nguyệt của b có đều k ý
Đều j ạ? E k hiểu
Thử đi bạn chậm 11 ngày thử đc rồi
10/04/2017 16:10 Trả lời
Vâng ạ
Giống mình! Nhưng mình qhe vào ngày an toàn! Mà g chưa có kinh !
10/04/2017 02:10 Trả lời
Em c xuất ra ngoài mà vưỡn có nhé jo sắp sinh rồi.
10/04/2017 02:10 Trả lời
E đag lo quá
Tr, thử đi b, còn bk đường giải quyết sớm,
10/03/2017 23:10 Trả lời
Ẩn danh dạ, vô bệnh viện khám rồi bsi mới cho thuốc, có thai bộ e tưởng chuyện đùa hả e, mà muốn bỏ là dễ z hả e, đâu phải bị cảm mà uống thuốc là hết,